1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

cho mình xin đề thi, ngân hàng câu hỏi or đề cương Nhập môn Quản trị học !

Thảo luận trong 'Thư viện Đề thi Đề cương' bắt đầu bởi không, 2 Tháng bảy 2010.

1. không Member

Số bài viết: 405
    Bạn nào có ngân hàng câu hỏi, đề thi, đề cương Nhập môn quản trị học thì cho mình xin với nha, môn này thi trắc nghiệm nhưng mình mới năm nhất ko biết mọi năm thi ntn ai có thì post lên dùm với nha! mùng 6/7 này tụi mình thi rồi. thanks
  2. lacgiuadoi Member

Số bài viết: 99
    quản trị công nghệ à, môn này tôi giỏi lắm mà...xui xẻo thôi hi
    vào đây thử xem
    http://bang2dhnh.com/diendan/showthread.php?t=842
    tôi học xong rồi nhưng giờ ...mà thôi có gỉ đưa mail tôi sẽ send cho bạn 1 lần xem sao.
  3. roman2601 New Member

Số bài viết: 4
    ủa thi trắc nghiệm hả bạn,có đúng ko đấy?Bạn học thầy nào dạy?Thầy dặn như nào,đề cương ra sao?Mình học ở lớp thầy Hưng,học chung với lớp CN May 06.Mình cũng thi ngày 6/7 đây,nếu bạn và các bạn khác có thông tin gì về hướng ra đề thi môn này thì cho mình biết với,thầy Hưng ko có dặn gì cả,chỉ cho đề cương 30 câu học mệt nghỉ đây này.Nếu có thể pm cho mình sớm nhất vào nick yahoo : gavotinh18 của mình nhé.Cám ơn rất nhiều.
  4. rua rua New Member

Số bài viết: 42
    Mình cũng học nhập môn Quản Trị, học thầy Thức. Thông tin là thi tự luận không phải trắc nghiệm đâu. Thầy mình cũng cho đề cương ôn, nhưng mình nghĩ quan trọng không phải là học thuộc. Kĩ năng giải quyết tình huống cũng chiếm điểm khá cao đó.
  5. ancoi New Member

Số bài viết: 20
    thầy Sơn lớp mình lại dặn là thi 30 câu Trắc nghiệm! chẳng bít thế nào nữa?
  6. không Member

ok, tất cả các lớp của thầy Lê kì sơn là 30 câu trắc nghiệm, ai co de cuong post len nhanh nha
  7. không Member

trời đất ơi! sắp thi rùi mà thông tin hỗn độn z là sao trời, rõ ràng thầy Sơn dặn rất rõ ràng là 30 câu trắc kia mà, thầy còn nói là 20 câu mức TB, 5 câu hơi khó, 5 câu rất khó....
    Ai đó làm ơn thống nhất lại dùm >.<
  8. rua rua New Member

Các lớp khoa Kinh Tế học 3 chỉ thi rồi thì trắc nghiệm. Trước đó thầy Thức có nói thi trắc nghiệm nhưng sau thầy dặn lại là thi tự luận. Tuần dự trữ thầy còn dặn thế mà.
  9. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
    Mấy lớp không thuộc kinh tế học có 2 chỉ à,thầy Sơn bảo thi trắc nghiệm.Bây giờ không có đề cương thì vô đó uýnh lụi,lo gì :)).
  10. rua rua New Member

Đề cương thì thiếu j, phòng photo có bán tập trắc nghiệm đó. Bi giờ thì tiêu rui, không biết trắc nghiệm hay tự luân nữa. Thầy Sơn dặn vậy, không lẽ thầy Thức dặn sai. >"<
  11. không Member

haha, vậy là chúng ta thống nhất lại là thi trắc nghiệm, 30 câu. ok... thế nhé....tha hồ mà uýnh lụi..:))

Nhắc nhở lần 2 : Không được dùng màu đỏ toàn bài
  12. lacgiuadoi Member

Số bài viết: 99
  13. januarism Member

Số bài viết: 159
    có môn 3 chỉ ko thì ko biết,tụi mình học 2 chỉ,thầy Sơn dặn 1 đằng,thầy Thức dặn 1 nẻo.Tình hình là mới fone cho thầy Hưng,bên đây thầy Hưng nói là "thầy ko biết,khoa ra đề chứ thầy ko có ra,có thể tự luận mà cũng có thể trắc nghiệm" =)) ai biết số fone của thầy Thịnh trưởng khoa thì fone hỏi thầy ấy là chắc nhất,mail thầy ko có thời gian reply đâu.
  14. quezacolt New Member

Số bài viết: 3
    aaaaa vậy cuối cùng trắc nghiệm hay tự luận vậy !!! kệ nó ta học kiểu trắc nghiệm ... tới đâu thì tới :))
  15. không Member

16. không Member

nói túm lại ai học thầy Sơn thì 30 câu trắc nghiệm, ok! thi xog ace vô thảo luận nha! :D
  17. không Member

18. [CKĐ]Espresso New Member

19. phanvandien New Member

Số bài viết: 1
  20. januarism Member

báo cáo là mới đi thi về,chủ yếu là ngồi "cưa bom" câu bài tập tình huống,thấy tình hình có vẻ căng quá,ko hỏi thêm gì được nên về sớm hơn 20p ;)) Chia buồn với các bạn lớp thầy Hưng và thầy Sơn,đề có 2 câu lý thuyết,ko giống câu nào trong 30 câu đề cương thầy Hưng cho hết,theo như các bạn nói thì thầy Sơn bảo thi trắc nghiệm cũng là "đâm gió" luôn,may mà học có 1 nửa cái đề cương 30 câu,học hết là bây giờ tức trào máu họng luôn rồi :))
  21. không Member

...tình hình là lớp chúng em SV nộp bài rất sớm ^^.......
    lý do vì đâu...các thầy ơi! ????? :((
  22. [CKĐ]Espresso New Member

23. ancoi New Member

Số bài viết: 20
  24. januarism Member

xin cảm ơn tình cảm của thầy dành cho chúng em,hóa ra thầy rất yêu lớp em nên cho đề cương vậy để kỳ sau tụi em lại gặp thầy :x
  25. rua rua New Member

:) đúng là dở khóc dở cười............tình hình là học thầy Thức cũng tạm thui, vì nhiều woa muh.
  26. không Member

năm sau các bạn có biết môn này học thầy nào dễ wa môn thì pm cho anh em cái nha!
    theo thông tin thì thầy Lê kì Sơn chính thức hết hợp đồng với trường ta vì ko có thời gian ( thầy làm phó tổng mà) nên có lẽ vấn đề này lớp thầy sơn đành cắn răng chịu đựng thôi!
  27. januarism Member

thầy Thịnh có dạy ko,thầy Thịnh trưởng khoa đấy,nếu có thì kiếm thầy Thịnh mà học,khoa kinh tế có 2 ông TS thì phải,thầy Hưng cũng là TS như thầy Thịnh nhưng lần này cái đề cương 30 câu thầy Hưng cho trật lất.
  28. caoboidb New Member

Số bài viết: 4
  29. không Member

môn này k cần đề cương đâu bạn, cứ ra tiệm photo mua tài liệu rồi học theo hướng dẫn của giảng viên mà ôn, năm ngoái lớp mình xảy ra trường hợp hi hữu là thầy thì dặn là đề thi gồm 20 câu trắc nghiệm đến lúc thi thì ra 2 câu lý thuyết với 1 câu bài tập tình huống gồm 10 ý, SV té tát cả mặt, hầu như >50% chỉ làm câu bt tinh huống ( chủ yếu là ghi bừa cho có chữ) câu lý thuyết thì giấy trắng vì k học bài, lúc đầu thầy dặn trắc nghiệm mà... mình cũng vậy, nói chung bài làm của mình chưa tới 3d nhưng cuối kì thầy cô cho wa hết ah`, theo thống kê thì toan bộ trên 5d hết, chắc do sự cố đó....mình cũng vậy, ban cứ học theo tài liệu, chủ yếu là mấy câu hỏi khái niệm thôi, vd như quản trị trực tuyến là gì? ..vvv..
    ko khó lắm đâu
  30. Hoàng Kim China New Member

Số bài viết: 12
  31. lovelycowboybr New Member

Số bài viết: 9
  32. m0on.kul Member

Số bài viết: 81
    Lịch sử lại lặp lại rùi, mỗi thầy cô lại dặn 1 kiểu khác nhau, giờ chả pek theo ai nữa.. Ôi! NHQTH