1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Có bạn nào đi làm thêm khônggg?

Thảo luận trong 'Góc thư giãn' bắt đầu bởi organleaf, 7 Tháng ba 2012.

1. organleaf New Member

Số bài viết: 21
    Tớ mới kiếm được một job khá thú vị, xây dựng nội dung và dữ liệu cho một website nhưng cần nhiều bạn sinh viên làm chung để không bị chậm tiến độ. Có bạn nào khoái làm Online thì hú mình, mình share việc nhé. Việc này mình nhận được từ một trang chuyên về việc làm thêm khá uy tín Motibee, bạn nào làm thì comment nhé ;;);;)
  2. Khanhtkm New Member

Số bài viết: 18
  3. leeminhoo Member

Số bài viết: 30
  4. organleaf New Member

5. organleaf New Member

ko phải gõ capcha đâu bạn, công việc cũng khá thú vị, và ko đòi hỏi nhiều thời gian lắm, quan trọng là bạn phải có trách nhiệm với công việc thôi :)
  6. vienckd Member

Số bài viết: 74
    cho mình tham gia với. nhưng mình vẫn mơ hồ về công việc mình phải làm là gì. bạn làm ơn nói rõ hơn được ko?
  7. tunghdpro25 New Member

Số bài viết: 202
  8. organleaf New Member

nếu muốn biết chi tiết hơn nữa thì các bạn vào đây tham gia báo giá để gặp trực tiếp sếp mình và được mô tả chi tiết công việc luôn nha bạn, nếu ok thì deal lương và làm, còn ko thì thôi, ko sao cả :) cứ thử xem sao nha bạn, mình đang cần người share việc lắm \m/
  9. cobemathuyen New Member

Số bài viết: 132
  10. diepnguyenspk New Member

Số bài viết: 4
  11. chulinhchi Member

Số bài viết: 534
  12. organleaf New Member

13. organleaf New Member

Mấy bạn ui, có bạn nào đang tìm chỗ thực tập ko ???? công ty phát triển nguồn nhân lực Le&Associates đang tuyển thực tập nè, mấy bạn vào đây tham khảo nha :)
  14. organleaf New Member

Tèng teng.... Công ty Kingbee Media đang tuyển cộng tác viên dịch thuật kìa các bạn, bạn nào có thời gian rảnh và trình độ tiếng anh kha khá thì vào đây đăng kí tham gia nhe :D
  15. organleaf New Member

Tiếp tục update công việc mới cho các bạn đây \:D/
    Bạn muốn có thêm kinh nghiệm làm viral marketing thì vào đây aply nha, đặc biệt bạn nào có nhiều năm kinh nghiệm lăn lộn trên các forum thì càng có lợi thế :D
  16. organleaf New Member

Thông tin thêm cho các bạn đậy:

Vào 8g sáng thứ Bảy tuần này (24/3) Hội chợ Việc làm thêm được khai mạc tại Nhà hát Bến Thành, 6 Mạc Đĩnh Chi, Quận 1, dự kiến có 3000 freelancer tham dự. Đây là một hoạt động trong chuỗi chương trình hội chợ online và offline về Việc làm thêm giúp cho doanh nghiệp tiết kiệm thời gian và tăng hiệu suât công việc, giúp các bạn công sở nâng khả năng và tăng thu nhập.

Trong khuôn khổ Hội chợ, 9g sáng sẽ có tọa đàm “Thỏa đam mê, sống sung túc với công việc thứ 2” được chia sẻ bởi ông Trương Chí Dũng, R&D Director, Le & Associates. Ngoài nghiên cứu và tư vấn nhân lực toàn thời gian tại L&A, ông Dũng tham gia nhiều công việc khác, cùng hoặc chéo chuyên môn như viết trên 50 truyện ngắn và 3 truyện vừa, dịch nhiều sách tin học và quản trị kinh doanh, họa sĩ minh họa sách và họa sĩ cuối tuần, giảng viên về TMĐT và e-business…do niềm đam mê riêng từ hơn 30 năm nay.
    Xem thêm thông tin tại: http://www.motibee.com/event/hoi-cho-viec-lam-them.html
  17. organleaf New Member

Hội chợ việc làm thêm được tổ chức tại nhà hát Bến Thành đã thu hút rất đông các bạn tham dự
    Online:

- Thu hút 30.000 visitor
    - 30 quầy tuyển dụng online của 30 doanh nghiệp
    - 4.000 vị trí được đăng tuyển online
    - 3.500 hồ sơ giao dịch online
    - Các doanh nghiệp nhận được nhiều giao dịch nhất: L&A, Cungmua, Vnpro, Thời trang Valerie, KingBee Media
    - Những công việc được ứng viên quan tâm và đăng ký nhiêu nhất: Cộng tác viên viết bài PR, Dịch thuật, Digital marketing, Giảng viên Anh văn, Designer, lập trình web

Offline tại Nhà hát Thành Phố

- Có gần 3.000 người tham dự
    - 22 quầy tuyển dụng
    - 1.250 hồ sơ giao dịch trực tiếp
    - Các doanh nghiệp nhận được nhiều giao dịch nhất: L&A, Cungmua, Công Thanh Group, Thời trang Sophie Paris, KingBee Media,
    - Những công việc được ứng viên quan tâm và đăng ký nhiêu nhất: Cộng tác viên viết bài PR, Dịch thuật, Digital marketing, Giảng viên Anh văn, Designer, lập trình web
    Mời các bạn xem tường thuật chi tiết buổi Hội chợ tại:http://www.motibee.com/dien-dan/eve...ec-lam-them-tai-nha-hat-ben-thanh.html#p46840
  18. organleaf New Member