1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cho hỏi về hệ cao đẳng của trường !!!

Thảo luận trong 'Hỏi đáp Tuyển Sinh' bắt đầu bởi kakachuchu, 14 Tháng tám 2010.

1. kakachuchu Member

Số bài viết: 62
    mình được 14,5đ.:D.tính nv2 vào cao đẳng cơ khí oto.cho hỏi bên cđ thầy cô có fải là thầy cô bên đh dạy lun ko?mà chất lượng có tốt kô?níu so với bậc đh cung nganh oto với cáctrương khac(trừ bk) thì hệ cđ trg spkt tốt hơn fải kô nhỉ?:D.và bên ngành sp cơ khí oto ra trg sẽ có 2 bằng là chắc chắn fải kô? mong bạn nào bít thì cung cấp thêm thông tin nhé :D
  2. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
    GV dạy ĐH cũng chính là GV dạy CĐ, do số lượng GV hạn chế thì sao mà chia ra ai day ĐH ai dạy CĐ chứ, chương trình các môn thực tập thì cả 2 đều y chang nhau, lí thuyết thì hơi khác, chất lượng dạy và học ở CKĐ thì miễn bàn dù ở bất kì hệ đào tạo nào, còn về cái vụ bằng cấp mấy ngành SP CKĐ thì tớ không biết, do tớ khóa 07 còn chương trình đó bắt đầu áp dụng cho 08 nên mù tịt, có gì thì chú hỏi ở đây .Thân :D
  3. cuncon_baby New Member

Số bài viết: 24
    mình khóa 09 dkc1.nam ngoái mình cũng học cd o tr mình,cuối năm thi lại dh,giờ học điện cn. học cd cũng giống dh nhưng thi đề dễ hơn.nếu chăm thì điểm cao hơn dh,điều này mình đã kiểm chứng.năm ngoái học cd dc 7.2,năm nay học lai dh mà dc có 6.7 thui,rớt 2 môn nữa chứ.hix
  4. kakachuchu Member

chacha,như vậy thì học hệ cđ cũng tốt chứ mấy bạn nhỉ.học 3 5 rồi liên thông lên đh cũng đc.:D
  5. [CKĐ]Espresso New Member

Bây giờ liên thông tùm lum nên không phải lo không có bằng ĐH nữa, còn về kiến thức ĐH có khó hơn CĐ thì chưa kiểm chứng được, chỉ thấy có mấy anh khối K khi chuyển lên ĐH thì học giỏi quá trời, điểm mấy môn chuyên ngành lúc nào cũng cao ngút.
  6. thohay2007 New Member

Số bài viết: 28
    uk. đúng vậy rùi.nhưng học đại học thì vẫn oai hơn!! ai có hỏi thì bảo em học đh mát mặt hơn học cao đẳng đúng không mấy huynh.tâm lý của phụ huynh là vậy.:D
  7. [CKĐ]Espresso New Member

Bây giờ các trường ĐH mở ra tràn lan nên bây giờ học ĐH cũng bình thường, học ĐH bây giờ cũng giống như học trường cấp 4 vậy (sau tiểu học, THCS, THPT).
  8. chulinhchi Member

Số bài viết: 534
  9. [CKĐ]Espresso New Member

Nghe thầy Bích kể hồi xưa thầy học thì ngành ô tô cả nước chỉ tuyển 60 chỉ tiêu cho 3 trường ĐH, mỗi trường 20. Đi ra đường ai hỏi thì cũng thật sự tự hào mà trả lời là mình là SV ĐH, thầy còn nói hồi đó con gái cũng "say nắng" mấy anh học bên ô tô nữa, hì hì. ;;):D
  10. kakachuchu Member

kinh vai~.say đắm mấy a oto mới chit chứ.kaka.đúng là ra đg bà con hỏi thì trả lời học đh vẵn mát mặt thật.nhưng đành chịu vậy.hichic.:-<.ai bít năm ngoái sp ckđ có ai nộp nv2 nhìu ko?
  11. [CKĐ]Espresso New Member

Bây giờ vẫn còn đấy :-", không tin học thử vài năm rồi thấy liền à, tớ thì...thấy rồi. :">
  12. thohay2007 New Member

Số bài viết: 28
  13. innocence91 Member

Số bài viết: 404
  14. kakachuchu Member

15. chulinhchi Member

Số bài viết: 534
    Đời thường nói, "Người đẹp và oto", nên chỉ cần có oto thì sẽ có người đẹp thôi, anh em cứ vào oto rồi sẽ thấy liền à
  16. quangtn New Member

Số bài viết: 2
    Cho em hỏi với điểm 11.5 Cộng ưu tiên thì em có thể vào 1 trong máy ngành CĐ được ko ạ????
  17. ghitas New Member

Số bài viết: 4
  18. [CKĐ]Espresso New Member

19. quangtn New Member

Số bài viết: 2
    Cho em hỏi với điểm 11.5 Cộng ưu tiên thì em có thể vào 1 trong máy ngành CĐ được ko ạ???
  20. [CKĐ]Espresso New Member