1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

DTVT08 Đoàn kết-Năng động-Mạnh mẽ !!!

Thảo luận trong 'ĐTVT08' bắt đầu bởi MinhThe, 2 Tháng tám 2009.

1. MinhThe New Member

Số bài viết: 167
    Hiiiiiii !Mọi người !
    Chắc có lẽ qua buổi giao lưu hôm thứ bảy vừa rồi thì hầu hết các lớp khóa 08 mới biết đến lớp chúng ta hùng mạnh ,đoàn kết và "Xung" như thế nào nhỉ:012:?Đặc biệt các bạn nữ công nghệ may thời trang và nữ công phải siêu lòng thán phục vì anh em VT08 rất "galăng".Cô gái nào lên giới thiệu thì anh em VT08 đêu hô to "I LOVE YOU...".Các lớp khác phải chịu"lép" dưới 1 đội quân với tinh thần cổ vũ mạnh mẽ,với tâm lý "We're Numberone",ah,đội quan này còn rất ham ăn nữa(mới bắt đầu có vài phút là đã đòi phát bánh rồi):snicker:.Lần sau mà có giao lưu nữa chắc ko lớp nào dám mời lớp ta tham gia nữa đâu nhỉ?Lớp chúng ta mà tham gia thì bọn họ chỉ có "hổ thẹn" mà đứng nhìn thôi(Vì chúng làm sao mà cổ vũ sôi đông như chúng ta dc):012:Thật ra trong buổi giao lưu ấy ko có cô gái nào xinh hơn gái VT08 cả (đó là sự thật,mình ko thiên vị đâu...hehe..).Nữ VT08 dễ thuơng( nhưng thương ko dễ),giỏi giang,và đặc biệt rất "bạo" nữa.:congratulate:

Nói tóm lại:DTVT8 là số 1.Và Vẫn mãi như vậy.:007::007:
    P/S: Đây là lời nhận xét của cá nhân tôi,và tôi nghĩ tất cả thành viên VT08 đều đông ý với nhận xét này.Nếu 1 ngày đẹp trời nào đó,Bạn là thành viên của lớp khác mà có đọc bài của tôi thì :Hãy bình tĩnh,Đừng Buồn cho chính bản thân bạn vì:Tại sao ban ko phải là 1 thành viên của VT08 chứ,Mà hãy nên hổ thẹn đứng nhìn ,theo dõi,nhưng cấm Đụng chạm, sờ mó,Hay trêu ghẹo Nữ VT08 .Bạn có thể tự chuốc họa vào thân chỉ vì 1 phút lầm lỡ đấy.:fierce::ThumbsUp::009:

<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/86syf8_eN2I&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/86syf8_eN2I&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>

Mọi người thấy mình nói đúng thì THANKS nha !
  2. hoanvu1990 New Member

Số bài viết: 82
  3. baodenratay New Member

Số bài viết: 13
    đồng ý với chủ topic 2 tay :001: có đìu thằng nào way cái videoclip mờ căm koi đếk dc:010: cái bạn nữ dẫn trương trình là bạn Pha lớp mình phải hok nhỉ thấy cặp mắt kính wen wen:012:
  4. nguyenminhvietbau New Member

Số bài viết: 4
  5. ledanhlung2009 Guest

Số bài viết: 0
  6. vn_pro New Member

Số bài viết: 6
    Cái này quay ít quá không thể hiện hết được cuộc vui hôm đó tiếc quá, đặc biệt là lúc ghẹo gái.đề nghị lần sau phải phân công nhiệm vụ rõ ràng hơn nha và trang thiết bị cũng trang bị tối tân hơn một chút.hi hi
    :incense:
  7. MinhThe New Member

Số bài viết: 167
    Thì điện thoai của mình cùi bắp mà.Bạn nào có Đt xịn hơn mà ko cho mượn chi?Đến khúc cuối mới nhớ nên quay ít quá,chưa thể hiện hết không khí sôi động lúc đó.Sr mọi người.Lần sau ai co đt xịn thì quay nha.Mình sẽ đảm nhiệm khâu quay phim này.Phải có những giây phút đáng nhớ cho DTVT8 chứ.:snicker:
  8. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Mờ căm nhỉ không xem được gì hết. Dù sao cũng cám ơn bác Thế nhé. Chắc chỉ có bác còn nhớ rồi quay lại thước phim này. Còn các bák khác chắc mải chơi mà quên hết rồi. Nhưng dù sao vẫn hi vọng có các bạn lớp khác quay lại cảnh hôm đó...:snicker:

Phải công nhận, hôm đi giao lưu lớp mình rất đông đảo nên đã át hẳn các lớp khác. Nhóm Heo Móng Cái là number one mừk. Đâu có ai chịu nổi đâu. hehe:045:
  9. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Số bài viết: 182
    Nick name của lớp ta thật là "hú hồn" kể từ hôm nay cứ trên tinh thần này mà phát huy nha anh em:ThumbsUp:
  10. princesun07 New Member

Số bài viết: 17
    Làm Kiểu này sướng thiệt nhưng chỉ sợ mất mặt ông NNT thui. Nhưng mà cứ sôi nổi thế là okie áh. :ThumbsUp:
  11. zhao_yun New Member

Số bài viết: 119
    Nhóm này là nhóm nào vậy các vị, tại hạ không biết lại có nhóm có cái tên chơi đến thế này ???:006:
  12. ppmoon Ban Chấp Hành Hội Sinh Viên Trường

Số bài viết: 182
    Bác Dương ko biết đấy thôi, cái tên Heo Móng Cái đã làm nên tên tuổi của lớp ta trong buổi giao lưu đó :033::012: