1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

CứU Mấy Em VỚi Mấy Anh Chị Ơi

Thảo luận trong 'Khóa 09' bắt đầu bởi tuankingIII, 12 Tháng mười 2009.

1. tuankingIII New Member

Số bài viết: 21
    số là: Lớp em là lớp 091180ABCD (điện tự động):006:

nhưng không hiểu sao cô toán A1 của bọn em là cô:

đang dạy hay bỗng đưng nghỉ,:022: hiện giờ tính ra cô đã nghỉ 2/3 tuần học(bọn em mới học đc 3 tuần đầu tiên)

bây giờ lớp rất sợ vì 6 tuần nữa là thi đâu` năm rồi mà mới học dc 1 bài ak`:simper:
    lớp em mới nam 1 nên ko pit làm sao để hỏi,tìm thông tin ở đâu cả:018: >> mong mấy anh giúp lớp em với :029:
  2. duccuongk09 New Member

Số bài viết: 9
    Mình cũng năm nhất, nhưng mình có thể trả lời thế này:
    Thi giữa kì thì thời gian và nội dung đề thi là tùy vào giáo viên đang dạy bạn quy định, nên bạn cứ yên tâm là cô giáo sẽ có lịch thi và học phù hợp sớm thôi
    Chỉ có thi cuối kì là đề chung toàn trường thôi.
  3. tranvu136 New Member

Số bài viết: 257
    Thi giữa học kì lịch do giáo viên của lớp tự sắp xếp nên em cứ yên tâm ... học trể thì giáo viên sẽ cho thi trể hơn so với các lớp khác ... anh nghĩ có lẽ giảng viên của em thời gian tới sẽ cho lớp học bù thêm nên các em cứ yên tâm mà học không phải lo lắng gì cả ...:007:
  4. thahky Member

Số bài viết: 90
    Đúng đó bạn ! mình thấy mầy bạn trên nói đúng đó . Bạn khỏi có lo đi. cô bạn dạy ít thì cho ra cái đề thi quá trình sẽ dễ, tới lúc đó tranh thủ lấy điểm cao cao bạn nhé !
  5. vth_87 Member

Số bài viết: 297
    nói lớp trưởng gọi điện hỏi trực tiếp cô. ko được thì xuống khoa khoa học cơ bản phản ánh.
  6. hieu201188 New Member

Số bài viết: 22
    có nhiêu đó mà cũng la inh õi !tưởng la nghỉ lun từ đầu, chưa học được buổi nào hết chứ ở đây cũng hoc được 1 buổi rồi mà...chác là giáo viên bân việc gì đó,khi khác sẽ bù cho.còn khi nào học đủ bài thi GV cho ktra giữa kì chứ lo gì.
  7. hoangthienanh New Member

Số bài viết: 2
    em cu lo xa lam gi`! tui anh dang muon hoc lai ma ko dc ney`! hihi. neu 1,2 tuan nua ma co khong day thi em xuong khoa co ban, lau 1 khu c roi hoi la dc . ok
  8. tuankingIII New Member

Số bài viết: 21