1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Đói lắm rồi nà …. Mọi người ơi dạo này Sài gòn hay mưa gió quá , vậy ăn gì và ở đâu

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi battu8888, 23 Tháng chín 2011.

1. battu8888 New Member

Số bài viết: 2
    Tình hình rất là thời sự và nghiêm trọng , theo thông tin cho hay là bao tử nhà em chuẩn bị tác chiến với các giác quan mùi vị màu sắc của các món ăn , nhưng gạch nỗi là vũ khí địa điểm và địa thế em chưa có được địa điểm thuận lợi để hấp nạp năng lượng .... thế mọi người trong nhà ta có ai biết chổ nào có món ngon giá cả hợp lý giành cho sinh viên không ..... Ôi ôi nó lại đánh em nữa rồi nà , mọi người giúp đỡ em với plzzz đói zòi quá đi ....:D
  2. phonglan8855 New Member

Số bài viết: 1
    bạn có thể lên một vài trang địa điểm tham khảo một vài địa chỉ ăn uống . hay vào những trang chuyên bán các gói voucher đó bạn :)
  3. hoamuoigio5588 New Member

Số bài viết: 1
    Mình có chổ này hay lắm nà . đó là trong vòng vài tuần nữa sẽ có một trang mạng cộng đồng sinh viên ra đời có đầy đủ những tính năng hỗ trợ cho sinh viên như ăn uống chẳng hạn , sẽ liên kết với các chuỗi địa điểm ăn uống khi bạn bước vào chỉ cần đưa thẻ là có thể dc giảm giá :)
  4. battu8888 New Member

Số bài viết: 2
    cãm ơn bạn đã chia sẽ nhá ^^.

wow cái này hay và hấp dẫn nà , mình sẽ chờ thông tin của trang mạng cộng đồng này ra xem sao :D