1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Danh sách anh em cần đòi nợ !!:))

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi spkt_099100, 24 Tháng hai 2010.

1. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Theo 1 vài lời hứa kèm theo sự đe doa, thì hôm nay sau khi thi xong môn Triết (mình mới đủ can đảm để viết cái ny...:d)
    Cái ny là do ai viết ấy nhỉ!!chắc phải tạo 1topic lập ra danh sách những người theo học tủ 13 câu trên mới được.Nếu mà sai thì chém Nguyễn Thành Nhân.haha.hình như 80k/1 tín chỉ.nếu mà sai thì cứ thế tính lên thôi./
    1.nhockid:Học tủ thôi, 13 câu, rớt thì ông Nhân lên thớt. Qua thì 1 chầu chè. Nói thật đấy, Đếch có đùa đâu.
    Nếu có câu nào ngoài 13 câu đó tui cho ông thành "Nhân bánh bao thịt người".hi-Nói thất đấy,đếch đùa đâu. Thanks rùi,chém sau.
    2.monkey_cat
    3Hn30
    4.AN CKD09
    5.T.I
    6. melovedevil
    7. Mpham
    8.bintrungnguyen11
    9.stardust_tqh chắc phải tạo 1topic lập ra danh sách những người theo học tủ 13 câu trên mới được.Nếu mà sai thì chém Nguyễn Thành Nhân.haha.hình như 80k/1 tín chỉ.nếu mà sai thì cứ thế tính lên thôi./
    10.Nguyễn Quang Minh
    11.vt chimsáo_spkt

hihi!!như vậy là đủ chè ăn rùi đấy nhỉ!!cảm ơn mấy bạn đã tks nhé!!
    hjhj!!mặc dù số phận mình chưa có biết được qua hay rớt môn ny nữa!!
  2. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    ông kia,làm j có tui trong này hả?coi chừng tui aks nha:010:->:nosebleed: -> :022:!!!Tui chỉ bon chen kiếm đất để dụng võ thôi,chứ có làm j đâu nào..Tui vô tội thiệt sự,hìhì:-??:((
  3. Mpham New Member

Số bài viết: 30
  4. SpiritHero New Member

Số bài viết: 312
  5. ngoctham09 New Member

hic,chẳng qua là ông này chỉ hơi may mắn có tí xíu thôi!:D..Cứ thử tưởng tượng,nếu mà trật lất thì h này ổng đang trốn trong lùm cây nào cũng không biết đường hỉ,hìhì:-??
  6. lovelove1912 New Member

Số bài viết: 341
    Tui hok có hứa hẹn gì nên cũng hok liên can, chỉ thanks ông 1 cái gọi là công post thôi. Dù sao cũng tủ trúng 1 câu =p~
  7. ngoctham09 New Member

hihi,cuối cùng ông "nhân bánh bao" bị vỡ mộng..từ từ...từ từ...từng người 1 lui quân....chúc ông kiếm được 1 chầu chè an ủi,của 1 ai đó thiệt rảnh+dại khờ,hìhì:p
  8. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Thật chán nhỉ!ta ko thích những người nói xạo!!mình cũng chỉ nge bạn bè thôi mà!tiếc là bạn bè trong lớp mình ko giúp đc!!
    p/s:
  9. ngoctham09 New Member

hic,thời kì khủng hoảng kinh tế,suy thoái trầm trọng,ông phải thông cảm cho hoàn cảnh của anh em đi chứ,làm j mà căng thẳng thế hả?