1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Futsal trường mình vô địch giải Tìm kiếm tài năng Futsal sinh viên 2012 nè anh em :X

Thảo luận trong 'Thể Thao Trường' bắt đầu bởi ime111991, 14 Tháng mười 2012.

1. ime111991 New Member

Số bài viết: 4
    Không biết thứ 7, chủ nhật vừa rồi có ae nào trường mình đi coi giải này ko? Trường mình đúng vô đối, đá 2 trận liên tiếp trong khi chỉ còn 6 người mà vẫn vô địch :)) ăn Thủy Lợi 5-3 trong trận chung kết nghẹt thở :X

Đã vậy còn mém nữa dành hết các danh hiệu cá nhân. Anh Đại mặc áo số 10 ghi 10 bàn =)) ẵm luôn danh hiệu cầu thủ xuất sắc nhất giải. Anh Bảo thủ môn cũng mém nữa dành danh hiệu thủ môn xuất sắc nhất giải. Mà thôi, BTC cho Hồng Bàng giải này coi như an ủi cũng được ;))
    Tui yêu trường mình quá :X Sư phạm kỹ thuật vô đối vô đối vô vô đối!!!

Sắp tới đây trường mình còn có cơ hội tập luyện với đội tuyển VN và đá giao hữu với một trong các đội tham gia giải tứ hùng sắp diễn ra vào 25-27 tới đây. Anh em nào muốn đi coi và cổ vũ trường mình thì giơ tay nào. Tình hình là giờ mình ko biết đăng kí vé ra làm sao cả, đang hóng bên Facebook Futsal Viet Nam :-S http://www.facebook.com/futsalvietnam Có tin gì mới bên này ae hú mình với nha :X
  2. ĐoànGà94 New Member

Số bài viết: 395
  3. ime111991 New Member

yeah yeah, bên trang facebook Futsal Viet Nam đã cho đăng kí vé coi giải quốc tế rồi nè anh em, mình vừa đăng kí xong, đăng kí nhanh ko là hết vé anh em ơi :))
  4. sir1004 New Member

Số bài viết: 10
  5. neymar New Member

Số bài viết: 3
    Nhớ mãi trận chung kết đêm hôm ấy ấy :x
  6. ime111991 New Member

Mình vẫn kết nhất mấy cú Lambretta thần sầu của Vũ Hoàng Đại :X với pha ghi bàn thứ 3 của anh Đại trong trận chung kết, xử lí tinh tế mà tỉnh nữa :XXX
    Mình mới thấy clip trận chung kết, share cho bạn nào ko đi xem được nè ;)
    http://youtu.be/Uns9HDYw0os
  7. hung_son New Member

Số bài viết: 7
    có đội nào thiếu người đá banh thì alo cho mình nha. vị trí nào chơi cũng tốt hết, nhất là thủ môn. nt wa sđt nay rồi mình sẽ gọi lại 0979 645 823. Sơn