1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Đêm hội Tân Sinh viên 2010

Thảo luận trong 'TIN TỨC ĐỘI CTXH' bắt đầu bởi CTXH, 29 Tháng chín 2010.

1. CTXH Moderator

Số bài viết: 230
    Lần đầu tiên một đêm hội dành chung cho mọi sinh viên, trai giái, già trẻ, lớn bé,....với sự tham gia của 15 đơn vị CLB/Đội, các liên chi hội khoa, các lớp năng nổ. Đó là Đội CTXH, LCH Khoa CNTT, TT Đào tạo Chất lượng cao, LCH Khoa CKM, LCH Khoa Điện - Điện tử, CLB Vovinam, LCH Khoa Ngoại Ngữ, LCH Khoa Xây dựng & Cơ học ứng dụng, LCH Khoa Sư phạm Kỹ thuật, Diễn đàn Spkt.net, Tập thể lớp 081111 Nữ công 09, Phòng B25 kí túc xá (Tính đến 19h ngày 29/09 ^^)

Thời gian 16h - 21h30 ngày 02/10/2010 thứ bảy này tại Sân cờ Việt Đức

Trong khuôn khổ ngày hội sẽ có những hoạt động chú ý sau:
    - Gần 20 gian hàng ẩm thực đến từ 12 đơn vị tham gia

- Khu tổ hợp trò chơi dân gian tích lũy điểm thưởng để đổi những phần quà hấp dẫn của BTC

- Mỗi bạn khi mua một sản phẩm của gian hàng ẩm thực sẽ được tặng 01 phiếu may mắn rút thăm trúng những quyển sách hay, giá trị của công ty cổ phần sách TháiHà Books

- Gian hàng trò chơi tiếng anh với phần thưởng là các suất thi thử Toiec miễn phí tại Trường Anh Ngữ Hoa Kỳ

- Gian hàng sách giảm giá từ 10 - 25% với những đầu sách hay, triết lý, dạy làm người, bài học từ cuộc sống, đạo đức lối sống.

- Gian hàng tư vấn, hỗ trợ các bạn Tân sinh viên (Phát miễn phí 1000 cuốn cẩm nang tân sinh viên và các bản đồ thành phố, quận 9, thủ đức cho các bạn tân sinh viên)

- Gian hàng triễn lãm và trình chiếu các hình ảnh hoạt động của các đơn vị tham gia

-Quà tặng cho những bạn Tân Sinh viên cũng như các bạn Sinh viên sinh ngày đúng ngày 02/10/2010

- Trò chuyện, chia sẻ của Thầy Hà Trung Thành - cán bộ giảng dạy của Thành Đoàn, nguyên Hiệu trưởng trường Đoàn Lý Tự Trọng về vấn đề giới trẻ với thời kỳ hội nhập. Thầy sẽ chia sẻ cho các bạn những tâm tư tình cảm cũng như suy nghĩ của thầy đối với giới trẻ ngày nay, hy vọng tại đây các bạn sẽ có những nét thay đổi trong thái độ của mình đối với cuộc sống, gia đình, bạn bè...

- Đặc biệt là các tiết mục văn nghệ rất sinh viên của các đơn vị tham gia, của Đội Lân CTXH và của nhóm nhảy hiện đại từ các bạn sinh viên

- Đêm Hội còn trao 10 suất học bổng cho các bạn sinh viên và tân sinh viên đã có những nỗ lực phấn đấu cho phong trào chung suốt năm học vừa qua.

Thay mặt Ban tổ chức, thân mời tất cả các bạn Tân sinh viên khóa 2010 cũng như các bạn sinh viên các khóa đến tham gia đêm hội.
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    Re: đêm hội tân sinh viên 2010

:) Haha!! có quà rùi nè!!!
  3. nhoczu Member

Số bài viết: 107

Đọc từ đầu đến cuối ko thấy cái thời gian diễn ra đêm hội lúc mấy giờ :)), gặp người khác trường thì họ biết tham gia như thế nào :-"
  4. CTXH Moderator

5. nhock_ditbuT1 New Member

Số bài viết: 57
  6. ndk_90 Member

Số bài viết: 110

Đây là đêm cho tất cả các bạn Tân sinh viên cũng như các bạn khóa trước. Hãy đến giao lưu, vui chơi và học hỏi. Có rất nhiều điều thú vị đang chờ các bạn.
    HẸN GẶP LẠI CÁC BẠN TỪ 16H00 ĐẾN 21H30 NGÀY 2/10 TẠI SÂN CỜ VIỆT ĐỨC!!!
  7. zerry92 Member

Số bài viết: 973
  8. T.I Member

Số bài viết: 932

chuẩn bị tiền mua sách nha các bạn, rẻ lắm, toàn sách hay.
  9. dau_troc922000 New Member

Số bài viết: 193
  10. CTXH Moderator

Được chứ em, phụ mua đồ ăn, phụ mua sách keke

Học xong lúc đó tham gia các trò chơi cũng dc
  11. admin Administrator

Số bài viết: 683
  12. vanbinh_21 <marquee><b><i>--- waiting for you... mãi chờ em..

Số bài viết: 2,077
  13. youralways.thh New Member

Số bài viết: 241
  14. o0o_whoami <marquee><b><i>Đệ nhất dự đoán bóng đá năm 2011</i

Số bài viết: 62

mới về, cũng sợ hết bus đây ^^! nhìu ng hát hay dễ sơ. :) (bạn j khóa 10,..117 í ) Gần cuối nghe Bác ấy kể chuyện hay wa' :">........
  15. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124

Phungvt đâu, lên có người kím kìa :)>- Dc khen sướng nhá, khỏi phải ngại như hồi trc ;))
  16. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591

hehe.buồn nha.khen nhóc Phùng hét hay,mà không khen đội cổ động của điện-điên tử làm loạn sân khấu j hết vậy.buồn 5s
  17. Minh Hao New Member

Số bài viết: 266
  18. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Có thấy đâu mà loạn, ca sĩ hát mà ko thấy lên tặng quà gì cả, làm tui phải đích thân lên tặng ;)) Mà không gian nhỏ quá, ko chen vào được nên ngậm ngùi đứng cột cờ hóng gió ... hix
  19. zerry92 Member

Số bài viết: 973

phungvt hát hả..vậy có phạm trung kiên lớp SPKT chế tạo máy hát không? giải nhất tiếng ca học đường năm 2010 đó mà củng là TSV khóa 10 nửa...bạn ấy có hát không
  20. emtenphung Guest

Số bài viết: 0

hồi đêm xếp em hát lúc 8h50 , buồn hết sức , tìm anh Hiếu xin đôn mà tìm ko ra , cuối cùng nhờ anh Ân xin cũng được đôn lên . mà hồi đêm anh Hiếu có lên tặng bông cho em a ;))
  21. ngoctham09 New Member

her,thằng bé này,chạy đâu lên đây ùi hả?lo học bài đi,hứ..hehe...hồi tối công nhận có nhiều tiết mục đặc sắc kinh nhỉ?
  22. emtenphung Guest

thôi xạo wa Sáo ơi, hồi đêm Sáo lo chiên khoai lang , có coi đâu mà biết đặc sắc ??
  23. ngoctham09 New Member

her,không coi nhưng mà nghe nhá! con ngườii của nghệ thuật là thưởng thưc được ở mọi lúc.mọi nơi nhá...hehe...
  24. emtenphung Guest

thôi thôi , dẹp, box thông báo mà 2 chị em mình vào xipem quyết liệt zay nguy hiễm , chuyễn địa chỉ :D
  25. duy7 New Member

Số bài viết: 33

Keke
    Vậy là một đêm hội Tân sinh viên đã thành công tốt đẹp
    Thay mặt ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI gửi lời cảm ơn tới các đơn vị tham gia
    Hy vọng năm sau chúng ta cùng chung tay làm một chương trinhg hoành tráng hơn nữa
    <:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
  26. trungtrancbspkt New Member

Số bài viết: 118
  27. T.I Member

xui chưa, bữa đó vui quá trời luôn :)), cười bể cả bụng=)), lâu lắm mới thấy trong trường có chương trình văn nghệ vui như vậy cho sinh viên, các bạn tân sinh viên năm nay may mắn hơn đám 09 tụi mình đó nha. :-bd:-bd:-bd
  28. CTXH Moderator

Sau khi tổ chức chương trình này, mình đã học rất nhiều điều, từ những cái các bạn thấy đến những cái mà BTC băn khoăn...từ những cái nói được đến những cái không thể công bố ra...

Cảm ơn các bạn đã cùng chúng tôi - ĐỘI CTXH làm nên chương trình này. Cảm ơn BCH LCH các Khoa CNTT, Khoa Điện - Điện tử, Khoa Ngoại Ngữ, Khoa CNM & TT, Khoa XD & CHUD, Khoa CKM, TT CLC, LCH Sinh viên ngoại trú, CLB Vovinam, TTTV & HTSV, Tập thể B25 KTX, Lớp 081111, Lớp 08125 đã tham gia nhiệt tình chương trình này.

Sau chương trình này, nếu các bạn ok mình xin đề xuất:

Thứ nhất chúng ta sẽ thường xuyên tổ chức những sân chơi như thế này, nơi quy tụ của các CLB/Đội, các LCH Khoa với những ý tưởng rất sinh viên tạo môi trường giao lưu giữa sinh viên với nhau.

Thứ hai, không biết các bạn cảm nhận thế nào về sự chia sẻ của Thầy Hà Trung Thành, riêng mình thì thật ra mình đã có dịp nghe thầy trò chuyện và lần ấy thầy đã làm cho gần cả hội trường ... bậc khóc. Vì thế mình đã quyết tâm mời thầy về trong đêm 2/10. Nếu được, chúng ta sẽ mời thầy về trong những dịp khác và chúng ta có cơ hội gặp thầy trong hội trường, chúng ta có nhiều thời gian để cùng chia sẻ hơn và mình tin thầy luôn sẵn sàng
  29. Phucalias Member

Số bài viết: 455

Chương trình thì mình không nói, nhưng người đặt tiêu đề cho topic này, "đêm hội tân sinh viên 2010", thì chữ "đêm" không được viết hoa mình thấy giá trị topic như giảm đi đáng kể!
    Mình chỉ góp ý vậy thôi! :D
  30. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479

Em k10 đồng ý với anh Thông ! Em thấy Thầy Hà Trung Thành chia sẽ rất hay, hay hơn TS Huỳnh Văn Sơn nữa. Hay là ta tổ chức buổi nói chuỵê:-bdn chuyên đề có sự góp mặt của thầy đi.
  31. duynam_cdt Member

Số bài viết: 292
    trời bạn phucalias là ai vậy? sao lại để chữ ký là "Mình lỡ yêu duynam_cdt mất rồi. :x" giải thích đi cho biết cả tên tuổi nữa nha!
  32. o0o_whoami <marquee><b><i>Đệ nhất dự đoán bóng đá năm 2011</i

Số bài viết: 62
    ---> Chắc Phucalias sử dụng thẻ YOU đó bạn, là thẻ ám chỉ cái user name của thành viên online.
    Mình nghĩ nên giới hạn việc sử dụng cái thẻ này :">

33. duynam_cdt Member

34. MrRua New Member

Số bài viết: 101
    Trời ơi! phát quà cho những người sinh ngày 2/10 mà mình không biết trời ơi. Tiếc quá đi thôi.
  35. T.I Member

a há, ông Nam bị lừa tình 8-}
    bữa đó còn phát quà cuối chương trình nữa, nhưng các bạn về hết trơn, làm mình ôm cả đống quà về, chả biết làm j B-)
    sai chính tả kìa pa >:)
  36. Phucalias Member

Tao đi lừa tình mà mày! :))
    Hình như cái thẻ này 4rum vBulletin nào cũng có! ;))
    @
    [IMG] duynam_cdt: Em nè, anh quên em rồi sao? :((
  37. duynam_cdt Member

38. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

gõ [ và you]
    là [you]
    Dùng đúng hoàn cảnh và phù hợp, tránh để hiểu nhầm nhé bạn. Đã có nhiều trường hợp rồi đấy.
  39. Phucalias Member

40. canhhoabay_xb New Member

Số bài viết: 45
  41. chauaphu2 New Member

Số bài viết: 25
    Không phải mình đi lạc đường, cũng k phải mình có vấn đề, nhưng mình tin chắc mọi người đều biết người này. Một gương mặt rất quen, anh hoạt động rất tích cực bên Đoàn- hội, nhưng mình mãi k thể nào hiện diện trước anh đc. Anh sắp rời khỏi... mình k thể gặp anh đc nữa. Trong mắt anh ấy đã xóa hình ảnh mình...(mình k thể nói tên, vì chỉ 1 chữ thôi, ai cũng có thể biết anh ấy, một cách đơn giản anh là người của công chúng)
  42. CTXH Moderator

???? Cái gì đây ! :)]:)]:)]:)]:)]

Em ghi thế nhiều người "Nhột" lắm đó , hehe
  43. chauaphu2 New Member

Số bài viết: 25
  44. lytieunhiem New Member

Số bài viết: 61