1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Cho mình hỏi về khóa học Cad/Cam/CNC

Thảo luận trong 'CAD-CAM-CAE' bắt đầu bởi Kenny___G, 15 Tháng tư 2011.

1. Kenny___G New Member

Số bài viết: 17
    Hiện nay mình đang muốn học một khóa về Cad/Cam/CNC ở trường mình, mình cũng nghe nói là trung tâm việt đức với trung tâm công nghệ cao có đào tạo. Có bạn nào đã từng học cho mình biết là học một khóa như vậy có lâu không? học ở trung tâm nào tốt hơn với giá cả phải chăng nữa:D
  2. Kenny___G New Member

3. tuthuan New Member

Số bài viết: 22
    Bạn muốn học CAD/CAM/CNC là học về phần nào ? từng phần có học phí và thời gian đào tạo khác nhau nên cũng không thể trả lời chính xác cho bạn được ? Vd: học Pro/E WF cơ bản & nâng cao , Inventor , SolidWorks , lập trình Tiện Phay CNC 3, 4, 5, 6 trục ,....ứng với mỗi món đó có giá cả và thời gian đào tạo tương ứng !

Bạn có thể đến TT Chất lượng cao lên lầu I - Phòng Chuyên gia xin tờ thông tin khóa học sẽ rõ !

Rgs !
  4. Kenny___G New Member

5. danckm New Member

Số bài viết: 24
    Chào các anh chị đi trước!
    Sắp tới em học cad/cam/cnc.mọi người có thể cho em hỏi nội dung môn học là gì được ko ak.lại liệu học gồm những gì,phần mềm gì để em chuận bị trước được ko ak.
    Em cảm ơn trước!
  6. lethuc Member

Số bài viết: 174
    Nội dung chương trình khi bạn đăng ký thì sẽ có người tư vấn, còn tài liệu thì khi đi học chắc chắn sẽ được phát miễn phí. Muốn tìm hiểu trước thì hỏi phải xem mình cần và sẽ học cái gì, sau đó mới bắt đầu tìm tài liệu nghiên cứu.