1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Em xin lỗi

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thienly, 15 Tháng mười 2006.

1. thienly Member

Số bài viết: 818
    tình yêu đến rồi ra đi ,một cuộc tình kết thúc trong sự đau khổ,và người mang nỗi đau kéo dài lại là anh,em đã sai,tình yêu của em làm anh hạnh phúc rồi lại mang đau khổ với nước mắt đến cho anh.Em không muốn làm thế ,nhưng thà tàn nhẫn một lần còn hơn lừa dối tình cảm của anh.Em không muốn sống trong sự giả dối,em biết điều đó thật không công bằng với ạnh nhưng tình cảm của em đã dành cho người ta,trái tim làm sao có thể ngăn làm đôi phải không anh?hãY tha thứ cho em,em biêt lời xin lỗi của em bây giờ chẳng làm trái tim của anh bớt đau ,nhưng em không biết nó gì hơn.Em xin lỗi ,thành thật xin lỗi anh,xin trả lại anh trái tim nhỏ bé và bao tháng ngày mình bên nhau.
  2. luat237 Guest

Số bài viết: 0
  3. thienly Member

4. giotlebuon Guest

5. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (giotlebuon @ Oct 20 2006, 04:34 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chị lý này nhìu tính cách ngê, lúc thì vui vẻ nhưng trong mục yêu đương lại đa sầu quá[/b][/quote]

Ui sao lại nói mình vậy bạ mình cũng thường thường thôi, nói chung thì đôi khi cũng nên thía này thía kia. Nhưng trong tinh củm thì he he khônng có như thía đâu
  6. luat237 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Oct 20 2006, 10:21 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Ui sao lại nói mình vậy bạ mình cũng thường thường thôi, nói chung thì đôi khi cũng nên thía này thía kia. Nhưng trong tinh củm thì he he khônng có như thía đâu[/b][/quote]
    Uh ở ngoài đời Thienly hiền lắm bạn à [IMG]
  7. thienly Member

8. Action New Member

Số bài viết: 766
    [Hic bi thương quá đi, lấy mất trái tim của người ta xài cho đã xong ... trả lại, chắc lúc đó hắn hồn lìa khỏi xác rồi còn đâu mà trả. Cuối cùng thì kiểm tra lại xem hắn có mua bảo hiểm chưa? nghe đồn sẽ được công ty bảo hiểm trả chi phí mua ... ván đó. Mà sao dạo này Thiên Lý ướt át vậy ta? Đã bảu yêu mần chi cho khổ chứ! Thiện tai, thiện tai. Nam mô ai di đà phẹt. Chúc thí chủ cô nương sớm ...vui trở lại
  9. nguyentoan Guest

Đúng là một mối tình đac bí, tôi còn bị nặng hơn nữa nè.khi xưa người ấy yêu tôi say đắm nhưng giờ đầy người đó quay mặt 360 độ chẳng nói lời nào. Bỏ lại sau lưng anh là nhưng niềm vui và nổi buồn.nhưng mình là nam nhi spkt thuật mà khối gì phụ nữ mà phải đau khổ chứ.hehehe.Ôi cười ra nươc mắt.
  10. hongthai1986vn Member

Số bài viết: 188
    đang mong ngày offline để được gặp thiên lý nè, tò mò quá, một hot mem của diễn đàn với thật nhiều tính cách tương phản.
  11. hyl1182006 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Oct 15 2006, 10:05 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>tình yêu đến rồi ra đi ,một cuộc tình kết thúc trong sự đau khổ,và người mang nỗi đau kéo dài lại là anh,em đã sai,tình yêu của em làm anh hạnh phúc rồi lại mang đau khổ với nước mắt đến cho anh.Em không muốn làm thế ,nhưng thà tàn nhẫn một lần còn hơn lừa dối tình cảm của anh.Em không muốn sống trong sự giả dối,em biết điều đó thật không công bằng với ạnh nhưng tình cảm của em đã dành cho người ta,trái tim làm sao có thể ngăn làm đôi phải không anh?hãY tha thứ cho em,em biêt lời xin lỗi của em bây giờ chẳng làm trái tim của anh bớt đau ,nhưng em không biết nó gì hơn.Em xin lỗi ,thành thật xin lỗi anh,xin trả lại anh trái tim nhỏ bé và bao tháng ngày mình bên nhau.[/b][/quote]
    Sai lầm là ở ai?
    Em hay Anh?
    không ai trả lời được!
    @thiênly ơi!
    Nếu thiên lý làm vậy có biết rằng người kia sẽ đâu khổ lắm không?
    và nếu anh ta có sự thây đổi lớn về tính cách của mình thì sao?
    cách nhìn nhận về tình yêu không còn như xưa nữa thì sao?
    coi tình yêu nhưng một trò đùa được không?
    hay là trái tim anh ta khồng còn gì cho 2 chữ "tình yêu "nữa không?
    huhuhuhuhuh [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  12. Action New Member

13. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (hongthai1986vn @ Oct 22 2006, 12:43 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>đang mong ngày offline để được gặp thiên lý nè, tò mò quá, một hot mem của diễn đàn với thật nhiều tính cách tương phản.[/b][/quote]

Bổn cô nương cảm ơn lòng ái mộ của các hạ he he he [IMG] Mình chỉ có một tính cách thôi.
    Khá vui vẻ và hiền khô he he he
  14. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Đức Minh @ Oct 24 2006, 03:49 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Sao chủ bút trốn mất tiêu luôn rồi![/b][/quote]

Không bao vờ trốn sao được mình làm chủ phòng này mà ai có tâm sự thiên lý chia sẽ cho
  15. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (toannguyen @ Oct 21 2006, 07:02 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Đúng là một mối tình đac bí, tôi còn bị nặng hơn nữa nè.khi xưa người ấy yêu tôi say đắm nhưng giờ đầy người đó quay mặt 360 độ chẳng nói lời nào. Bỏ lại sau lưng anh là nhưng niềm vui và nổi buồn.nhưng mình là nam nhi spkt thuật mà khối gì phụ nữ mà phải đau khổ chứ.hehehe.Ôi cười ra nươc mắt.[/b][/quote]

Không thể nói vậy đựơc dù là ai học ở đâu thì "Anh hùng khó qua ải mỹ nhân " he he
    Đùa thôi! có thể bạn đã làm gì nên người kia mới thế. Nhưng bạn nói đúng Không nên lụy tình làm gì? thế gian này còn nhìu điều vui hơn mà. Ví dụ như quen thiên lý nè [IMG] [IMG]
  16. hyl1182006 Guest

17. Action New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Oct 24 2006, 06:26 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Không thể nói vậy đựơc dù là ai học ở đâu thì "Anh hùng khó qua ải mỹ nhân " he he
    Đùa thôi! có thể bạn đã làm gì nên người kia mới thế. Nhưng bạn nói đúng Không nên lụy tình làm gì? thế gian này còn nhìu điều vui hơn mà. Ví dụ như quen thiên lý nè [IMG] [IMG][/b][/quote]

hé hé đúng rồi đấy, đừng bi lụy vì tình yêu làm chi, hãy lo học mà thi đí, đang thi giữa kì đó, mà khi nào buồn lôi mấy cuốn sách dày cộm lên mà đọc, đọc hết chuyển qua cuốn khác, thế là thay vì phải ngồi rầu rĩ, uống cà phê, đua xe, uống thuốc, nhảy lầu tự giận thì lại học tốt hơn, có học bổng đãi bà con ăn chè, mà lúc đó thì có khối ... em theo, ví dụ như Thiên Lý chẳng hạn, trốn không hết ấy chứ. Cố lên bạn nhé..
  18. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (caube_it_buon @ Oct 25 2006, 07:57 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>thiên lý ơi!
    "anh hùng khó qua ải mỹ nhân"
    nhưng không phải anh hùng nào cũng vậy đâu!11[/b][/quote]

Uhh! Mình nghĩ bạn là một người rất mạnh mẽ nhưng đôi khi quá lạnh lùng, quá khép tin, và hình như dị ứng với chuyện tình cảm [IMG] có gi không phải mong được bỏ qua nghe hi hi hi hi
  19. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Đức Minh @ Oct 25 2006, 09:28 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>hé hé đúng rồi đấy, đừng bi lụy vì tình yêu làm chi, hãy lo học mà thi đí, đang thi giữa kì đó, mà khi nào buồn lôi mấy cuốn sách dày cộm lên mà đọc, đọc hết chuyển qua cuốn khác, thế là thay vì phải ngồi rầu rĩ, uống cà phê, đua xe, uống thuốc, nhảy lầu tự giận thì lại học tốt hơn, có học bổng đãi bà con ăn chè, mà lúc đó thì có khối ... em theo, ví dụ như Thiên Lý chẳng hạn, trốn không hết ấy chứ. Cố lên bạn nhé..[/b][/quote]

Đúng đó bi zờ lo học mai mốt khỏi yêu, cười liền cho tiện, khỏi phải lụy tình he he he [IMG] [IMG]