1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Chuyện ngày 8/3!!

Thảo luận trong 'Góp ý với Ban quản trị' bắt đầu bởi spkt_099100, 3 Tháng ba 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    4rum mình 8/3 này có gì hay ko mấy anh chị!!??Em hỏi để còn biết, nếu ko có gì thì chán nhỉ?hay tổ chức thi MIss đi, cho nó hấp dẫn.!!!
    Không khí gì đâu mà chán quá, mới hôm qua xôn xao hôm nay lại im ắng rồi, chán!!
  2. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
    xôn xao hoài chết tao mày =.=. Đề nghị tổ chức Miss SPKT qua ảnh, ai thắng sẽ được 1 đêm ăn tối cùng hot boy (đẹp trai, nhà giàu, học giỏi) Phạm Thành Nhân khoa SPKT CNTT09 :x. Mong anh chị em nhiệt liệt ủng hộ >:)
    p/s: Nhân ăn tối xong sau đó làm gì thì em xin ko ý kiến >:)
  3. spkt_099100 Member

Ý kiến cho cẩn thận vào nhé !!!
    Boy nào vậy??
    Xe đạp riêng tao còn ko có!!!
  4. Dê con New Member

Tui bik ông khiêm tốn rồi, mệt ông quá >"<. Nổi tiếng hot boy lại ko chịu thừa nhận nữa ^^
  5. oneforall12b2 New Member

Số bài viết: 154
    chắc chắn là như thế rồi, nhà giàu thì làm gì mà có xe đạp riêng, (có cả 1 ga_ra muốn lấy cái nào mà chẳng dc)=))=))=))ko nghe ng ta nói hử, nhà giàu thì đi xe hơi uống bia ôm, còn mình nghèo đi xe ôm uống bia hơi=))=))=))=))
    P/S: àh còn chuyện hot boy thì ko chạy vào đâu dc, nhan sắc tuyệt vời, nhìn cực kì ku_tơ lun=))=))=))
    GIA ĐÌNH 2 BÊN, QUAN VIÊN 2 HỌ XIN CHÂN THÀNH SƠ_RI BẠN NHÂN. TRONG LÚC TANG GIA BỐI RỐI CÓ ĐIỀU CHI SƠ SÓT MONG BẠN BỎ QUA=))=))=))
  6. veronica New Member

Số bài viết: 7
    cái dụ thi mis wa ảnh này zui nè...kaka nhớ zán thông báo cấm giài phẫu thẩm mỹ ành...
  7. Dê con New Member

8. veronica New Member

Số bài viết: 7
  9. Dê con New Member

10. vanthuanclub New Member

Số bài viết: 22
    Ui cha mè ơi ! Đề nghị mọi người nghiêm túc chút nha ! Theo như ý kiến của bạn Nhân thì mình củng nên có môt hoặt động cho sôi chút thì mới có 1 ngày 8/3 thiệt là ZUi..... Cho mọi người > Nhưng mà cũng lưu ý oố lượng nữ sinh SPKT sẽ tham gia có nhiều hay hok . Ai sẽ đứng ra tổ chức nguồn kinh phí sẽ được trích ra từ đâu . Thiệt là khó quá đi mà
  11. traitimbanggia_1789 New Member

Số bài viết: 671
    odl men mà cũng quan tâm đến 8/3 ghê nhỉ? tập trung lo 26/3 ko hay hơn sao? kaka , hay là 8/3 chị tặng bông cho em nha=))=))=))=))=))=))=))
  12. spkt_099100 Member

Tặng bông cho em làm gì!!Nhiều anh em đang có ý tưởng là đi "bán hoa" kia kìa!Mình mà ko làm gì thì hoa đó ế mất bán cho ai bi giờ!!:))
    Còn cái vụ MIss thì phải có mấy anh "quan to to" nói mới có hiệu lực nhỉ?mình nói mà cũng như ko hà...
    Mồng 8 tháng 3 anh em nhớ gọi điện về nhà thăm mẹ nhé!!Món quà cực kì ý nghĩa luôn đó!!Còn tặng 1 chị em phụ nữ nào đó (khác mẹ...) thì hãy suy nghĩ kĩ (cẩn thận ý mà) một chút!!:))

Cảnh cáo mấy tên xì pam nà::

13. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
  14. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
  15. 7ngay.net Banned

Số bài viết: 90
    UH .anh quên nói với em mất.>:)Gần mồng=d> 8/3 anh Dũng chúc Jee luôn mạnh khoẻ vui vẽ,học giỏi và thành công trong các kì thi sắp đến nha.:-bd:-bd
  16. Dê con New Member

Theo thông tin tìm hiểu sơ sơ về mem Viết Dũng BK thì mem này đi đâu cũng nói xấu con gái hết áh >:). Cho nên chị em bình tĩnh ^^. Chắc tại anh này xấu trai và ăn nói vô duyên, chưa cưa được em nào đâm ra giận cá chém thớt đấy >:). Có chị em nào có lời khuyên với mem này ko? :D
  17. 7ngay.net Banned

Hi.Không có gì đâu anh hai tại do jee nói với tôi vô spkt chơi , tôi hết chuyện nói phá chơi thôi.tui không xấu nhìn cũng đc.nhưng từ giờ không phá nưa đâu
    Nên bạn không cần trách nữa đâu, có gì cho tôi xin lỗi.
  18. 7ngay.net Banned

Không biết nói cho vui.Chứ đã vô trừuong đó bao giờ đâu.Mà thui không bàn cãi chuyện đó nữa.Nếu muón nói xâu tôi thì cứ nói tui đi.tui nghe chứ không để ý .hie
  19. oneforall12b2 New Member

Số bài viết: 154
    nghe cách nói chuyện thì rất giống 1 thằng bạn cũ cũng học bk, nhưng có lẽ ko phải, mở miệng ra là nói những câu sock ko àh, mình đoán là nó ko có gì để người ta chú ý nên đành đánh qua lời nói, muốn người khá wan tâm đến mình thì làm ơn hãy có thiện cảm 1 chút, đừng có mở miệng ra là như cầm chày thục vào mặt người ta thế, nếu ko gây dc 1 ấn tượng đẹp thì ít ra cũng phải để người khác nhớ về mình như 1 người có ăn có học đàng hoàng, bạn có thể vô tư ko wan tâm đến những lời góp ý của người khác, đôi khi lại đúng, nhưng đó chỉ là số ít.
  20. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    tình hình là 8/3 bên KN có tổ chức mời các bạn nữ đi ăn tối, vậy nên bạn girl nào rảnh thì cứ pm nhá :d
  21. spkt_099100 Member

BK ai cũng thế thì phải, thằng bạn mình bị nhiễm bịnh đó từ bao giờ thế nên hết dám chơi với nó rồi. Sợ thật!!
    Tự nấu à bạn?
  22. nhatquang099 New Member

Số bài viết: 9
  23. Jee Member

Số bài viết: 617
    ~~> wrong :-"....trai bk cũng tùy người >:)>:)..........vẫn có khối ng` đẹp trai, nói chuyện đáng yêu mừ :x

~~> anh Huân nấu à...em ăn ké được hok zậy >:):))
  24. Dê con New Member

Hazzzzzzzzz, topic nói về ngày 8/3 mà bị xuyên tạc qua bên BK rùi =.=. Mà topic về ngày 8/3 cũng nhiều rồi. Close cái này đi ku, lạc đề mất rồi
  25. [v3]Outsider New Member

Số bài viết: 26
    Từ ngày 8-3 đã chuyển qua tranh luận giữa SPKT và BK à...(đừng so sánh 2 trường học như 2 con người)
    Trường nào mà không thi Miss được, chỉ cần có số lượng nữ không quá ít . MÀ đây là bàn về thi Miss trên 4rum à , vậy sợ gì^^=d>
    Mình rất ủng hộ mọi người tổ chức hoạt động cho mấy bạn nữ vào 8/3 (bởi vì mình muốn mà không lám được), 8->
    Quốc tế Phụ nữ 8/3, trường mình nam nhiều thì có lởi chứ sao...:D
    Một vé cho bạn Nhân, clup Skills...(mới đọc được 2 hoạt động à, ai còn nữa thì làm đi mình ủng hộ)=d>
  26. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Bên khoa Kinh tế có tổ chức thi nấu ăn cho nam mừng ngày 8.3. Các bạn nếu rãnh thì ghé qua cỗ vũ cho các quý ồng ha !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.