1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cho mình hỏi cái này ti.......................

Thảo luận trong 'Kỹ thuật Điện - Điện tử' bắt đầu bởi TrungEu, 21 Tháng sáu 2012.

1. TrungEu New Member

Số bài viết: 2
    Hè này lớp mình bị xếp học môn thực tập, trên mạng thì không hủy được, mà hè này mình muốn nghĩ, vậy làm sao để khỏi học môn đó đậy mấy bạn, mà không biết mình nghĩ ngang thì có bị coi là tự ý bỏ học không? Ai biết giúp mình với.......
  2. cafe_MU Member

Số bài viết: 290
    TT mà bây giờ không học, sau này học rất cực bạn ah ! Học chung với lớp là 1 lợi thế lớn khi TT. Bạn nghĩ ngang thì xem là không qua môn TT đó và điểm đó dc tính vào hk 2, nó sẽ kéo điểm tb xuống 1 cách không phanh. Suy nghĩ kỹ nha bạn !!!
  3. daufung007 Member

Số bài viết: 354
    Mình cũng đang có ý định như bạn đây..hôm bữa ra phòng đào tạo thì họ bảo ko làm được.Tới khoa thì bảo viết giấy tay sẽ được..Mà mình chưa biết cách viết thế nào cả.Bạn làm rồi thì pm mình một tiếng nhá..
    >>Còn kì hè thực tập này chưa chắc là dễ đâu nhá.Học với lớp nhưng chủ yếu là mình phải biết mới mong thi qua đc.Hè này mình học TT VXL mà môn VXL 1 thì rớt te tua(khoa điện rớt 100%)..Nên không dám học lun.Mà lớp B nghe nói GV gì tên NGa là sát học sinh ghê gớm.CLC còn rớt huống chi là bt..mà ko có kiến thức thì rớt chắc...
  4. TrungEu New Member

Số bài viết: 2
    bạn hủy được thì pm mình tiếng nha,chứ để vậy mình thấy lo quá, học kỳ vừa rồi rớt te tua nản quá nên tính nghỉ một thời gian để lấy lại tinh thần, mà tình hình vậy có vẽ không ổn rồi.............