1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

CHO MÌNH HỎI Phần mềm solidworks

Thảo luận trong 'CAD-CAM-CAE' bắt đầu bởi thanhhuy6969, 28 Tháng hai 2011.

1. thanhhuy6969 New Member

Số bài viết: 4
    CHO MÌNH HỎI phan mem solidworks CÓ CHẠY MÔ PHỔNG ĐƯỢC KHÔNG VẬY.MÌNH ĐANG HỌC NÊN KHÔNG BIẾT BẠN NÀO BIẾT CHỈ MÌNH VỚI .THANHKS TRƯỚC NHA :-/:-/:-/:-/
    MÀ WÊN NỬA CHỈ MÌNH VẼ CHẠY MÔ PHỔNG LUN NHA HIHIHI\:D/\:D/\:D/\:D/
  2. không Member

Số bài viết: 405
    ban ơi hiện tại mình cũng đang mún học chút ít về solid word, bạn có thể help mình chút dc ko?
    về cách cài chương trình, down dc k hay phải mua CD, mua Cd ở đâu thì nhanh nhất, phần mềm này nặng ko, tự học có quá khó ko bạn, tại mình cũng ko rành lắm về vi tính và mấy phần mềm phục vụ cho cơ khí lắm, đại khái giống như là khởi đầu từ mức 0 vậy, nếu rãnh thì pm cho mình wa yahoo với nha: big.cola
    thanks!
  3. mr_hvh90 New Member

Số bài viết: 11
    bạn ko tìm hiểu về phần mềm truóc khi học à.solidworks mà ko mô phỏng dc thì học làm gì.hic.mình cũng đang tìm hiểu về nó đây.B-)B-)B-)
  4. Thiengod New Member

Số bài viết: 81
    SolidWorks nếu máy bạn mạnh thì nên dùng bản 2011, bản này đã dc fix phần mô phỏng chạy trơn trun hơn và ko bị lỗi trong quá trình thực hiện. Các bản trước đó phần mô phỏng rất hay bị lỗi
  5. thanhhuy6969 New Member

Số bài viết: 4
    um chắc mình củng nên cài thu thang 2011 wa,chứ định học mà cài wài không được tức lám
    mà ban biết trong trường ai day solid voi pro khong chi minh voi?????8->8->8->#:-S#:-S
  6. kimkhoa06 Member

Số bài viết: 83
    mua sách về đọc đỡ tốn, ai vẽ tốt autocad 3d thì hơn 2 tuần là vẽ dc 3d solidworks, tui đang đọc phần lắp ráp, mô phỏng