1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[CTXH] - Cảm nhận sau buổi cắm trại ở Suối Tre 2011

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi MrDeNui, 13 Tháng ba 2011.

1. MrDeNui Member

Số bài viết: 122
    he he thế là đã về nhà an toàn. Mặc dù có một sớ trục trặc kỹ thuật (VD nấu thịt ngon mà cơm như cháo, muối mà tưởng là đường nên món xào thành món kho :)):)):)) )nhưng buỗi cắm trại điễn ra rất sung ( nhất là phần CTXH Idol) :)):)):))cám ơn tất cả đã chơi hết mình. Giờ lập topic này để anh em vào chém gió:)):)):))
    p/s đề nghị ai có hình thì up lên http://photobucket.com hay http://photo.zing.vn để pà kon xem nhá
  2. caoxuanthan109 New Member

Số bài viết: 20
    Re: Cảm nhận sau buổi cắm trại ở Suối Tre 2011

hehe công nhận là vui thật nạ.hix...nhưng mà cũng hơi mệt. vui nhất là cõng mấy đứa con gái đá bóng. đuối luôn!
  3. tuandung Member

Số bài viết: 66
    rất vui, tuy tham gia có hơi mệt nhưng lúc nào cũng được cười rất sảng khoái =))
  4. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
    Đúng là vui thật :)) .....Qua hai ngày trại... đút kết nhanh nhất và chính xác nhất 1 từ thôi....." Đuối " =))

.....................................................................................................................................................

Cái đầu óc vẫn còn lân lân, nặng trịt ..lý do chắc mọi người hiểu. Chợt nghĩ ra nhiều điều, nói ra mọi người chia sẻ. Không biết các bạn đánh giá hội trại thành công được bao nhiêu phần trăm, những mặt được, chưa được, và những vấn đề nan giải cần cải thiện dể nâng tầm chất lượng hoạt động của đội. Mình nói có vẻ hoành tráng quá, nghe hơi giống tham luận, triết lý nhức đầu, nhưng bên cạnh sự cái vui vẻ của các bạn, BTC rất cần sự nhận xét của các bạn, mà nếu không sử dụng ngôn ngữ thế này,thì "làm thế lào ? " - Già làng chém nhẹ tay [-o< . Mình mạo muội đưa ra các tiêu chí để các bạn nhận xét:
    - Tổ chức, sắp xếp, phân công trại sinh, chuẩn bị hội trại.
    - Sinh hoạt, hoạt náo, ( trên xe, trong chương trình,..)
    - Nội dung các chương trình: trò chơi, chương trình sân khấu, lửa trại,...
    - Phần liên quan trang thiết bị vật tư
    - Những người tổ chức : Mc, quản trò, BĐH
    - Người tham gia :

Liệu có phải chương trình của Đội còn quá nhàm chán, thiếu đầu tư...nên thật sự các bạn chưa "cháy hết mình" cùng hội trại. Hay SV chúng ta chưa thật sự năng động trtong môi trường tập thể và còn quá cá nhân. Đây là câu hỏi lớn cho tất cả đấy ???? Đội sẽ đẩy mạnh truyền thông, mang kênh thông tin đa chiều đến các bạn...........Vấn để tổ chức sẽ nhẹ và thật hoành tráng nếu các bạn " sung " và " cháy " tập thể.

..........................................................................................................................................................

Không biết có " tao lao " quá khi post bài này không nhỉ ? Nhưng nó làm tớ nhức đầu lắm mọi người ? Mình sẽ tổng kết lại mội số hình , Clip, rồi cho các bạn so sánh, nhận xét. Cảm ơn mọi người !!!!!!!!! :)))
  5. ku lo New Member

Số bài viết: 12
  6. dau_troc922000 New Member

Số bài viết: 193
  7. harybotbeo New Member

Số bài viết: 211
  8. tran thi hue New Member

Số bài viết: 24
    đúng là mệt thật:nosebleed:.. hi.. cảm ơn mọi người đã cùng tạo ra một hội trại thật đáng nhớ... à, mấy bạn nam nữa, cõng nữ đuối nha..nhưng mà :"lâu lâu lâu thì ta mới được cõng một lần đó":smells::infatuated:
    :welcome::welcome::welcome:
  9. nang_xanh New Member

Số bài viết: 29
    uhm. đúng là đuối thật đó. mà sao vẫn chưa thấy post hình lên zay hả. tuy cắm trại về mệt nhưng mà vui đúng không. ah cho mình hỏi là dưới suối tre cái thác nước ở chổ nào mà mình không tháy vậy hả
  10. Jee Member

Số bài viết: 617
    để t nhận xét choa :D

- Tổ chức, sắp xếp, phân công trại sinh, chuẩn bị hội trại : cũng dc ròy đó....mừk t hơi bùn xí tại thằng Phương xếp t xa kon Thân (ý kiến cá nhân)

- Sinh hoạt, hoạt náo, ( trên xe, trong chương trình,..) : kái này.....t thấy phần trên xe nó "ấy" quá....zui thì zui ròy đó....nhưng mừk....hic....hic...t nói zậy chắc mọi ng` cũng hỉu :)).....còn phần ở trại thì cũng ok ròy :D

- Nội dung các chương trình: trò chơi, chương trình sân khấu, lửa trại,... : good :D....cho 9đ >:)

- Phần liên quan trang thiết bị vật tư : kái này cũng chuẩn lun.....thấy ko thiếu thứ gì :))

- Những người tổ chức : Mc, quản trò, BĐH : t kết Mờ Cờ Phan Phước :))

- Người tham gia : rất zui zẻ.....nhiệt tình.....nhưng vẫn còn 1 số cá nhân vẫn rất khép kín....vẫn tham gia trò chơi tất nhưng ko có giao lưu :))

Ps: có ý kiến thêm nữa là....nếu đợt sau có cắm trại thì mình nên cho mỗi trại có thêm phần giao lưu.....rùi tổ chức cuộc thi "Bạn bjk gì về trại sinh của đội mình" :))......chứ hoạt động liên tục zậy thì.........
  11. dau_troc922000 New Member

Phần trò chơi lớn cần nghĩ ra 1 số tiết mục mới.Giống như sinh hoạt hàng tuần,đổi mới 1 tý.Lửa trại cũng vậy.Làm cho trại viên máu hơn,năng nổ hơn,thụ động thấy vẫn còn nhiều.

Phần còn lại cũng tạm ổn :))
  12. Jee Member

pà kon post ảnh lên đi chứ :">
    để SMOD làm phát demo =))

ko dc chém bậy bạ nház :))
  13. vm_v2005 Member

Số bài viết: 438
  14. Arial Member

Số bài viết: 244
    Ôi Trời :nosebleed::nosebleed::nosebleed::nosebleed:
  15. dau_troc922000 New Member

16. caoxuanthan109 New Member

17. trinh_diemox New Member

Số bài viết: 18
    ngủ suốt 14 tiếng mà vẫn chưa hết đúi!!!!!!!!!!!! .................nhưng đúng là dzui ơi là dzui!bà Vi chụp hình dễ thương wa! cái mặt thui_ còn dáng thì botay.com!hihi
  18. duy7 New Member

Số bài viết: 33
    giống vũ nữ múa cột!!!!!=))=))=))=))
  19. Jee Member

~~> em chỉ "ấy" nó thoy mà anh =))

~~> thế con phắng giùm má đi :))

~~> h` này mà m còn viết sai tên t....lại thêm kái tội vjk ko dấu nữa....mún gì đây B-)

~~> trời ơiiiiiiiii.......lâu lâu mới thấy có ng` dám nói ra sự thật nè :))

~~> ặc.....đang làm cho cây thêm xanh mà.....múa cột đâu :(
  20. drsaga New Member

p/s của Vi chuẩn, lần sao cần tổ chức giao lưu giữa thành viên trong trại, rồi trại khác nữa...chứ chơi xong..lo thở...thở xong rùi chơi..chơi đã rồi ăn..mà ăn thì giành..lấy đâu tgian để mà...giao lưu & kết hợp chứ!!!

có mấy cái video mà 427mb lận (HD) h ko bít sao resize nó đây...ai có chương trình nào resize thì chỉ đi, up cho :D hay lém!!
    ah!, cũng có vài tấm
    [IMG][IMG][IMG][IMG]
  21. trinh_diemox New Member

yêu cầu pót hình lên sớm sớm cho pà kon chiêm ngưỡng nữa! nhớ pót hình ctxh idol nhiều nhiều nha! tại có hình t ma!kakaka...............................
  22. Jee Member

bạn cứ post clip lên youtube rùi chèn vào 4r là được mà :D.....ko cần resize đâu.....để nguyên coi cho đẹp =))
    ....còn hình có bao nhiu thì cứ post lên đây hết đi :D:
  23. nang_xanh New Member

Số bài viết: 29
  24. Jee Member

ặc....có phải Mr.Quang có "hậu" ko ếy :))
  25. MrDeNui Member

đề nghị ai có hình thì tập trung đưa cho ku Hải để up lên
    p/s có ai chụp lúc harry potter trúng "mỹ nhân kế" của voldermost không dzậy
    Em "Kiêu Sa" và em "Thúy Liễu" thứ 4 nhớ đi sinh hoạt để ace nào không đi cắm trại "thưởng thức nhan sắc:x Cuộc thi Miss SPKT thiếu hai em thiệt là mất mát lớn :)):)):)):))
  26. Jee Member

ê m....đưa t kái logo đội :D
  27. MrDeNui Member

28. ruamotmat New Member

Số bài viết: 78
    Em Liễu cố gắn lup lên nhen, em đệp thì em có quyền show mà, em Liễu No.1:-"

Đã lâu lắm rồi mình mới thấy lại cái không khí lửa trại cuồng nhiệt đến vậy, một ngày để rồi ta sẽ nhớ nhau mãi mãi, những gương mặt lạ rồi sẽ quen, những bàn tay nắm lấy bàn tay, những trái tim truyền cho nhau ngọn lửa của tuổi thanh xuân, những ánh mắt_nụ cười_hồn nhiên_chân thành ấy rồi sẽ mãi theo ta, có lẽ thời gian sẽ biến chúng thành kĩ niệm đẹp nhất của thời sinh viên với bao mộng mơ, ấp ủ, nhiệt thành. Đêm ấy, dưới ánh lủa bập bùng, với cái ấm áp lạ kì của tình bạn chúng ta đã là 1, đã là 1 phần của ngôi nhà CTXH. Tất cả các bạn, các anh chị dù chỉ mới gặp nhau lần đầu nhưng chúng ta cũng đã kịp trao cho nhau nụ cười, ánh mắt ....vậy là ta đã là bạn của nhau_ mãi mãi_ vĩnh hằng_ ấm ấp_ chan chứa... và.... đêm nay......tôi......mơ về ánh lửa bập bùng.
    P/s: gửi đến các bạn những lời chúc may mắn nhất nhé, nhớ mãi nụ cười của các bạn.
  29. MrDeNui Member

30. Jee Member

~~> t kết phần chữ đỏ :))
  31. drsaga New Member

clip to chà bá lửa lun!!! ko có đưa đi đâu nổi hết ah!!! :-??mà chắc cũng ko bít
    thui, t4 này dzo share..ai up đc thì up dùm, mọi người cùng xem! :d
    và đây là album của Trùng Dương trại ;;)
    [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]

Thúy Liễu của các bạn đây và hotboy của nàng!!
    [IMG][IMG][IMG]

chỉ còn clip hot của Thúy Liễu nữa thôi là trọn bộ..nhưng hết bít rùi:(
    xem tạm đi nha!!!

thì thật là tuyệt vời\m/

nhưng mà ý của ku như dzậy là..chê em Liễu xấu ha???? sao ngươi dám chê idol ha???b-(b-(b-(b-(
  32. Jee Member

chẹp....nhìn mình men ghê lun ta :)).....mà phải công nhận....sắc đẹp của em Liễu thiệt là làm ng` ta đắm đuối :D:D
  33. ruamotmat New Member

Số bài viết: 78
    Em Liểu đừng nóng, thằng gà đó bik j đâu mà nói, e là số 1 òi,thằng nào nói em số là 2 chém chết liền, láo, mà công nhận là nhìn em là thấy đuối rồi, mình làm cột cho em nó múa, h đứng hình như ko dc thẳng cho lắm thì phải :(:)(:)((
  34. phinhatminh New Member

Số bài viết: 120
    Tối có đứa nào đi ngủ? Phải thử cảm giác mạnh như anh đây thức từ t7 -> cn rùi leo lên xe máy phóng 50-60km/h về nhà trong tình trạng như say rượu :))
  35. trungduong New Member

Số bài viết: 3
  36. admin Administrator

Số bài viết: 683
  37. peheo_70991 New Member

Số bài viết: 4
    sao chỉ có ảnh của trại 3 không vậy bà con?:(( post lên thêm đi pàcon.
    :d phải công nhận là chưa bao giờ thấy trai đội mình cõng các bạn gái mà xung như vậy
    pà con ơi thứ 4 nhớ đi đầy đủ rồi quậy tiếp nha:-bd
    sao càng ngày càng thấy yêu đội mình thế:X:X:X
  38. hoanvu02011991 New Member

Số bài viết: 38
    Cái lũ này, cắm trại chưa mệt sao mà toàn lên chém gió, phết sóng thần không vậy ??? Tổng kết lại những lời chém gió như sau : post hình lẹ lên mấy cha nội cầm máy chụp hình biết anh em nôn nóng chờ hình lắm không hả (nghiêm cấm post những hình mang tính "sexy" ), Em Liễu ơi, em Sa ah !!! kết mấy em rùi, thứ tư đi sinh hoạt, chờ anh mần nha...
    Tình hình chung là sau khi đi cắm trại về có thông qua một số ý kiến của các bạn là vui, nhưng sau một đêm chân tay rã rời, mất giọng, cơ thể lao lực quá độ... nhưng may mắn là không ai cúp học mà vẫn lao vào các tăng 2 tăng 3 như thường ... thế mới biết sinh viên trường mình... không xài VIP nhưng rất VIP
  39. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
    Các bạn ơi, topic này chỉ post cái bài cảm nhận " chém gió " thôi nhé, không post hình lên đây, mọi người khó theo giỏi, với cũng làm lung tung diễn đàn. Mọi người cố gắn ủng hộ nhá. Tình hình là nhiều hình quá, cứ từ từ mà post lên nhá :))
  40. MrDeNui Member

1 topic ảnh không đủ đâu anh ơi. bọn nó tự " sướng " nhiều lắm
  41. tuandung Member

Số bài viết: 66
    zday làm sao xem được hình đây :(:(:(:(
  42. coem_nhutnhat2000 New Member

Số bài viết: 38
  43. drsaga New Member

sao bít ko xài???? tui đây, chỉ 2 hôm mà hình như mần đâu cũng 3,4 cái VIP chưa kể VIP dỏm bị bể nữa ah...
  44. Arial Member

Số bài viết: 244
    Tổng kết ảnh và clip lại, mỗi cái 1 file ruh up lên Mediafire. SAu đó share link cho mọi người down là đc mà :welcome::welcome:
  45. caoxuanthan109 New Member

46. seacry_titi New Member

Số bài viết: 3
    Hihi. Zui thịt zui. Zui nhất là phần các bạn nam cỗng các bạn nữ đá banh đó. Mấy bạn nam đuối lun, thấy thương ghê lun đó. Hihi. Mà được cỗng mấy bạn nữ xướng thấy mồ lun, Lâu lâu mới có dịp này mà hé các bạn nam! ;)
    Nói chung mình thấy zui lắm. Đây là lần đầu tiên mình được đi chơi xa, mà lại là lần zui nhất nũa chứ.
    Ước j đội mình lúc nào cũng được đi chơi zui như thế này hihi ;))
  47. Jee Member

~~> kaka....sẽ còn rất chi là nhìu dịp....sợ là sợ ko có sức để theo thoy đó mà :D:D
  48. chuaterungxanh Member

Số bài viết: 57
    Nếu mà zậy thật thì mấy bạn nam chắc chết mất thui!!!
    HUHUHUHUHUHU:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
  49. MrDeNui Member

tình hình là mấy người giữ ảnh "nhím" luôn rùi :)):)) ace bình tĩnh tối nay sẽ có ảnh
  50. banglangtim_676021176 New Member

Số bài viết: 19
    trong đó có mày đêý ku...hô hô