1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cho mình hỏi cách tính điểm thôi học

Thảo luận trong 'Hỏi vui' bắt đầu bởi nguyenhoang446, 13 Tháng sáu 2012.

1. nguyenhoang446 New Member

Số bài viết: 8
    Mình là sv năm 3. mà kỳ trước điểm trung bình có 3.7. nên bị thử thách học vụ. Kỳ này mình sợ kéo lên ko nổi. Nhưng năm 1-2 điểm trung bình cũng đỡ. Các bạn cho mình hỏi theo quy chế 43 cách tính điểm để thôi học là tính trung bình từ đầu khóa hay chỉ riêng từng năm vậy các bạn. Thanks các bạn
  2. minhtrungvu2302 Member

Số bài viết: 46
    học thế nào mà đến nỗi đó hả bạn..no xét theo từng năm..nè điểm từng môn X cho số chỉ của môn đó..cộng tất cả các môn của năm mà bạn đăng kí..chia cho tổng số chỉ..nhớ là tất cả các môn..kể cả rớt..dưới 3.0 là teo..=d>
  3. manucian1990 New Member

Số bài viết: 15
  4. phan New Member

Số bài viết: 12
    có chắc không bạn?
  5. n tới Member

Số bài viết: 52
    xét theo năm... sau học kì hè... nhưng xét là xét từ học kì đầu tiên đến nay mà ...
  6. minhtrungvu2302 Member

Số bài viết: 46
    mình tưởng là xét mỗi năm chứ..trang 21 sổ tay sinh viên nói:''sinh viên bị buộc thôi học nếu rơi vào 1 trong các trường hợp sau:có điểm trung bình chung đạt dưới 3.0 năm thứ nhất,dưới 3,5 năm thứ 2,dưới 4.0 đối với năm thứ 3. và 4,5 đối với sinh viên năm cuối..hihi:d theo mình nghĩ sẽ là điểm từng năm..
  7. ckmk09 Member

Số bài viết: 71
    nó xét hk1+hk2+học kì hè nữa hả bạn? nhân tiện cho mình hỏi luôn.mình có môn sbvl giữa kì 6đ.nếu thi dc 4.5 thì mình dc 4.95.thế có đậu ko vậy bạn?cám ơn
  8. hientt Member

Số bài viết: 150
    bạn đậu rồi, chúc mừng bạn
  9. luffykund New Member

Số bài viết: 6
    no xét theo từng năm..nè điểm từng môn X cho số chỉ của môn đó..cộng tất cả các môn của năm mà bạn đăng kí..chia cho tổng số chỉ..nhớ là tất cả các môn..kể cả rớ