1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

đkmh

Thảo luận trong 'Khoá 10' bắt đầu bởi luongbaotin, 16 Tháng một 2011.

1. luongbaotin New Member

Số bài viết: 77
    xin hỏi các bác đàn anh câu này nhé,dkmh chỉ diển ra trong một tuần thui hả và có cho mình thời gian để điểu chỉnh lại ko ji,với lại giờ đang thi sao bjk đậu rớt mà đăng ký chứ,khó quá nhỉ
  2. hakisi New Member

Số bài viết: 144
    bạn thấy môn nào "nguy hiểm" thì cứ đăng ký học lại đi, tối đa là 35 chỉ mà. Học kỳ trước thì có một tuần để chỉnh sửa, chắc học kỳ này cũng vậy. Đến tuần chỉnh sửa thì bạn đã biết gần hết điểm thi rồi, lúc đó hủy vẫn kịp mà.
  3. nguyenmdrak New Member

Số bài viết: 365
    Ăn tết xong có một khoảng thời gian để điều chỉnh nữa,nếu ku rớt môn nào thì lúc đó là khoảng thời gian thay đổi đó,ai bảo không đi học ĐKMH tại trường
  4. vankyspk Member

Số bài viết: 113
    Trên diễn đàn hk được xưng ku hoặc bé, bit người ta là gì mà cu hay bé, là bạn hoặc a chị,ok. chú ý nha a 2. Còn người ta ngủ nên hk đi học đkmh được ak.kaka...
  5. vuongspk Member

Số bài viết: 392
  6. vankyspk Member

7. blacksakura Member

Số bài viết: 58
    sặc !! co phải sv spkt hông vậy ... theo thông báo là sáng mai 9h , nhưng thường khoảng 8h bạn nên vào đk trước .
  8. halloween1920 New Member

Số bài viết: 121
  9. không Member

Số bài viết: 405
  10. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
    thêm zụ này nữa : Để cho chắc chắn, các bạn nên xuống phòng hành chính kiểm tra tiền đóng đủ chưa, nếu chưa thì khỏi đk nhé. Đóng rồi vẫn phải kiểm tra. Mình thấy nhiều trường hợp bị lắm , thậm chí nhỏ bạn mình thiếu 5k thế là khỏi đkmh! (Mình thiếu kì 2 năm rồi 75k, mấy kì kia đi có đi ktra thì k sao, kì đó quên thế là k đk được kì hè ! ). Sợ cái máy tính tiền lun :-q
    Đi nộp tiền +... xin xỏ ...:D ->vẫn có thể được đk nhưng khi đó phiền phức lắm (trong khi mọi người đang tranh nhau giành chỗ cho ...mấy môn học lại 8->)
  11. luongbaotin New Member

Số bài viết: 77
  12. vankyspk Member

Xin lỗi bạn nha, nguyên tắc là nguyên tắc thui. Đảm bảo vô sớm hơn cũng không đăn kí được...