1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

English for FRIENDS _ Friends 'club

Thảo luận trong 'CLB Anh Văn' bắt đầu bởi nguyen nu, 5 Tháng tư 2007.

1. nguyen nu Guest

Số bài viết: 0
    <span style="color:#3366FF"><span style="font-size:18pt;line-height:100%">Hello ! </span> </span> [IMG]

<span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">No name</span>: </span> úi , lại một Eclub mới àh bạn ?
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">F-CLub</span></span> :ah không , cũ mà ! but có thể nói cho có văn hoa là có "tí chất xám" ... [IMG]
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">No name</span>: </span> vậy giới thiệu cho mình biết về club của bạn được không ? Mình cũng là một mem rất quan tâm đến improve E skill đấy , mà đặc biệt là fần Speaking ,,,,
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">F-CLub </span></span> okie ...thế này nhé , chúng mình là Friends''club , mới thành lập và đã đi vào hoạt động được rất lâu... mục đích là fát triển các kĩ năng sử dụng tiếng anh ...as các club khác ...
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">No name </span></span> : vậy àh , thế thì tham gia club của các bạn cũng khônng khác với các club tiếng anh khác rùi ..!!! :rolleyes
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">F-CLub</span>:</span>không đâu , tất nhiên là khác rùi ( cười!!!) , khác với
    các club khác chỉ improve speaking skill ... các bạn tham gia club có thể improve 2 kĩ năng <span style="color:#FF0000">:<span style="font-size:14pt;line-height:100%"> speaking and listening ...</span> ,</span> ngoài ra còn có game giải trí, music mỗi buổi nữa ...rất hiệu quả [IMG] đấy ...!
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">No name </span> </span> : thiệt không vậy ? thế có đòi hỏi về trình độ thế nào không hả bạn ? [IMG]
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">F-CLub</span>:</span>điều đó thì mình nghĩ bạn không nên lo lắng , con đường nào ban đầu đi chả khó khăn chẳng vất vả ...chỉ cần yêu cầu duy nhất là có quyết tâm là sẽ đạt được kết quả như ý muốn ...vậy nên đừng thắc mắc hay ái ngại về chuyện trình độ hay jì jì cả ... nếu bạn ko jỏi có thể học hỏi từ những người giỏi hơn ... nếu bạn đã giỏi rồi thì...có thể cho chúng mình học hỏi ké cũng được ..(lại cười ...hì hì..) [IMG]
    Một điều nữa mình muốn nói là các mems trong club đều rất thân thiện dễ gần ... và hóm hỉnh ( vui tính lém ) nên mọi người đừng ai ngại là sẽ fải ngồi một mình ha !
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">No name</span></span> : cảm ơn bạn vì những thông tin bổ ích đó ... mình sẽ có mặt trong buổi sinh hoạt tuần tới ... see later ! [IMG]
    <span style="color:#FFFF00"><span style="font-size:12pt;line-height:100%">F-CLub</span> </span> : okie , nice to meet you , have fun ! bye !
    ===> để biết thêm chi tiết ...xin hãy vui lòng liên lạc đường dây nóng ...(úi không có ) ...link cũ của chúng mình
    http://www.englishute.net/old/default.asp
  2. Huyspkt Guest

Số bài viết: 0