1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Event] Chương trình offline từ thiện tất niên 2011

Thảo luận trong 'Kết nối bạn bè' bắt đầu bởi daidong812, 20 Tháng mười hai 2011.

1. daidong812 New Member

Số bài viết: 9
    [h=2]Chương trình offline từ thiện tất niên 2011

Chào các bạn !

Một năm cũ đã qua, một năm mới đã đến. Có bao giờ bạn đã tự hỏi cả một năm trời mình đã làm việc gì có ý nghĩa chưa? Bạn muốn kết thúc một năm bằng một việc làm có ý nghĩa chứ? Bạn muốn chia sẻ tình yêu thương vô bờ bến của mình cho những em nhỏ có hoàn cảnh khó khăn mồ côi cha mẹ ?

Hôm nay, Ban Quản Trị lập topic này để những bạn có tình yêu thương bao la, những tấm lòng hảo tâm của 4U mình có dịp thể hiện. Ngoài ra, đây cũng là một event cuối năm để kết thúc 1 năm cũ, xóa đi những lo toan, phiền muộn của năm cũ, chúng ta cùng nhau chào đón một năm mới với những việc thật ý nghĩa.

Thời gian: 1/1/2012 (tết duơng lịch)
    Địa điểm: Chùa Diệu Giác - 177 đường Trần Não, phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
    Kính phí dự kiến: 50 000 vnd / người
    Kế hoạch dự kiến: mua sách vở, bút viết, bánh kẹo để tặng cho các em nhỏ. Ngoài ra chúng ta còn có thể làm những công việc khác như chơi đùa, hát hò, nhảy múa cùng các em nhỏ có hoàn cảnh khó khăn.
    BTC bao gồm:
    1. Võ Hoàng Hiệp : 0169 4 055 158
    2. Lý Vũ Vi Trinh: 0973 437 027
    3. Cao Phi: 0973 827 004

Hình ảnh các em mồ côi ở chùa Diệu Giác

Những bạn nào muốn tham gia sự kiện tất niên - và đón năm mới ý nghĩa này. thì các bạn đăng ký tại topic này theo mẫu sau:

-------------------------------------------------------------------------------
    Họ và tên:
    Địa chỉ hiện tại:
    Số điện thoại:
    Phương tiện có thể sử dụng được:
    Góp ý của bạn về chuơng trình:
    (trình bày càng ngắn gọn càng tốt nhé ):
    --------------------------------------------------------------------------------

Thay mặt BQT thông báo đến toàn thể 4rum sự kiện ý nghĩa này. Mong những tấm lòng hảo tâm sẽ ủng hộ nhiệt tình.

Hãy thể hiện tấm lòng nhân ái của bạn đối với những mảnh đời bất hạnh !!!

[/h]