1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

cho em hỏi môn visua basic và Giao' dục thể chất 2 có khi ĐKMH !!!

Thảo luận trong 'Cơ khí động lực' bắt đầu bởi 2416at, 13 Tháng một 2013.

1. 2416at Member

Số bài viết: 88
    cho em hỏi môn Visual basic với GDTC 2 khi đăng ký môn học có thể đổi thầy ( cô) được không ạ, tại web trường mink ghi :

"Đối với môn học thực tập, thực tập sư phạm, thí nghiệm, giáo dục thể chất:· Không được phép chuyển nhóm và không được hủy môn học.
    · SV không học đúng tiến độ hoặc muốn học để trả nợ các môn học thực tập, thí nghiệm, giáo dục thể chất thì được phép đăng ký thêm vào TKB dự kiến.
    · Đối với môn giáo dục thể chất 3 là môn tự chọn SV đăng ký tự do theo sở thích."

hix em muốn chuyển ngày học để có thể phù hợp để đi làm thêm nữa, zay có chuyển dc ko mọi người ...

Sẵn tiện em hỏi là môn Kinh tế đại cương, ai dạy dễ hiểu và cho điểm cao ạ

Cám ơn rất nhiều ạ :) !!!
  2. SPK_DKC_DHT Administrator

Số bài viết: 2,868
  3. nhoctnu New Member

Số bài viết: 76
    dk như các môn bình thường thôi bạn. lần đầu có thể không được chứ lúc chỉnh sửa môn học thì vẫn đổi như thường. tóm lại là vẫn dk bt vẫn chỉnh sửa
  4. thphuoc94 Member

Số bài viết: 47
    vậy nếu mình dk tùm lum rồi sau đó làm sao bít mình thuộc lớp nào, như mình k12 là thuộc lớp 127431B, vậy sau khi chuyển nhóm rồi thêm môn, rồi tùm lum, rồi mình thấy mỗi nhóm là có mã số lớp khác nhau, vậy sau khi dk xong hết rội thì mình vẫn thuộc lớp 127431B hay là một lớp có mã số khác
  5. nhoctnu New Member

Số bài viết: 76
    lớp 127431B là lớp cố định của bạn. nó là tên lớp dành cho các năm dh của ban lớp này sẽ ko bao giờ mất. còn khi dkmh thì ng ta sắp xếp một lịch cứng cho bạn thường thì theo lớp bạn luôn, nếu không thick thì bạn có thể đổi khi đổi thì lớp mới chỉ là lớp học và chỉ có giá trị trong môn bạn học kỳ đó nên chẳng cần quan tâm lắm.
  6. phu1993 New Member

Số bài viết: 5
  7. SLPRV Member

Số bài viết: 170
    chuyện mở lớp là rất khó khăn. Nếu chưa đến hơi thở cuối cùng thì đừng có đi xin
  8. trantinh00000001 New Member

Số bài viết: 3
    Mình học ngành ô tô, học kì 2 này có đăng kí thêm môn thí nghiệm vật lí đại cương. Ngành ô tô có học thí nghiệm này không? Nếu giờ hủy thì mình hủy được không? Nếu hủy được thì thứ tư này mình có phải học không? Bạn, anh, chị nào biết xin giúp! Cảm ơn!
  9. emu8086 New Member

Số bài viết: 30
    Môn TN vật lộn ấy nhầm vật Lý hầu như ngành nào cũng học (cả ô tô) . Và nếu học co^ Hoàng Thị minh hà thì hủy gấp or đổi GV. Nếu hủy MH rồi thì có lý do gì để đi học nữa xóa khỏi ds rồi.
  10. trantinh00000001 New Member

Em vừa hỏi thêm bạn, bạn nói môn thí nghiệm vật lí đại cương nhập vào vật lí đại cương A2, đúng không anh?
  11. big_zero9 New Member

12. Oran Member

Số bài viết: 190
    Sổ tay sinh viên đâu mà giờ này phải đi hỏi ?? Khóa 12 là hệ 150 tín chỉ hỏi khóa trên cũng bó tay thôi :|