1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Đội ROBOCON SPK-DREAMS SCIENEC Cần Tuyển Bạn Nữ Tham Gia Vào Đội

Thảo luận trong 'Robocon 2011' bắt đầu bởi thanhkht, 30 Tháng chín 2011.

1. thanhkht New Member

Số bài viết: 156
    Vậy là mùa Robocon2011 đã trôi qua và mùa Robocon2012 đã đến,các đội tuyển đang chuẩn bị tấp nập cho các công việc chuẩn bị cho mùa ROBOCON2012. Và đội chúng tôi đã được thành lập và cũng đã đi vào nề nép,các thành viên trong đội đã làm việc rất đoàn kết và lòng quyết tâm mạnh mẽ trong cuộc thi lần này,với tính chất cuộc thi năm nay có nhiều chiến thuật của đội đề ra nên đội cần tuyển thêm bạn nữ vào đôi (note:đội chỉ tuyển bạn nữ thôi vì có chiến thuật riêng và hiện tại thành viên nam đã có khoảng 10 bạn nên chúng tôi không tuyển Nam mong các bạn thông cảm). Điều kiện bạn nữ tham gia vào nhóm:bạn nữ có tinh thần tìm hiểu về ROBOCON,muốn vào tìm thử ROBOCON thật sự làm như thế nào và có tinh thần yêu thích về ROBOCON,không yêu cầu bạn nữ có biết làm robot hay không. Đối tượng: tât cả những bạn nữ thuộc trường ĐH SPKT TPHCM,không phân biệt khoa hay bất cứ học nghành nào trong trường,không phân biệt tuổi tác và khóa học có thế mấy em khóa 2011 vẫn được. Đây là đội ROBOCON SPK_DREAMS SCIENCE thật sự muốn tuyển nên đề nghị các bạn không được chém gió và có những lời lẽ không tốt. Sau khi các bạn nữ đăng ký ký sẽ gặp đội và bắt đầu làm việc với đội. Nếu các bạn đăng ký xin gửi về email: ngocthanhcodientu@gmail.com, SĐT: 01653787976. Nay đăng ký đến hết ngày 10/10/2011. Thân! Chúc các bạn vui
  2. ckd08 Member

Số bài viết: 280
    SPK_DREAMS của khoa nào vậy bạn? Có đứa em gái học năm 3 dkc muốn tham gia robot.
    @ ichigo: Tuyển nữ để điều khiển bằng tay
  3. bad_sky26 Member

Số bài viết: 49
  4. 091170c New Member

Số bài viết: 154
    nữ học năm 3 ngành điện tử viễn thông được không bạn , từng chứng kiến 3 mùa robocon.
  5. thanhkht New Member

được tất cả bạn,như thông tin mình đã đưa ở trên thì không phân biệt học ngành và năm mấy,miễn là có tình yêu ROBOT là được. Nếu bạn muốn thì hãy mail về các thông tin như Họ Và Tên,Số Điện Thoại,email...về địa chỉ ngocthanhcodientu@gmail.com. Thân.Chúc bạn vui
  6. club_spk-pro New Member

Số bài viết: 17
  7. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
    Trường có thông báo gì chưa, sao năm nay im ắng quá vậy, ko biết khi nào làm nữa, mà năm nay có làm hay ko nữa
  8. thanhkht New Member

khoảng giửa tháng 10 mới nhà trường mới bắt đầu phát động,theo mình quan sát các trường thì các trường bạn cũng chưa bắt đầu khởi động. Giai đoạn này chúng ta không nên bắt tay vào làm sớm vì làm sớm sẽ mất khá nhiều thời gian và thêm vào đó là chi phí sẽ tăng lên rất nhiều,giai đoạn này chúng ta chỉ nên họp đội và cùng nhau bàn bạc ý tưởng,chiến thật thi đấu hiệu quả và chuẩn bị các cơ cấu cơ khí cần thuyết để khi bắt đầu làm chúng ta sẽ đẩy nhanh tiến độ và tránh những lỗi phát sinh không có do chưa có kinh nghiệm làm phát sinh chi phí quá nhiều,do kinh phí hầu như tự chịu nên cũng rất e dè,phải tính toán kỹ lưỡng,chúng ta hoàn toàn khác với nhiều trường khác như LH.
  9. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
    Năm ngoái cũng hộc máu khoản tiền nong này, năm nay chắc chắn là phải chi nhiều hơn rồi. Mà năm ngoái ông bên KHT àhh
  10. ckm09.gacon New Member

Số bài viết: 78
  11. Chip.Xinh New Member

Số bài viết: 616
  12. dauhoangvu New Member

Số bài viết: 18
    chị chip khj chiều có đi kô?Em chả thấy chỉ thấy anh zerry thôi.Mong chị lên clb cho fan hâm mộ nó "chjêm ngưỡng" ạ:x:x:x