1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chúc mừng các bạn sinh vào tháng 7 !

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi canhhoabay_xb, 13 Tháng bảy 2010.

1. canhhoabay_xb New Member

Số bài viết: 45
    Tháng 7 đã đến, tháng của mùa thi và cũng là tháng có những cơn mưa ngâu thật buồn. Nhưng chắc hẳn những cơn mưa ấy không làm bạn buồn trong ngày sinh nhật đáng nhớ của bạn.:heart:
    Vào tháng này XY năm về trước, một cô bé ( cậu bé ) đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay cô bé ( cậu bé ) ấy chính là bạn, bạn hãy mỉm cười thật nhiều nhé để thấy rằng từng giây, từng phút đều mang lại hạnh phúc cho bạn. Và tôi, tôi muốn nói với bạn rằng: chúc bạn sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới!@};-
    "Dễ là khi bạn có một chỗ trong sổ địa chỉ của một người, nhưng khó là khi bạn tìm được một chỗ trong trái tim của người đó.
    Cầu mong bạn sẽ tìm được sự thanh thản và yên bình trong một thế giới có nhiều điều mà bạn không thể hiểu được.
    Bạn hãy luôn biết rằng có một người nào đó hiểu và yêu bạn, người đó luôn ở cạnh bạn ngay cả khi bạn cảm thấy cô độc nhất.
    Hãy nhớ, mặt trời vẫn chiếu sáng khi cơn bão có vẻ như kéo dài vô tận. Bạn hãy hiểu rằng một người yêu thương bạn thật sự là khi họ không ở bên cạnh nhưng bạn vẫn cảm nhận được tình yêu và sự quan tâm của người ấy.
    Hãy nhớ rằng trong cuộc sống những va chạm và đau khổ mà bạn gặp phải sẽ ít hơn nhiều so với những ước mơ và hạnh phúc mà bạn sẽ có.":024:
    Happy bithday to you
  2. mylovespkt New Member

Số bài viết: 144
  3. không Member

Số bài viết: 405
  4. chanhvan08 New Member

Số bài viết: 384
  5. khin New Member

Số bài viết: 57
  6. phongtieurieu New Member

Số bài viết: 15
  7. không Member

Số bài viết: 405
    chu choa, z bữa nào tổ chức sinh nhật thì cho mình an ké với nha, mình ko tổ chức sinh nhật nên...("+.+")..........^^
  8. croket_2512 Moderator

Số bài viết: 2,190
  9. thanhtrungc1 Member

Số bài viết: 37
  10. missromano Member

Số bài viết: 115
    mình sinh vào đúng ngày 4/7 đấy. đúng vào ngày thi dh khối A. lúc vào phòng thi dc cả phòng chúc mừng lun zui ơi là zui:D. cuối cùng ra khỏi phòng thi thì trang thái quay đủ 180 độ:((. đặc biệt ngày này cả nước Mĩ treo cờ đấy (các bạn bik vì sao ko?) ;));));));))