1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

CLB Anh Văn chuyên ngành khoa Điện-Điện Tử

Thảo luận trong 'CLB Anh Văn' bắt đầu bởi ppmoon, 8 Tháng chín 2009.

1. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Số bài viết: 182
    Ngày 9/9/2009 CLB Anh Văn chuyên ngành của khoa Điện-Điện Tử sẽ được "khai trương":cutesmile:
    Thời gian 17h30. Tại văn phòng Đoàn-Hội khoa Điện-Điện Tử ( đường ra cổng phụ, gần trung tâm Việt Đức)
    Bạn nào yêu thích ngoại ngữ và có nhu cầu trao dồi thêm kiến thức thì cùng đến tham gia nha:welcome:
  2. daihoa New Member

Số bài viết: 184
    sao mà clb hoạt động mà hôm nay mới post bài.như thế sẽ có rất nhiều người ko bit.mà như vậy là ngày mai sẽ hoạt động hả bạn.mình sẽ đến.
  3. zippro New Member

Số bài viết: 24
    câu lạc bộ này hoạt động kiểu sao đây?????????
    sinh hoat hàng tuần hàng tháng hay sao???? với lại thòi giàn nữa????
  4. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

CLB Anh Văn hoạt động vào 5h30 chiều thứ 7 hàng tuần, hoạt động nội bộ nên ai cũng có thể tham gia. CLB giúp các bạn co khả năng giao tiếp ngoại ngữ và kiến thức ngoại ngữ chuyên ngành. Để bít rõ hơn nữa thì thứ 7 tuần này các bạn hãy đến tham gia nha. Thứ 7 tuần này tổ chức giao lưu tại sân cờ Việt Đức:001:
  5. tranphong05 New Member

Số bài viết: 3
  6. eKun Member

Số bài viết: 31
  7. ddtspkt.com New Member

Số bài viết: 10
  8. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

ko có j la đâu, tức là clb thuộc khoa Điện-Điện Tử nên sv của khoa đều co thể tham gia đc hết.Và do chưa sắp xếp đc thời gian cụ thể nên phải họat động vào buổi chiều, nhưng giờ đó vẫn còn xe buýt mà :001:
  9. quocduy.tech New Member

Số bài viết: 5
  10. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Bạn không cần đăng ký gì hết. Chỉ cần có nhiệt huyết, hăng say, muốn góp phần xây đụng E Club vững mạnh thì bạn cứ thế mà vào thôi. :045:
    Không biết dạo này mấy anh ban tổ chức quyết định gặp mặt vào ngày thứ mấy nhỉ. Chiều thứ 6 hay là sáng chủ nhật ạ. Cho em xin ý kiến...:eek:k:
  11. quocduy.tech New Member

Số bài viết: 5
  12. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

CLB sẽ họp mặt vào chủ nhật tuần sau 18/10 từ 8h30-10h các bạn nhớ tham gia cho đông vui nha!
  13. tuankingIII New Member

Số bài viết: 21
    [CLB sẽ họp mặt vào chủ nhật tuần sau 18/10 từ 8h30-10h các bạn nhớ tham gia cho đông vui nha!]

buổi sáng hay buỏi tối dzay

em mới là sv năm 1 có dc tham ja ko:expect:

em cũng rất mún ja nhập lắm lắm >> lets speaking english !!

CLB CÓ THỂ MỞ 6 NGÀY/TUẦN DC KO ~ CHO NHỮNG AI THÍCH THÌ THAM JA ~ EM THẤY 1 NGÀY/TUẦN ÍT WA' ~ MỘT SỐ BẠN BỊ BẬN GIỜ NÀO ĐÓ VẪN CÓ THỂ THAM JA VÀO GIỜ KHAC ĐC
  14. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Việc tham gia CLB anh văn thì không giới hạn bạn thuộc khoa nào hay trường nào. Đó là do kinh nghiệm của mình có được sau 1 năm ở đây. :ThumbsUp:
    Còn việc chỉ tổ chức 1 tuần 1 lần đó là vì do các anh khóa trước học nhiều môn hơn tụi em nên thời gian rảnh không có nhiều. Năm nhất học kỳ đầu em còn thấy rảnh nhưng qua học kỳ 2 thì em sẽ thấy liền thôi. Nếu em thích học Av thì có thể tham gia clb của trường khác hay của những clb AV của khoa khác...:024:
  15. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

CLB hoạt động vào buổi sáng, do các bạn sv không có nhiều thời gian rảnh nên phải tổ chức họp mặt vào chủ nhật hàng tuần và bất cứ ai yêu thích ngoại ngữ đều có thể tham gia:001:, còn việc tăng thêm số buổi thỉ phải chờ sắp xếp lại:fortunecat:
  16. 24h_newload Member

Số bài viết: 193