1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

DTVT08...bạn có biết?

Thảo luận trong 'ĐTVT08' bắt đầu bởi ppmoon, 29 Tháng bảy 2009.

1. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Số bài viết: 182
    Tập Đoàn DTVT08 đc thành lập vào ngày 9/9/2008 với số lượng thành viên là 104 người.Gần một năm nay tập đoàn luôn hoạt động ổn định với sự chỉ đạo và đồng hành của hội đồng ban quản trị gồm: Thái (LT), Quốc (LP), Tâm (CHT), Tuyến (BT), Pha(TQ) và các thành viên ko thường trực khác.:ThumbsUp:
    Đặc điểm nổi bật của VT08 là tinh thần đoàn kết, ham học hỏi và chổ dựa tinh thần là sự có mặt của 6 thành viên nữ xinh đẹp, tài giỏi.Sau khi tổng kết hoạt dộng nhiệm kỳ đầu tiên tập đoàn đã đạt đc nhưng mặt sau:
    * Vật chất:
    Về kinh tế hoạt động: với nguồn quỹ thu đc từ sự đóng góp cua các thành viên và sự chi tiêu hợp lý của TQ , trông năm vừa qua đã tổ chức đc nhiều cuộc tham quan, dã ngoại, ăn mừng, sinh nhật... và gần đây nhất là chiến dịch Vũng Tàu phiêu lưu ký:moneygrubber:
    Về vật chất kỹ thuật: tập đoàn đc trang bị đầy đủ các thiết bị tiên tiến và hiện đại như: Ipod, Iphone, camera, Video... và luôn trong tư thế chiến đấu khi có nhu cầu (dạo này phổ biến nhất là chụp lén post lên 4rum):telephone:
    * Văn hóa- nghệ thuật-xã hội:
    Về âm nhạc: âm nhạc cũng là một thế mạnh của VT08, với các ca sĩ (nghiệp dư) từ nhạc trẻ như Quang Thái, Đình Thái, Quang VInh, Ý Nhi, Ngọc Huệ...đến trữ tình như Kim Pha, Chí Tâm, Thanh Hùng... hay các cao thủ hip hop như Quốc Việt, Danh Lừng...và nhiều thú khác nữa...:music:
    Về văn chương: hiện giờ xuất hiện cây bút viết lách tài tình Hoàn Vũ với tác phẩm đầu tay (chuyện tình Nhi & Nhị) và các tài năng trẻ khác như Minh Thế, Văn Duơng....
    Hoạt động xã hội của các thành viên cũng rất năng nổ. tham gia nhiều cuộc vận động, nhiều phong trào của Đoàn Hội là thành viên tích cực của các CLB, các diễn đàn, tổ chức quan trọng::welcome:
    Mới viết đc tí mà đã mỏi cả tay. Vì vậy để biết nhiều hơn, cụ thể hơn về DTVT08, để đc lam quen với các thành viên năng động hay các bạn nữ xinh đẹp hãy đến với chúng tôi DTVT08

4rum ngày 29 tháng 7 năm 2009
    Hội Đồng BQT
    :fierce:
    (ko ai dám ký)
  2. candy1989 New Member

Số bài viết: 83
  3. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

4. hoanvu1990 New Member

Số bài viết: 82
    Mình nếu có nhiều time sẽ edit lại 1 tí cho nó di dõng 1 tí . Sv mà . Đồng thời phóng đại sự thật lên 1 chút . Chắc trước đợt giao lưu sẽ nộp bài
  5. MinhThe New Member

Số bài viết: 167
    Bác Tâm xem lại bài viết 1 chút,ko càn phải khai hết tất tần tật như thế chứ.Theo mình chỉ cầ giới thiệu sơ lược thôi,sau đó giói thêij về tuơng lai của điện tử viễn thông,trong muc này ta sẽ nổ thật nhiều.
  6. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

ok, bai viết sẽ đc chỉnh sửa lại, ma anh em đóng góp nhiều tí nữa để sửa một lần luôn
  7. zhao_yun New Member

Số bài viết: 119
    chài đất , báo cáo với các bác câu chân tình là em học văn vip lắm ,toàn dc điểm 1234, tệ lắm là điểm 5, chưa bao h phải biết mùi điểm 6 trở lên, bài văn gần đây nhất đc chấm điểm là bài văn tốt nghiệp, thì em dc những 3 điểm lận áh,hehehehe:007:,các bác hứa đừng nói với ai nhá.
  8. tuidangbuon New Member

Số bài viết: 36
    em nghi lắm mà ko dám nói
    giờ này mới bít bac dương học môn văn tệ thế haha
    (phải khích lệ tinh thần bác ấy . để bác ấy còn sáng tác nữa chứ nhỉ)
  9. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

ái chà, bác Dương công bố như thế thì chết tui rồi, chẳng lẽ tui nói khoác....:027:
  10. zhao_yun New Member

Số bài viết: 119
    hôm qua mơ có anh Phụng gọi điện từ âm phủ mời em vào nhóm tự lực văn đoàn, hú hồn, hix hix.vì tin đồn của bác Tâm đấy.
  11. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Bizz bizz. Bác Tâm quảng cáo lớp ta có phần hơi bị ác liệt đấy. Như vậy thì mấy lớp khác mà xem thì cũng chịu không nổi. À còn phải nói thêm về TDTT của lớp nữa chứ nhỉ. Như đội bóng đá chẳng hạn:001:.( không békk đá có hay hay ko, nhưng có điều thấy toàn hòa với thua không hà. Vậy là cố gắng lắm rồi. Bởi vì từ trước giờ toàn phải đối mặt với chealse, M.U, B.C.:snicker:.. Vì thế trận nào cầm hòa được là giỏi lắm rồi... hehe
  12. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Anh em cứ đọc và tích cực góp ý, phiên bản mới nhất của lớp ta sẽ xuất hiện vào cuối tuần này:congratulate:
  13. princesun07 New Member

Số bài viết: 17
    Kao có biết hát đâu mày. Múa may vài câu chơi thui. Lớp mình nhiều ca sĩ lắm đóa. Vd : Long Vân, Cường Duy Mạnh, Thanh Hùng Xù nà... :012:. Toàn là Nhân tài trong vỏ trứng không đóa!
  14. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Tụi bay cứ phản bác văn của tao hoài làm sao tao dám viết nữa. Đề nghị "nạn nhân" ko đc tự ti về bản thân để tao viết thêm nũa chứ:010::012:
  15. thanhan_1690 New Member

Số bài viết: 8
    viết khá đó nhưng ông nổ vừa vừa thôi không người khác nghe thấy thèm chảy nước bây giờ.
    mong DTVT-08 đoàn kết, năng động
  16. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
  17. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Học quân sự xong pà con về quê hết, mấy ngày tới chắc buồn lắm đây....:011::017:
  18. kid_pro Member

Số bài viết: 208
    Đt viễn thông " không tám " PR vừa thôi. diễn đàn gì mà toàn lên 8 không vậy? nghiêm túc đi các bạn.
  19. candy1989 New Member

Số bài viết: 83
    ---tại chưa có việc quan trọng đó thui!Cũng là để xả stressAnyway,thanks!
  20. MinhThe New Member

Số bài viết: 167
    Chaò Bà con !
    Thế là một kỳ quân sự đã qua,Mình cảm thấy thật nhẹ nhõm,Mai được về quê thăm gia đình,đã 6 tháng rồi còn gi,thời gian trôi nhanh thật,chẳng mấy chốc nữa anh em ta sẽ ra trường thôi.Chúc mọi người có 1 kỳ nghỉ hè thật vui vẻ thoải mái nha.Chúng ta sẽ bắt đầu 1 năm học mới đầy gay go và nguy cơ rớt rất cao ,hihi.Thôi,tôi về quê đây ,byeeee