1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

ĐHCN Hà Nội làm quen với các bạn SPKT

Thảo luận trong 'Giao Lưu Tin Tức với Trường Bạn' bắt đầu bởi nguyennamdcn, 13 Tháng bảy 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyennamdcn New Member

Số bài viết: 1
    chàc các bạn sv SPKT TPHCM ,mình là sv DHCN hà nội.Rất vui được làm wen và giao lưu cùng các bạn.:snicker:
  2. nsap New Member

Số bài viết: 40
  3. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    bạn ghi ĐHCN là không rõ ràng rồi. Đợt vừa rồi đi Hà Nội theo mình được biết thì có 2 trường: Đại học công NGHIỆP Hà Nội, và Đại học công NGHỆ Hà Nội. Bạn viết tắt thế ai mà biết :coy:
    Theo mình biết ĐH công NGHỆ Hà Nội thuộc ĐH Quốc gia. Có tên viết tắt là FOTECH. Còn tên bạn lại viết là DCN, có lẽ là mã ĐH Công NGHIỆP.
    Vậy là bạn học ĐH công NGHIỆP Hà Nội đúng không? Đợt vừa rồi rất tiếc mình không được phân về tham quan ĐH Công Nghiệp Hà Nội nên chưa biết cảnh quan trường bạn ra sao. Nhưng rất vui chào đón bạn đến với SPKT. Hi vọng mình sẽ còn dịp đến ĐH Công NGHIỆP HN.
    welcome to SPKT! :001::001:
  4. chipchipsky Chip Còi^^!

Số bài viết: 1,229
    Welcome to SPKT! SPKT rất zui khi được làm bạn với mọi người trên dải đất hình chữ S cong cong. :cutesmile::cutesmile:
  5. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
  6. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    Em thì toàn là... ham hố không à :040::007:
    Không chỉ riêng ĐH Công nghiệp, mà nói chung là con gái Hà Nội mưa lạnh nhiều nên... ai cũng trắng và xinh hết :001:
    Phải công nhận như thế đó :smells:
    Miền Nam nắng gió, con gái ai cũng ngăm đen, nhưng làn da nâu nhìn lâu cũng... khoái liền à :001:
  7. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.