1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cho anh cho em

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thienly, 15 Tháng mười 2006.

1. thienly Member

Số bài viết: 818
    Anh ơi, cái câu quen thuộc này em xin phép gọi anh lần cuối nhé anh. Hôm nay khi nói với anh những câu đó em cũng buồn lắm anh ơi. Lúc đó em chỉ muốn khóc òa lên cho nhẹ thôi. Anh trách em đúng không anh? Anh bảo vì ai mà anh phải thay đổi thế này? Nếu bạn anh mà biết thì chúng nó sẽ cười vào mặt anh. Nói em phải suy nghĩ đi để biết vì ai mà anh thay đổi. Thực sự là em cũng rất buồn. Anh đừng giải quyết việc gì mà dạng bắt buộc em như thế nhé anh. Em ko muốn thế chút nào đâu anh à.

Sau khi nghe em nói thế ko biết chiều nay anh có tập trung vào làm đc việc ko hay là anh coi như ko có chuyện gì xảy ra? Em cũng mong rằng anh đừng nghĩ ngợi nhiều anh nhé. Nếu mà vì em mà ảnh hưởng tới công việc và cuộc sống của anh thì điều đó em ko muốn chút nào đâu anh ơi. Hãy vui cười như những lúc chưa từng quen em, chưa biết em.

Chúc anh hạnh phúc
  2. cobe_nghichngom Guest

Số bài viết: 0
  3. thienly Member

4. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
  5. thienly Member

Trùi truongthinh cứ nói thế, vậy làm sao có ai dám chia sẽ với thienly khi thienly bùn chứ ( sợ bị oánh he he [IMG])
  6. cobe_nghichngom Guest

7. Action New Member

Số bài viết: 766
    Hổng biết sao bà con, khi mà đau khổ quá đến nỗi không thể khóc được nữa thì người ta cười đó, nhưng mà cười hoài luôn, xong rồi có một cái xe kêu ò í e, tới, chở ... vô bệnh viện tâm thần trung ương II (Biên Hòa ngày xưa). Mà thôi Thiên Lý à:
    Buồn như cơn gió thoảng qua
    Tình yêu sẽ đến mãi mà Lý ơi.
    He he.
    Lý cứ cười riết rồi cũng có người để ý ....... đưa đi đoàn tụ với những người không biết buồn là gì đâu . Hic đừng có nổi nóng nhé.
  8. hongthai1986vn Member

Số bài viết: 188
  9. vivian Guest

hì hì lăng quăng chạy dzào đây,tự nhiên đọc được nỗi bùn của thienly,bít nói sao giờ...à...bùn làm chi,bùn làm gì ........thienly ha.....bùn cũng wa,vui lại đến.....hì đừng có giận vivian là được roài...vui lên nhen thienly!
  10. giotlebuon Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Chi Huynh @ Oct 15 2006, 10:09 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>EM nghi chac chi thienly o ngoai doi hien lam do, co phai ko ha anh truongthinh? Linh cam thoi, chu hong bit co phai hong nua?[IMG][/b][/quote]

Uhh em đúng đó thiên lý rất hiền hi hi hi [IMG]
  11. thienly Member