1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

DĨ VÃNG

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thienly, 27 Tháng mười một 2006.

1. thienly Member

Số bài viết: 818
    Anh thân yêu !!Lần cuối cung em gọi như vậy trước khi em sẽ đặt dấu chấm hết cho tình cảm mà chỉ là giả dối của anh và em
    Ngày mai ..chắc hẳn là một ngày mới của cả anh và em !!Anh có biết là n!ngày nào em cũng lang thang trên những con đường mà chúng ta đã từng đi !Ngày nào em cũg lang thang trên mạng để kiếm tìm anh trong vô vọng ,Ngày nào em cũng gọi điện thoại cho bạn anh chỉ là để hỏi về anh ,nhưng ....nhưng em làm thế dù em vẫn biết rằng chắc chắn giờ này anh đang ở bên một người con gái khác anh nhỉCô ấy xinh đẹp , dịu dàng hơn em , có tất cả những điểm tốt mà ở em không có . ...
    Anh ra đi mà không cho em một lời giải thích .......em luôn đợi chờ anh quay trở lại dù em biết rằng tình cảm của anh dành cho em cũng giống như tình cảm anh dành cho những cô gái khác quanh anh .Anh cũng như vậy cũng nói hàng ngàn lời yêu thương , tình cảm với cô bé ấy ngay khi anh còn đang là gì đó của em
    Em sẽ để anh ra đi anh ạ !!Không một lời oán trách , bởi em biết rằng tình cảm của anh giờ đã không còn ở nơi em nữa