1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

cho em hỏi gấp nha mấy anh

Thảo luận trong 'Thông Tin Tuyển Sinh SPK' bắt đầu bởi cuimia, 12 Tháng tám 2011.

1. cuimia New Member

Số bài viết: 11
    tình hình là em học bên quản lí công nghiệp trường mình 1 năm rồi. đã tích lũy được số tín chỉ đại cương . vì quá iu iu ngành kế toán nên em đã thi lại vào trường cua mình luôn. bây giờ học lại mấy môn đại cuơng thì nản quá. vậy mình làm đơn phòng đào tạo chuyễn tín chỉ đã tích lũy qua ngành mới này được không nhĩ. ai co kinh nghiệm chỉ em với.:-/:-/:-/
  2. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
  3. spklion Member

Số bài viết: 408
    học kế toán giờ là chết đấy,lưong bèo bọt lắm,đầy ra như CNTT kìa:D:D:D,học quản lí công nghiệp thấy có tương lai hơn đấy
  4. clb kynang New Member

Số bài viết: 79
    Học qua 1 lần thì học lại lấy điểm cao hơn :d. Theo mình được biết thì trường ta chỉ có bảo lưu điểm thì mới cho giữ điểm, giữ chỉ. Nhưng đó là bảo lưu, bạn thi lại thì cũng giống như các thí sinh khác thui. Nếu sẽ không có chuyện là chuyển chỉ năm trước sang năm nay cho bạn :d

Cố gắng học tốt nha ! Đã chọn lại thì hãy đi với nó, biết đâu được bạn lại có kinh nghiệm học lấy điểm cao mấy môn đại cương thì sao !

Pé Kiến
  5. oknion Member

Số bài viết: 34
    CNTT mà đầy ra ak :-s:-s
  6. quyrom New Member

Số bài viết: 20
  7. SPKTNo1 Moderator

Số bài viết: 242
    Em nghe nói nước mình CNTT đang thiếu mà mấy a bảo đầy ra là sao
  8. daufung007 Member

Số bài viết: 354
    học lại đi bạn ơi..đó là cơ hội để bạn có thể qua mấy môn đại cuơng mà điểm lại cao..tuy nản một chút nhưng qua mà đó là cố gắng hơn trong việc lựa chọn ngành học mới..!!..chúc thành công với ngành bạn đã chọn..
  9. spklion Member

Số bài viết: 408
    thiếu là thiếu nguồn kỹ sư chất lượng cao chứ ko phải thiếu mấy ''công nhân'' lập trình đâu,ko thiếu những anh học CNTT ra chỉ đi cài đặt win,lắp ráp máy, sửa máy đâu,bây giờ dân CNTT nhiều như nấm mọc sau mưa, em ko hiểu câu đó rồi,người ta gọi là thừa mà thiếu đấy,thừa về lượng nhưng thiếu về chất
  10. truongtrungnhan9x New Member

Số bài viết: 37
    ông nói đúng đấy thừa về lượng muk thiếu về chất... CNTT muk ra đi cài máy, lắp ráp máy thì dân điện tử cơ khí cài đặt lắp ráp cũng được thôi!!! bình thường quá!!!
  11. Vietnameseworld New Member

Số bài viết: 20
  12. pro_and_brao Moderator

Số bài viết: 484