1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Điểm Vi Xử Lý 1

Thảo luận trong 'Điểm thi' bắt đầu bởi kingtheworld99, 21 Tháng sáu 2012.

1. kingtheworld99 New Member

Số bài viết: 3
    Mình nghe nói môn Vi xử lý 1 thi vừa rồi cả khoa điện tử rớt hết đúng không các bạn, thông tin được thông báo từ lớp 09101.
  2. daufung007 Member

Số bài viết: 354
    đúng rồi đó bạn.CHiều nay 22/6 lúc 2h nếu bạn có rảnh thì lên trường khu D để gặp mặt bày tỏ nguyện vọng về cái này..Khoa cử người nói chuyện với các bạn về việc khoa rớt gần 100%.(nghe cô Tú nói )...
  3. 07119036 New Member

Số bài viết: 56
  4. on_off.spkt New Member

Số bài viết: 97
    sao thầy Bình kỳ này khó vậy.Mình qua rồi nhưng còn nhìu đứa bạn mình nữa..bít bao giờ mới ra được trường vì môn này...
  5. anhdinh9xa2 Member

Số bài viết: 96
  6. vuhongtuan1269 New Member

Số bài viết: 24
  7. yugi New Member

Số bài viết: 327
  8. vatchatvavandong New Member

Số bài viết: 9
  9. Nothing-dtvt Member

Số bài viết: 59
  10. raymondqt New Member

Số bài viết: 9
    bạn xem điểm ở đâu vậy ?
  11. phannguyen1022 New Member

Số bài viết: 74
    thầy Bình mấy năm trước còn thương sinh viên , biết môn khó nên thả cho, thế mà có 1 số bác ăn ở ko , suốt ngày kiện cáo bán đề vs bán điểm, cho đề dễ thì bảo bán đề , cho điểm giữa kỳ dễ thì bảo bán điểm , ai mà chiu cho nổi , thế là năm nay thầy chiều ý các bác ấy , chỉ tội cho mấy bạn khóa sau lãnh đủ , ngày trước giữa kỳ thầy cho 10 ko , còn h kiếm con 5 của thầy hơi bị khó đấy
  12. nhimcon Active Member

Số bài viết: 158
    Mình chẳng trách ai cả, mình chỉ thấy buồn và thất vọng về khoa điện tử mà mình đang theo học! Đời người có bao lâu, mà sao nên nỗi....
  13. dangcuongpn Member

Số bài viết: 48

Bạn này nói hoàn toàn đúng
    Kỳ trước thầy Bình "phóng sinh" cho sv qua VXL_1 hơi bị nhiều, chắc bị ý kiến nhiều quá nên kỳ này thầy "phóng lao"
  14. vuhongtuan1269 New Member

Số bài viết: 24
    Đúng là bụng làm dạ chịu, cái bác nào rảnh suốt ngày kiện cáo thì về chơi với cáo đi.
  15. dungmeonhinhanh New Member

Số bài viết: 66
    Câu của bạn nghe mắc cười quá.
    Mà đúng như câu của bác nói.hiiii
  16. nhimcon Active Member

Theo mình nghĩ, những người trong cuộc: người dạy, người học, người ra đề,... đều phải suy nghĩ lại chính mình!
  17. tdpham Moderator

Số bài viết: 1,194
  18. sweetboynvp Member

Số bài viết: 31
    Các bác bjk BOSS là ai hok...thầy Bình phải qua thầy Phú (chính là BOSS) duyệt mới dc...nếu có chửi thì chửi có BOSS...hehe...nói cho zui zậy thuj...theo mình nghĩ thì mấy năm trước thầy Bình cho đề dễ chắc bị BOSS la nên năm thầy cho đề khó để dằn mặt đó mà...yên tâm...năm sau sẽ bình thường lại thôi...học lại cho chắc đi mấy bạn...^^
  19. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
    Môn vật liệu ở khoa cơ khí cũng chỉ 1 bạn đậu thôi. Chuyện bình thường mà các bạn.
  20. tamsui New Member

Số bài viết: 40
    Làm gì có chuyện cả khoa rớt. VXL 1 tui học qua mà, cũng dễ mà. có ai đó POST điểm thi lên thử coi.
  21. vuongspk Member

Số bài viết: 392
  22. Thầy phán New Member

Số bài viết: 325
  23. Thầy phán New Member

Số bài viết: 325
    ra khu D coi điểm của mọi người đi là biết, đếm đc 1 em 4đ còn lại dưới hết ( cũng có thể đếm sót )
  24. vuongspk Member

Số bài viết: 392
  25. kyah New Member

Số bài viết: 1
    Thầy Bình là người tốt, trước ổng cho giữa kỳ dễ điểm 8,9 nhiều, mấy thằng học thầy Phú đi kiện, thầy phú vốn chã ưa gì thầy bình nữa.
    Trong Khoa thì lập phe phái, nhân tiện đây đuổi việc ổng. Vậy là môn VXL thầy Phú làm trùm rồi.
  26. nhimcon Active Member

27. croket_2512 Moderator

Số bài viết: 2,190
    Thầy Bình giỏi! Đuổi việc hơi bị khó đó!
  28. croket_2512 Moderator

Nếu thầy Bình bị nghỉ việc, chỉ còn thầy Ngọc Anh dạy vi xử lý cho lớp thường thôi, tin đồn bậy thôi!
  29. nguyenhongvu_ckd08 New Member

Số bài viết: 300
  30. user001 New Member

Số bài viết: 306
  31. yugi New Member

Số bài viết: 327
  32. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
  33. croket_2512 Moderator

34. 07119036 New Member

dễ thì dễ ... nhưng là đề mấy kỳ trc thoy . kỳ này đề đó đc 5đ là wa pro . koi đề chưa mà chém gió
  35. croket_2512 Moderator

Chưa kể điểm giữa kỳ (nghe bạn mình học kể lại) toàn 1 2 đi đều!
  36. luckinhen New Member

Số bài viết: 2
    hi! các bác cố lên !!! mình học qua hết thầy Bình lẫn thầy Phú rồi !!! các bác cứ cố gắng hết sức tự nhiên thấy nó dể ẹc ah !!! ^^ thầy bình cho điểm tổng kết VXL 1 = 9.25đ ..... thầy Phú cho tổng kết 9đ thực hành VXL ^^ em sắp ra trường rồi các bác ợ !!!:D
  37. 07119036 New Member

ko fải 1-2 mà hiếm 5 toàn 4 thôi bạn vài đứa đc 7-8d vì làm bài báo cáo j đó đc cộng . mấy thằng trên ko bik gì còn chém gió . dễ thì dễ do trước ông thả cho đề dễ . còn đề này là giết . ai bảo có mấy thằng nguy hiểm kỳ nào chả kiện ông
  38. NguyenDangDuc_bn291 Member

Số bài viết: 43
    Khủng thật.Xấp xỉ 100 %,hì hì.Chắc nó cũng khó, khó thì khó chung, rớt cùng rớt.hì hì.
    Mà các bạn post đề lên xem nó thế nào, khó ra sao.Chứ nói đề khó, mình chưa hình dung được.Hi
  39. tamsui New Member

Tôi tốt nghiệp rồi, thiệt là buồn khi nghe khoa mình như vậy. Chỉ khổ cho các bạn sv thôi, học nhiều nhưng đề thi khó hay dễ là do thầy, các bạn cố gắng nhé. Thầy Bình đúng là thương sv thiệt, thầy Phú thì khó nhưng cũng chỉ mong các bạn sau khi học xong vxl các bạn còn động lại gì mà thôi.
    Nhắc lại thấy nhớ thầy Phú quá, nhớ thầy Thồi, Lâm, Cô Nguyệt, Cô Tuyết, Thầy Ánh quá.
    Bên khoa cơ khí sao thầy cô thương sv quá, giới thiệu việc làm, dẫn dắt sv vào tận doanh nghiệp để giới thiệu, đề thi cũng dễ, không có nhiều tai tiếng như DDT bên ta.
    Bây giờ về quê đứa em nào thì vào spkt tôi đều ngăn không cho thi và nhất là thi vào khoa DDT.
    Cầu chúc cho anh em DDT vượt qua khổ ải.
  40. croket_2512 Moderator

41. thanhhuongspk New Member

Số bài viết: 63
  42. redsun130888 Member

Số bài viết: 50
    Nhìn cái đề rồi, chỉ 1 câu " ko hiểu đề hỏi gì". Cũng may mình xong hết rồi chỉ còn đợi bảo vệ đồ án tốt nghiệp nữa, các bạn ở lại cố gắng vượt qua nhé!
  43. tamsui New Member

44. nhinlaiaikialancuoi New Member

Số bài viết: 8
    Năm thầy dễ dãi tạo điều kiện cho các bạn giữa kì điểm cao thì các bạn đi kiện nói thầy bán điểm, năm nay thầy cho đề giữa kì các bạn làm không được đương nhiên là điểm thấp, thử hỏi thầy mang tiếng cho điểm rồi thì năm nay thầy không cho điểm nữa các bạn dưới trung bình là phải. Đề cuối kỳ đúng là khó thiệt nhưng mà hầu như là nó không nằm ngoài chương trình dạy, có thể là mới lạ nên các bạn không giải được, xem xong đáp án các bạn đọc có hiểu không ?. Thầy dễ cũng bị nói, thầy khó cũng bị nói, sinh viên chúng ta cũng phải nghĩ cho thầy với chứ, trước kia có khi nào thầy muốn cho các bạn rớt chưa, hỏi mấy bạn học khóa trước xem. Giờ thầy bị đình chỉ dạy, để xem người dạy vxl mới sẽ bị các bạn đối xử ntn.
  45. -=Bily=- New Member

Số bài viết: 6
    Thầy Bình mà nghĩ dạy thì các bạn sẽ khổ thôi, thầy Phú là nổi kinh hoàng của các khóa và ra trường như mình giờ nhắc tới ổng cũng chã ấn tượng gì ngoài cái tính khó chịu và cằn nhằn của ổng, làm người ta thêm ghét là né tránh môn vi xữ lý
    Thầy Bình bị đình chỉ cũng vì thầy chẳng chịu nịnh hót thầy phú với thầy Ánh. Ko nịnh hót mà có tư tưởng chối đối là có cớ nữa là đình chỉ
    Đây cũng là bài học cho các bạn khi đi làm công ty, Nịnh + tài năng là thăng chức vùn vụt
  46. 07119036 New Member

nhưng học thầy bình chả biết gì . học phú lại biết rất nhiều . có qua có lại thôi ng ta bỏ sức dạy ng ta khó . thầy bình chấm điểm dạy chỉ đc 2-3đ/10đ sv đký chỉ để lấy điểm giữa kỳ chứ học đc gì
  47. nhinlaiaikialancuoi New Member

Số bài viết: 8
    đúng là thầy Phú dạy hiểu nhưng mà nếu hiểu mà giữa kỳ bị điểm thấp thì nhắm có qua nổi môn này không? không ai học môn này mà muốn giữa kỳ mình thấp đâu. Cao một tí học không hiểu thì còn có thể hỏi hoặc nhờ bạn chỉ chứ giữa kì mà thấp thì nắm chắc cái vé học lại rồi.
  48. NguyenDangDuc_bn291 Member

Số bài viết: 43
  49. phannguyen1022 New Member

Số bài viết: 74
    vs xã hội hiện nay thậm chí chỉ cần nịnh thôi , ko cần phải giỏi lắm thì chức nó cũng tăng vùn vụt đấy ;)) hehe , nói vậy thui chứ chuyện này chắc chỉ có ở mấy cty , cơ quan nhà nước thôi chứ ở cty nước ngoài thì có cạp đất mà ăn
  50. nhimcon Active Member

Mình thấy thầy Bình bị đối xử ko công bằng, lãnh đạo cũng có một phần trách nhiệm trong đó nữa. Khoa điện tử càng cải cách thì chất lượng càng đi xuống, nội bộ càng bị chia rẽ.