1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Em buồn, khóc, anh nào hay biềt

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi hoainhat, 21 Tháng mười 2006.

1. hoainhat Guest

Số bài viết: 0
    Anh à ,, một lần nữa anh lại làm em đau ,,, lần này đau hơn bao giờ hết ,, đau không thể tả được , chỉ biết 1 từ rất đau ,,
    Khi lần đầu em gặp anh , em không biết rằng em sẽ yêu ,, yêu một người cách lãng nhách , yêu anh khi em chưa được gặp anh lần nào cả ,, thậm chí anh còn chưa biết mặt em ,,
    Em biết rằng khi yêu anh đó là điều sai lầm lớn nhất của em , em hiểu điều đó , em rất hiểu , nhưng em không quan tâm , vì em đã yêu anh , yêu một cách cuồng nhiệt , anh có biết rằng ,, có những lúc em muốn bỏ cuộc , em tự hỏi :" Có nên quên Anh hay không ? " , có nên tiếp tục một cuộc Tình ảo nữa không ? , lúc đó có một người đã nói với em một câu " Khi yêu , ta nên yêu hết mình , dù sao mình cũng nên vui vì đã yêu một người , tuy người đó không đáp lại tình cảm của mình " ,,,
    Chính lúc đó em đã có can đảm để yêu anh ,, yêu anh bằng tất cả trái tim , yêu anh , yêu anh , những lúc em đi học , hay làm bất cứ một việc nào đó em đều nhớ đến anh ,, Anh à ,, em biết chắc rằng anh không bao giờ biết được có một người vì anh mà đau đớn nhiều như vậy ?
    Trái tim em đã một lần chết , một lần băng giá , một lần rung cảm ,, em đã tưởng lúc đó không bao giờ em có thể yêu lần thứ 2 nữa , nhưng từ khi gặp anh , anh đã làm em thay đổi , đổi hoàn toàn , nhưng giờ em biết rằng ,, em thay đổi , anh nào biết , anh nào hay , anh nào hay chính vì anh mà em thay đổi , em biết anh cũng chỉ mãi yêu một người thôi ,, em cũng biết chắc rằng người đó không là em ,,
    Dù vậy ,, em vẫn sẽ Yêu Anh hết mình ,,, Nhớ anh nhiều
  2. thienly Member

Số bài viết: 818
  3. hoainhat Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Oct 25 2006, 09:42 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Một tình yêu mãnh liệt, thật tiếc cho ai đã không nắm giữ cơ hội[/b][/quote]
    Chỉ đáng tiếc cho người con trai ấy thôi!!!!!!!!!!!!!!
    [IMG] [IMG]
  4. hoainhat Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (langtubuon @ Oct 26 2006, 02:04 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chỉ đáng tiếc cho người con trai ấy thôi!!!!!!!!!!!!!!
    [IMG] [IMG][/b][/quote]
    Nhưng không hiểu sao ngừoi con gái ấy lại y mãnh liêc như vậy nhỉ????????????có lẽ ngoài đời không có người con gái như vậy đâu ?////////////
  5. bien song Guest

Sao lại không nhỉ, trên đời chuyện gì cũng có, trừ .......... những chuyện không có ra mà thui!!!Hì hì!!
  6. hoainhat Guest

[IMG] <div class='quotetop'>QUOTE (Nếu phải!!&# @ Oct 26 2006, 03:54 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Sao lại không nhỉ, trên đời chuyện gì cũng có, trừ .......... những chuyện không có ra mà thui!!!Hì hì!![/b][/quote]
    OK! you đã đúng, nhưng thật tiếc vì đó là một trong ~ chuyện không có thì sao? [IMG]
  7. bien song Guest

Có chứ sao không, không co' vậy ai là người yêu tui hã, nói vớ vẫn!!!=)) it' nhất trên đời này vẫn còn 1 người chứ, phải không người yêu of anh ơi!!!!=))
  8. hoainhat Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Nếu phải!!&# @ Oct 26 2006, 06:49 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Có chứ sao không, không co' vậy ai là người yêu tui hã, nói vớ vẫn!!!=)) it' nhất trên đời này vẫn còn 1 người chứ, phải không người yêu of anh ơi!!!!=))[/b][/quote]
    uh, vậy thì cho mình xin lỗi, nhưng bạn lại có một người y như thế thật ah, thật buồn cho bạn.Nhưng bạn gì ơi mọi chuyện rồi chũng sẽ wa thôi, bạn sẽ tìm được một người y mới hơn người ấy gấp ngàn lần,,,,,,,hãy cố wen cô ấy đi.........(chúa bắt chúng ta phải gặp thật nhiều người trước khi gặp người đích thực là một nữa của mình mà!)
  9. bien song Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (langtubuon @ Oct 26 2006, 07:27 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>uh, vậy thì cho mình xin lỗi, nhưng bạn lại có một người y như thế thật ah, thật buồn cho bạn.Nhưng bạn gì ơi mọi chuyện rồi chũng sẽ wa thôi, bạn sẽ tìm được một người y mới hơn người ấy gấp ngàn lần,,,,,,,hãy cố wen cô ấy đi.........(chúa bắt chúng ta phải gặp thật nhiều người trước khi gặp người đích thực là một nữa của mình mà!)[/b][/quote]
    Mình không hi vọng sẽ được gặp nhiều người trước khi gặp 1/2 của mình đâu, nếu gặp nhiều => chia tay nhiều => đau khỗ nhiều, mà mình thì rất sợ lại phải chia tay người yêu, 1 lần là wa' đủ cho 1 tình yêu bồng bột!!! Nhưng số phận vẫn thế, biết làm sao được, đành đón nhận nó mà thui, ai chắc chắn rằng mình sẽ chọn đúng 1/2 của mình chứ, hi vọng và chờ đợi là những gì mình đã , đang và sẽ làm!!!Cám ơn bạn đã động viên!!!
  10. thienly Member

Số bài viết: 818
    Tôi đã để tình yêu đi mất
    Nên tôi đây mới hiểu mất là gì
    Lúc chưa mất thì mình đâu có biết
    Lúc tỉnh ra tình đã mất còn chi???

(^_^) hãy nắm bắt cơ hội để không hối tiêc như bài thơ trên