1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Có ai trường mình làm hơn vậy ko nhỉ???

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi spkt_099100, 28 Tháng mười hai 2009.

1. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Tỏ tình giữa đêm đông với 1.500 ngọn nến
    0h ngày 28/12, bất chấp thời tiết giá rét, chàng trai đến từ ĐH Kiến trúc Hà Nội đã thắp 1.500 cây nến giữa công viên để bày tỏ tình cảm với bạn gái.
    (Dòng chữ tỏ tình thắp bằng những ngọn nến lung linh)

Giữa thời tiết gió rét của Hà Nội, tại công viên Dịch Vọng Hậu (quận Cầu Giấy), một vòng tròn lớn cùng dòng chữ "Anh yêu em" được xếp bằng 1.500 cây nến được thắp sáng lung linh.

Trong vòng tròn có đường kính hàng chục mét, trước tiếng reo hò cổ vũ của khá đông bạn trẻ, chàng trai dắt tay bạn gái và quỳ xuống tỏ tình. Nữ nhân vật chính đến từ Cao đẳng Nội vụ không giấu được sự bất ngờ và bày tỏ sự đồng ý bằng nụ hôn với chàng trai.[IMG](Vòng tròn lớn với hàng trăm cây nến.)
    Nam sinh viên đến từ ĐH Kiến trúc Hà Nội cho biết, cậu đã phải có mặt ở công viên từ lúc 3h chiều hôm trước, tỉ mẩn xếp hình vòng tròn và dòng chữ "Anh yêu em". Để tránh gió mạnh thổi tắt nến, nam sinh này dùng cốc nhựa úp lên mỗi cây nến.
    .
    Màn tỏ tình thực sự đã làm nhiều người có mặt thán phục. Huy, ĐH Công nghệ (ĐHQG Hà Nội) trầm trồ: "Mình thực sự ấn tượng với màn tỏ tình này, bạn trai đó quả thật rất dũng cảm".
    Sau hơn 45 phút, màn tỏ tình kết thúc khi có sự can thiệp của cảnh sát cơ động Hà Nội.
    Tin: Hà Trang
    Ảnh: Huy Chiến

đây là tin từ vnexpress .x(
  2. T.I Member

Số bài viết: 932
    đang đọc hay thì gặp câu này, hài thiệt th_orange
  3. phinhatminh New Member

Số bài viết: 120
    Bày tỏ kiểu này thiệt quả là độc , nhưng thực ra khi tỏ tình chỉ cần 2 người thôi , ko cần quá phô trương như vậy , đôi khi lại có tác dụng phụ nữa là khác.
  4. chuatethanhcoi Member

Số bài viết: 124
    Cái này giải quyết đc 2 khâu
    1,là khâu "oai"+"nổi tiếng".th_orange14
    2 là rất dễ dàng tán đc nàng.th_orange3
    Nhưng để làm thì việc anh phải có 1 túi tiền lớn là điều đương nhiên,nhưng mà có phải do anh này kiếm đc ko mới quan trọng.th_orange17.
  5. thanhmai Member

Số bài viết: 606
  6. spkt_099100 Member

7. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Tại sao mấy anh CSCD lại đến bắt nhỉ. Bạn ấy làm vậy thì có ảnh hưởng gì đến hòa bình của thế giới đâu. Tỏ tình mà cũng bị túm cổ nữa hả. Thật là bất công...
  8. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Anh yên tâm đi tụi em(08 VT) chuẩn bị ra mắt seri pics mang tên:" Những tấm ảnh gây shock do chính tui em tự biên" ( ặc cái này chưa hỏi tụi bạn, lỡ nói rồi chắc tụi nó cũng thông cảm) Chắc có lẽ sau khi thi học kỳ xong tụi em sẽ bắt đầu bấm máy khởi quay à nhầm khởi chụp...:d
  9. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Đứng rầm rộ quá, tắc nghẽn giao thông, cscd đến giải quyết thôi
    mà công nhận cha đó nhiễm phim tình cảm wa', tiền túi rủng rỉnh ném ko tiếc mà ko biết tình giữ dc bao lâu ... [-(
  10. spkt_099100 Member

Chính xác rùi đó!Nhưng mà yêu như vậy thì cũng đáng!!!
  11. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Ấn tượng thì cũng ấn tượng thật nhưng mà khi dùng xog chỉ có giá trị bỏ đi ... thà tiền ấy đem đi giúp người khác thì cũng đỡ... mà lâu lâu lại có mấy đứa chơi nổi chúng ta mới có cơ hội bàn tán chứ :))
  12. T.I Member

mắc gì ko có giá trị, giá trị là đổi được sự đồng ý từ người kia kìa, đem đi giúp người khác thì ai bỏ tiền ra giúp thằng đó. :fierce:
  13. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Khối người đổi dc sự đồng ý của người yêu đâu cần phải dùng cách ấy ... thế mới thấy câu "Tình iu ko mua dc = tiền mà bằng ... rất rất nhiều tiền" đúng phết
  14. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    hehe kệ người ta, người ta có tiền thì người ta làm, còn n=mình hok có thì ngồi đây bàn luận mà thôi :d
  15. spkt_099100 Member

Cái đó đâu phải là dùng tiền đâu?Chỉ là "mua bằng tiền" thôi mà!hihi
  16. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Ầu sít, dư hơi + rảnh + muốn chơi nổi ... Rất là rồ man tíc (man man + rồ rồ :)))
    Nói chung là mình ko khoái cái trò này ... Ý kiến của thanhcoi ... Check it out! :d
  17. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
  18. không Member

Số bài viết: 405
    nếu là tui....thì chỉ cần 2 cây nến là đủ, 1 cho she và một của tui...ấm áp giữa đêm đông....ko quá phô trương, cầu kì. HẾT
  19. không Member

Số bài viết: 405
    bậy nào. ai lại nghĩ thế, ngta là SV cũng có văn hóa tốt như chúng mình ấy chứ......mà nói thiệt là níu ko có mấy xếp cơ động thì chuyện gì xảy ra sau đó.......có trời mới biết nhỉO:)
  20. traitimbanggia_1789 New Member

Số bài viết: 671
    Hôm nào có ai dám đứng ra hy sinh mua chiếc máy bay, đáp ngay dưới sân trường spk để tỏ tình với ng iu thì sẽ nổi tiếng ngay thôi mà, có khi còn bị ng ta cho là .... j cũng nên:)):))
    Ở đó mà nói nhiều
    Lời nói phải đi đôi với hành động chứ! ko lẽ spk chỉ bjt nói suôn thôi sao?
  21. T.I Member

Nhắc cái này mới nhớ, hồi trước cũng có 1 vụ tương tự nhưng vụ đó là 1 bạn gái đi tỏ tình với 1 bạn nam đang học ở 1 trường ĐH ở ngoài bắc, bạn đó huy động cả 1 đám bạn đem băng rôn :024:, loa ra trước cổng trường và hét: "anh....., em yêu anh" :infatuated::smells:, bạn nam kia sợ quá nên đã lẻn ra cổng sau :simper:, sau cùng thì cũng như trường hợp kể trên, CA khu vực đã xuống giải tán :gaolbird:.
  22. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

23. T.I Member

Cỡ mình mà được như thằng đó chắc chạy thẳng ra hét theo luôn :012:.
  24. sonsyboy9x New Member

Số bài viết: 268
    mới đây thui lại có thêm vụ tỏ tình khủng bố nữa nè ở thủ đô hà nội tiếp nè. công nhận trai hà nội ghê thật hơn hẳn miền nam chúng ta nhỉ?? tại sao chúng ta không làm một lần cho biết nhỉ hì hì
  25. spkt_099100 Member

Em có ý kiến là :Nên dùng bảng đèn LED thông báo trước trường ghi mấy dòng chữ"ANh yêu em" chắc cũng khá nỏi tiếng các huynh nhỉ??HIHI!!!!x_xKO biết có bị cấm học ko ha???
  26. ckd08 Member

Số bài viết: 280
    Dùng led ít tốn kém hơn cái kia. Lại đúng với sv kỹ thuật nữa >:D< Hoặc làm con robot (nhớ dùng xử lý ảnh) đứng chờ trước cổng. Khi cô ấy đi ra thì chạy tới và ..... làm gì đó thì tùy các anh em;;)
  27. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
  28. T.I Member

còn các bảng thông báo trong trường thì sao, không cần tốn tiền, lại hay được nhiều người xem nữa. Dán 1 tờ thông báo là ok rồi.
  29. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Cần j tốn công, mua hoa + dán cái bảng đề tên người đó + i'm waiting for u rùi đứng trước cổng bảo vệ hét to trong là ai cũng nghía thấy rùi, mà còn đỡ phải kêu cscd hay cskv xuống dẹp vì có sẵn mấy pác pảo vệ ngồi đó rùi th_orange
  30. spkt_099100 Member

hì hì![-xko đc làm như thế!chúng ta định tỏ tình để chứng tỏ tình yêu hay chỉ làm cho có "với bạn với bè" thôi sao.kakaka!!!
    Tình yêu rất ghét sự ồn ào(mà nếu ồn ào thì phỉa to tát như đại bác kia kìa!!!)
    Tốt nhất là chỉ "ta với ta" là đủ rùi!!
  31. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Tốt nhất là như này ... Viết lên giấy, gấp máy bay phóng đầy sân trường ... Chấm hết :))
  32. quangminh New Member

Số bài viết: 3
    hô hô! vụ này mình đã thực hiện cách đây 7 năm. kết quả....lên uống nước trà với thầy Quý :-$
  33. vipofbabylove Member

Số bài viết: 76
    mấy cha nội ngoài Bắc phải nói là dư hơi và lắm trò, ngồi rảnh mông ko có việc j làm mà nghĩ ra mấy cái trò shock thiệt, pó tay