1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chúng ta có nên tạo clan riêng cho dota spk không

Thảo luận trong 'DOTA All Stars' bắt đầu bởi tuankingIII, 12 Tháng mười 2009.

?

CÓ HAY KHÔNG CLAN OR CLB DOTA [SPK]

CÓ >> (CLICK THÌ THANKS BÀI VIẾT GIÙM) 28 vote(s) 90.3%
KHÔNG 3 vote(s) 9.7%
Multiple votes are allowed.
  1. tuankingIII New Member

Số bài viết: 21
    MỘT CÂU HỎI ĐẶT RA LÀ :SPK CÓ CLB STEP UP, ENGLISH,ROBOCON,......

DOTA CŨNG ĐANG ĐƯỢC CỘNG ĐỒNG TRÊN TOÀN THẾ GIỚI CÔNG NHẬN VÀ SẮP TRỞ THÀNH 1 GAME TRONG WCG :superman:>> TẠI SAO LẠI KO THÀNH LẬP 1 CLAN RIÊNG CHO TRƯỜNG CHÚNG TA SPK:010:

SAU KHI NHÌN VÀO KHOẢN THỜI GIAN CHƠI DOTA TRÊN GG TÔI NHẬN THẤY CÁC CLAN CÓ TỪ 2>20 NGƯỜI CHƠI TRÊN GG ĐỀU KO GÂY ĐC DẤU ẤN J` CHO CỘNG ĐỒNG DOTA TRÊN GG CẢ:peep: ~KO AI CÓ THỂ GHI NHỚ TÊN 1 CLAN WA' NHỎ LÀM J` :pig:~KHI BẠN CỐ GẮNG NỔI TIẾNG Ở ROOM NÀY THÌ KHI VÀO CÁC ROOM KIA THÌ CÁC BẠN KO HỀ ĐC CAC GAMER ROOM KHÁC BIẾT ĐẾN:003:

VẬY CÓ NÊN THÀNH LẠP 1 CLAN DOTA CỦA RIÊNG [SPK] KO?:006:
    ĐỂ TRỞ THÀNH 1 CLAN RỘNG LỚN NHẤT TRÊN GG:fierce::fierce::fierce::fierce::fierce:

AI MÚN ĐÀM THOẠI VỀ DOTA TA SẼ CÓ CÁC BUỔI OFFLINE~~:eek:k::eek:k:

PHONE:01697735899
    MÃ SV :09118061
    LỚP : (CÁI NÀY KO CẦN THIẾT VÌ LỚP NÀO KO WAN TRỌNG, WAN TRỌNG LÀ BẠN MUỐN CHƠI DOTA,ĐƯA [SPK] ĐI LÊN) ĐIỆN TỰ ĐỘNG

2. tuankingIII New Member

WARCRAFT III -[DotA AllStars]- Anh em chơi DotA ghé ngang nào
    (Sẽ đại trùng tu topic cho nó phát triển mạnh hơn )

--------------------------------------------------------------------------------

[Giới thiệu game] ----->>>DotA, 1 map chiến thuật cực hay của ICEFROG trong game WARCRAFT III,ai đã từng chơi sẽ hiểu được sự hấp dẫn của nó

[Giới thiệu bản thân] ----->>>sinh vien khoa [CKĐ],Hồi trước choi Jday, giờ thấy DotA quá hay,theo mình thì hay hơn Jday ah, =>chuyễn wa choi DotA luôn.

----->>>Hồi chưa học ĐH, ỡ lớp còn co' bạn cùng chơi,chia team đánh offline,online ì xèo, vui ghê, giờ học đại học, toàn chơi Online 1 mình, chán ,hên mà kiếm được 1 friend cùng khoa, rũ nó trốn học đánh DotA suốt ngày :012:

[Mong muốn]----->>>>MÌNH VIẾT BÀI NÀY HY VỌNG NHỮNG AI CÓ CÙNG NIỀM ĐAM MÊ DotA HÃY POST NICK CŨA MÌNH VÀO ĐÂY, NÍU ĐƯỢC HÃY ADD FRIEND ĐÁNH CÙNG NHAU CHO VUI,CÙNG THẢO LUẬN,CHIA SẺ,GIAO LƯU,CÓ NHỮNG BUỔI OFFLINE MEMBER....
  3. BMW Member

Số bài viết: 155
  4. leatain87 New Member

Số bài viết: 207
    Clan SPKT với tag là SPK được thành lập gần được 1 năm , hiện nay đã full 15/15 member . Nêu muốn cho clan SPK rộng lớn và nổi tiếng trên gg ( như Lê Tuấn nói ) thì phải đông member và trình độ phải cao . Chứ đánh gà thì .......:pitiful: .
    Còn về phần mở rộng clan SPK (số lượng member ) thì có 2 cách sau :
    1) Bỏ tiền ra mua thêm slot clan SPK
    2) Lập thêm 1 clan mới với tag SPK. ( để giống với SPK)

Mình nghĩ nên thực hiện cách thứ 2
  5. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
  6. leatain87 New Member

Hiện giờ Leatain đang có nick [SpK]Achilles sắp lên lv 25 , sau khi lên lv 25 sẽ lập clan SPK. , các tân SV và những member mới sẽ gia nhập clan này !

P/S : Việc tạo nên 1 Clan SPK mạnh trên gg là mong muốn từ lâu của mình , mình cũng mừng khi có Lê Tuấn cùng suy nghĩ đã lập nên topic này . Những ai có cùng suy nghĩ nữa thì vào chia sẽ ý kiến đi nào !!
  7. tuankingIII New Member

-neu' như [spk]achilles sắp lên lv 25 thì đứng ra tạo clan cũng tốt:welcome:
    -nhưng anh cho em nick yahoo đi đẻ tiện lien lạc chứ bảo tạo là tạo thì em có biết máy anh ở đâu mà ja nhập:018:
    -còn vè vấn đề gà hay ko gà thì cứ game đi > thế các buổi ofline để làm j`:peep:
  8. leatain87 New Member

9. SpK_ZiPPo Member

Số bài viết: 453
    ==>Cung cấp thêm thông tin chính xác tới mọi người là clan [SpK] chính thức thành lập vào 27/2/2008 sau 1 thởi gian dài ấp ủ ý tưởng:infatuated:
  10. leatain87 New Member

Xin đính chính lại về ngày thành lập clan : Clan SPKT với tag là SPK thành lập ngày 11-12-2008 sau 1 khoảng thời gian leatain miệt mài farm :snicker: . Cũng s:cutesmile:ắp tròn 1 nằm ngày thành lập rồi
  11. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    cái này có phần em 1 chỗ rùi đó nha
  12. honapon New Member

Số bài viết: 206
  13. [SpK]Achilles New Member

Số bài viết: 22
    Nhưng ai học SPKT , play dota và có mong muốn giao lưu với những người khác ( cũng học SPKT , play dota ) đều được tham gia vào clan . Và sau khi vào clan thì ráng đánh sao cho đừng mất mặt 3 chữ SPK :cutesmile: .
  14. [SpK]Av New Member

Số bài viết: 275
    muốn sau này đánh dota để khỏi mất mặt spk thì nên tìm cho mình một slot trong team nào có leatain_gerenal
    tốt nhất là tránh xa spec by kelvin+gấu mẹ vĩ đại by BMW+rikimaru by ZIPPO+leader combat pro by anplixfz
    haha.:012::012:
  15. recca297 New Member

Số bài viết: 240
  16. SpK_ZiPPo Member

==>Spk dota team chào đón mọi thành viên , wellcome
  17. fine New Member

Số bài viết: 36
  18. recca297 New Member

19. tuankingIII New Member

:fortunecat: tui con` hem bít luôn co' j` thì add nick leader :leatain vao` roi` pm
  20. leatain87 New Member

Hiện giờ clan đã được thành lập clan , em add nick gg này vào: [SpK]Achilles sau đó nếu anh thấy em online thì anh sẽ mời vào clan . :045:
  21. tuankingIII New Member

em cũng là người chơi dota dc khá lâu rồi >chừng 4 năm(từ phiên bản 4.43>bug wa' trời lun) em thấy chơi dota cần kĩ thuật cá nhân tốt thì combat mới tốt đc. ,điều thứ 2 là: phải biết con mình đứng ở đâu trong combat toàn thể và có nhiệm vụ j`.tránh :không đc. co' ý nghĩ solo 1 vs1 ko có bồ tới hỗ trợ vì xác xuất để kill 1vs1 là 30%(enemy có cứu viện,lợi dụng crep,trốn chạy bằng các gog lag,....)nên chiến thuật tốt nhất của em áp dụng là: back door+combat 2+(combat trên 2 người)
    trong những năm lớp 9,10,11,12 clan của bọn em đã dùng cách đánh này pluss+gang+back door >>phút thứ 5,6 thì sập 2 tower +500 for everybody
    còn 1 chiến thuật nữa nếu đánh chênh lệch team là :reset gohan level1>bỏ đợt quái đầu tiên nhưng +250 for everybody +level up

PS:em cần đấu 1 trận với team [spk] xem combat thế nào
  22. Su_nhockon New Member

Số bài viết: 2
  23. SpK_ZiPPo Member

==>Còn chứ, [SpK] DotA team luôn chào đón mọi thành viên mới tham gia, rất đơn giản, bạn chỉ cần add nick yahoo cũa Zip, vậy là Ok. Khi nào DotA thì mình sẽ pm vào đánh chung cho vui

( Các bạn add yahoo tiện liên lạc hơn add nick GG, hiện tại thì mình đang thi nên ko online được thường xuyên cho lắm ^^)

nick yahoo zip: nguyenminhtu3010
  24. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
  25. anplixFz New Member

Số bài viết: 296
  26. [SPK]CTD New Member

Số bài viết: 1
    mình cũng choi Dota nick GG:[SPK]CTD. cho mình vào clan SPK với đánh 1 mình không có team chán quá . mới add nick của zip rùi yahoo:thereddevils_12.ok di nha luc' nào đánh pm mình với
  27. SpkAchilles New Member

Số bài viết: 42
  28. SpK_ZiPPo Member

Ai tung tin đồn nhảm team [SpK] sắp tan rã thế, chú N hôm nay thèm hành rồi ah, để hôm nào anh bao chầu hành free nhé, tha hồ mà ăn ha'ha'ha'ha'
  29. SpkAchilles New Member

30. Totrungn New Member

Số bài viết: 35
    Achilles nói đúng đấy Zip,Clan sắp tan rã rồi,thành viên thì đấu đá lẫn nhau(Spkav vs SpkBMW)(Spkachilles vs SpkZip...)con clan lord lea gà thì làm chuyện tồi bại bi thưa kiện,trốn chạy mất tung tích,thật là đau lòng.
  31. Shogun New Member

Số bài viết: 4
    Xin giới thiệu : mình là sinh viên năm thứ 6 :d , KDD , đánh dota được chục năm , trình độ ko gà vì quá pro =)) . Cho mình tham gia clan SpK với nhé các bạn trẻ :d .

P/S : Cần solo với clan lord SpK L-)
  32. SpkAchilles New Member

33. golden.darkness New Member

Số bài viết: 59
  34. SpkAchilles New Member

35. nhoz_tim203 New Member

Số bài viết: 2
    Chào cả nhà. em là newbie mới tập chơi dota. Ăn hành hoài em nản wa' h cũng chán hok mún chơi. anh nào ở spkt pro dota thì chỉ me chơi zới. nick yahoo em là nhoz_tim203.
  36. recca297 New Member

em cũng muốn tham gia team spk gê, mà ko bik đăng kí hay tham gia làm sao, mong các anh chỉ giáo ^^
  37. [SPK]ChemHet New Member

Số bài viết: 78
  38. legac New Member

Số bài viết: 18
  39. SpK_ZiPPo Member

thường thì các member add yahoo rồi ai online thì pmđánh chung thôi, bây giờ hơi bận nên ko sắp xếp thời gian được như trước
  40. langtu_buon171 Member

Số bài viết: 52
  41. langtu_buon171 Member

Số bài viết: 52
  42. Fire_Dragon Member

Số bài viết: 41
    Có ai buổi tối rảnh rỗi đánh DotA 1 mình bùn chán kiu em zô zới...sv năm 1...đánh dc 3 năm rùi nên tay nghề cũng ko tệ hehe
  43. pegasus Member

Số bài viết: 102
  44. lehuukhoa New Member

Số bài viết: 18
  45. Fire_Dragon Member

Hehe...em đánh cũng kha khá...hay zô room 69 với room 38 đánh ak...chỉ mỗi cái tội bồ đánh không ổn đâm ra ức chế nên hay chửi lắm @.@...
  46. yugi New Member

Số bài viết: 327
    bồ đánh dở hay bạn đánh dở ! đừng có hơi tí là đổ thừa hết cho team chứ !???
  47. Fire_Dragon Member