1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chúc mừng 20/10

Thảo luận trong 'ĐTVT08' bắt đầu bởi small ant, 20 Tháng mười 2009.

1. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    20/10

Nhân ngày 20/10, tập thể nam viễn thông 08 xin gởi những lời chúc vui vẻ-thành công-hạnh phúc đến các bạn nữ của VT 08. Các bạn là niềm tự hào và hãnh diện của chúng mình. Sự hiện diện của các bạn trong gia đình VT 08 là một điều may mắn đối với chúng mình. Chúng mình luôn thầm cảm ơn về những đón góp của các với tập thể lớp. Những giây phút thầm lặng đó chúng chúng mình không bao giờ quên được. Chúng mình yêu các bạn nhiều !

Những lời trên xuất phát từ tận đáy lòng của tui, mặc dù hôm nay lớp chưa chuẩn bị kịp cho các bạn nhưng mong các bạn đưng buồn vì trong tim của chúng tôi, đối với các bạn một năm luôn có 365 ngày 20/10 và 365 ngày 8/3.
    Thân gởi đến Kim Pha, Ái Quốc, Thị Huệ, Nhi, Mai Quế, Vi, Thị Trọn (năm trước)

Hãy tạo 100 lời chúc để gởiv đến các bạn nữ vt 08 nào các bạn ơi !
  2. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Tình hình lớp ta online được khoảng trên dưới 20 ngươì. Nếu tính như thế thì mỗi người sẽ phải chúc 5 câu. Mình văn hơi dốt tí nên chỉ chúc mấy bạn lả: "Ăn no chóng lớn nhé":012:
  3. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Số bài viết: 182
    Mặc dầu hôm qua chưa làm đc một cái j đó to lớn cho các bạn (sory trước) nhưng nam VT08 vẫn luôn ở bên cạnh các bạn luôn muốn mang đến niềm hạnh phúc cho các bạn, chúc các bạn luôn vui trong những ngày sắp tới nheeeeeeeeeeeee! :001::infatuated:
  4. ynhi_dtvt08 New Member

Số bài viết: 3
  5. hoanvu1990 New Member

Số bài viết: 82
  6. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    cái này không thể trách mấy bạn trai được. Có trách thì trách BCH và BCS lớp vô tâm quá !! Cái này thì tui xin lỗi. Nhi đừng để đụng ha ! Đâu phải trong một năm mọt có 1 ngày 20/10 đâu. Đối với nam VT 08,. 1 năm luôn có 365 ngày 20/10 ma !!
  7. hoanvu1990 New Member

8. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Tuyến nói sai hoàn toàn, đối với VT08 một năm có 365 ngày 6 giờ dành cho phái nữ, đúng ko pà con VT:024::welcome::infatuated:
  9. Donkisot-the fool New Member

Số bài viết: 9
    ủa,nhớ hôm đó Vũ xông pha vào hang cọp mừ!:012::007:bắt được cọp con hông?:012:về nhà Vũ tính tặng quà cho Nhi nữa á! Chà,công nhận mình cũng cùi thiệt!:simper::simper::simper:
  10. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Ko chỉ có Vũ ko thôi mà còn mấy thằng lớp mình nữa, nghe nói đứa nào cũng bị cọp vồ mấy cái :022:i:012:
  11. hoanvu1990 New Member

Mày nói đứa nào là cọp trong lớp mình đó Tâm . Đứng nói nó nghe . Mày nói khéo trên 4rum cái j cũng đc . Nhưng ta ko đảm bảo cho việc mày toàn thân về quê ăn tết đâu
  12. langthang2711 New Member

Số bài viết: 41