1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[CTXH]- Xúc cảm 8/3!!!!

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi banglangtim_676021176, 9 Tháng ba 2011.

1. banglangtim_676021176 New Member

Số bài viết: 19
    ngày hôm nay là một ngày thực sự đặc biệt đối với con pé như mình...19, 20 tuổi đầu mí cảm nhận được ngày 8/3 nó hạnh phúc và vui vẻ đến dường nào...hồi xưa, ngày 8/3 trôi qua vô tình như những ngày bình thường, quạ chăng có khác thì được nghỉ học và được mình nghĩ đến là mẹ...Vào ngày ấy mình hay làm siêng đột xuất giúp mẹ làm tất cả mọi việc trong nhà, mà những lần làm siêng như zậy là chiều lại đổ mưa :))) (do làm biếng quá nên nó zị ^^)...tối đến mình zí thèn e mình hát cho mẹ nghe...zui cực...^^...Hồi đó là học sinh nên làm j có những cánh thiệp mà tặng lẫn nhau, tiền ăn sáng có 2k en sáng còn ko đủ huống j để dành mua thịp chứ :(((
    Rồi hùi đó làm gì có cái điện thoại mà nhắn những lời chúc iu thương đến bạn bè...chỉ bi h mí có thui...Cho nên mí nói cái ngày 8/3 vô tình lặng lẽ trôi qua bình thường zí mình...Nhưng từ khi zô ĐH Spkt mà nhứt là đội Công Tác Xã Hội của trường...mình mí cảm nhận được cái vui và hạnh phúc lần lượt mang đến, từ bất ngờ này đến bất ngờ khác...Và ngày hum nay là ngày tôn vinh của phụ nữ-một nửa thế giới này ko thể thiếu của nửa thế giới kia...mình thật sự xúc động về những việc làm của nửa thế giới kia mang lại cho nửa thế giới này...cái xúc cảm này rất khó diễn đạt thành lời...cho nên lúc phát biểu cảm nghĩ...mình rất mún nói lời cảm ơn nhưng ko thể nói....vì những giọt nước mắt của mình có thể chực tuôn trào...mà khóc thì ko thể nói được zí lại khóc nhè xấu lém...:((((...Nói túm lại hum nay mình rất hạnh phúc và vui nhứt nhứt từ khi zô lại Sì gòn để típ tục học kì hai ^^....Ai hỏi mình:"pé iu ai nhứt?" --->"Pé iu CTXH-SPKT nhứt....ko bao h thay đổi dù ông chời ổng sụp....tin pé đi...^^"....Pé chúc CTXH-SPKT ngày càng lớn mạnh...ngày càng đoàn kết....luôn luôn VIP Pờ Kè trong những cuộc en chơi...^^...CTXH mãi là niềm vui...mãi là chỗ tựa...mãi là chỗ en chơi...túm lại CTXH là nơi tụ hội những tinh HÔI...xí lộn...TINH HOA chớ....của thế gian...mại zô...mại zô...ko zô thì lỗ mà zô lại càng lỗ to....^^

Post lên face roy nhưng ít người chém...post zô đê chém cho nó xôm...hố hố
  2. dau_troc922000 New Member

Số bài viết: 193
  3. banglangtim_676021176 New Member

Số bài viết: 19
  4. nepal New Member

Số bài viết: 10
    :pitiful::pitiful: Zui cái gì, gì mà gõ đầu người ta, gì mà cõng người ta, gì mà tặng bông người ta:smells::smells:
  5. cba Member

Số bài viết: 567
  6. ba_me New Member

Số bài viết: 192
    Cô bé dễ thương quá ! monky girl !:x
    Hãy làm cho mái nhà của chúng ta mãi như ngày 8/3 này em cảm nhận nó nha!:d
  7. SpiritHero New Member

Số bài viết: 312
  8. caoxuanthan109 New Member

Số bài viết: 20
    chém đi.kaka...con monkey ơi. mong đó cũng là một niềm vui để cắt đứt chuỗi ngày buồn của you nhé. hãy cười lên vì sẽ có rất nhiều người bên cạnh và quan tâm đến you đó. let you try! ^^
  9. phinhatminh New Member

Số bài viết: 120
    Phải cùng với đội trải qua nhiều thăng trầm mới thấy đc cái "sướng" khi mà ko thể típ tục với đội nữa, khi mà ta quay đầu lại nhìn những kỷ niệm thế này thì "oh yeah" ko còn j để tả. Tiếc là ko thể tham gia đợt này nếu ko là quậy tới bến lun haha.
  10. garung.mj0 New Member

Số bài viết: 49
    nói chung là hôm đó....mệt chết đj được..thế mà chẳng ddc lời tk nào cả..hức...tội quá ddj ấy mà
  11. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
    Một ngày 8/3 thật vui... vì tôi biết tôi đã cùng góp sức , mang lại niềm vui cho nhiều bạn nữ. Trong một không gian " 80% là nam" vẫn còn đó 20% còn lại, một phần nhỏ đã đến với CTXH. Hơn lúc nào hết, các bạn trở nên thật đáng yêu. Chúc các bạn " một ngày 8/3 nhiều hoa ,nhiều quà, và....và nhiều nhiều hoa, quà và niềm vui, hạnh phúc vào những ngày không phải 8/3".

P/s: không biết các bạn có gớp ý gì với BTC không nhỉ ??
  12. canhhoabay_xb New Member

Số bài viết: 45
    Ngày đó năm trước mình cũng có cảm xúc như vậy, chắc không bao giờ có được lần 2...Dẫu sao thì 1 lần sẽ nhớ thật lâu...:003:
    Chúc các bạn nữ năm nào cũng cảm nhận được hạnh phúc đó. "Là con gái thật tuyệt":-bd
  13. Arial Member

Số bài viết: 244
  14. ngoctraixanh1802 New Member

Số bài viết: 4
    nói chung với đội ngày kỉ niệm nào cũng vui cả. nhưng có lẽ vui và ấn tượng với phái đẹp trong đội là ngày 8/3 và ngày 20/10. không phải vì có hoa có quà mà vì biết được rằng boy đội mình cũng rất biết quan tâm tới một nửa còn lại. thì ra con trai CTXH cũng lãng mạn thế...:D:D