1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chúc mừng sinh nhật các bạn trong tháng 2!!!

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi mai.mèo, 31 Tháng một 2012.

1. mai.mèo New Member

Số bài viết: 2
    Tạm biệt cái không khí se lạnh của mùa đông…chào mùa mới, mùa xuân, mùa của nắng ấm và ngập tràn hạnh phúc. Mùa xuân bước từng bước khẽ khàng đến cùng tháng 2.
    [IMG] http://up.anhso.net

Và hôm nay không như ngày hôm qua, hôm nay là một ngày đặc biệt, là ngày mà một thiên thần đáng yêu đã có mặt trên thế giới cách đây... năm. Hãy cùng nhau hân hoan chào đón ngày sinh nhật của bạn dù đây là lần thứ bao nhiêu đi chăng nữa. Hãy như một đứa trẻ đón nhận nó với tất cả trái tim. Bới có ai đó đã nói rằng :
    “Tuổi của ta là tuổi của trái tim…”
    Chúc mừng sinh nhật !
    :heart::heart::heart:
  2. 10112074 New Member

Số bài viết: 28
  3. nang_xanh New Member

Số bài viết: 29
    Trong gần 02 năm tôi tham gia đội CTXH_SPKT và cũng sắp được 01 năm kể từ ngày tôi trở thành Đội Viên. Tôi xin chân thành cảm ơn tất cả các Anh, Chị, Bạn, Em đã giúp đỡ tôi trong suốt thời gian vừa qua mà tôi tham gia các hoạt động, chương trình mà đội tổ chức. Tôi ngồi một mình và nhớ lại những kỉ niệm đó thật là ý nghĩa và tôi sẽ không bao giờ quên được những kỉ niệm đó. Trong những hoạt động mà tôi từng tham gia và sẽ mãi mãi không bao giờ quên được những hoạt động đầy ý nghĩa như Hiến máu nhân đạo, trung thu, trại truyền thống,...mỗi hoạt động đã để lại cho tôi biết bao là kỉ niệm buồn có, vui có nhưng cũng nhờ có những hoạt đó đã giúp tôi trưởng thành hơn và có nhiều trải nghiệm cuộc sống hơn. Tôi xin cảm ơn các anh,chị,bạn, em sau : Anh Thông, Anh Nam, Anh Duy, Anh Tân, Anh Khoa, Anh Bảo, Anh Đại, Chị Thủy, Chị Lưu Anh, Bạn Huy, Bạn Tử Ngọc, Bạn Nhựt, Bạn Hoàn Vũ, Bạn Cường, Bạn Dung, Em Khôi, Em Hải, Em Trúc Phương, Em Đăng Hải, Em Nam, Em Kiệt, Em Phước,.... đã giúp đỡ tôi trong suốt gần 02 năm vừa qua.
    Và cuối cùng tôi xin chúc cho các anh, chị, bạn, em luôn luôn học tập thật tốt và ngày càng gắn bó với đội hơn nữa nha.
    Và tôi cũng xi chúc cho Đội CTXH_SPKT ngày một thành công và phát triển hơn nữa nha.
    " Tôi tự hào là Đội viên công tác xã hội - Luôn là bạn tốt của mọi người và sống có ích cho đời".
    Thank.dc
  4. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
  5. lucky113 New Member

Số bài viết: 49