1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Giao lưu với lớp viễn thông 09!

Thảo luận trong '09117' bắt đầu bởi recca297, 6 Tháng tư 2010.

1. recca297 New Member

Số bài viết: 240
    Mình thấy lớp viễn thông 09 rất là sôi nổi nên rất có cảm tình với lớp các bạn.
    Ngoài ra lớp các bạn lại chơi thể thao nhiều nên hôm nay mình thay mặt các bạn lớp mình có nhã ý muốn mời các bạn thi đấu giao hữu bóng chuyền với lớp mình. Mong các bạn đồng ý
    Mình học lớp điện-điện tử 2 khóa 09. (091012)
    Ngoài ra nếu các bạn biết chơi counter strike thì lớp mình cũng muốn thi đấu vài ván với các bạn cho vui. ^^

Cảm ơn các bạn.
  2. nghesi_no227 New Member

Số bài viết: 211
  3. nghesi_no227 New Member

rất cảm ơn bạn vì đã có lời mời!anh em vt 09 ơi!đây là cơ hội để anh em mình thể hiện tinh thần chịu chơi đó!
  4. recca297 New Member

Rất cảm ơn bạn, nếu các bạn đồng ý thì chúng ta sẽ sắp xếp lịch để đấu giao hữu.
    ( Chắc các bạn chỉ thi đấu bóng chuyền thôi hen, vậy thì dẹp vụ counter strike vậy, cái này chắc phải rủ CNTT ^^)
  5. uocmonhobe22061991 New Member

Số bài viết: 166
  6. quajnhankjd New Member

Số bài viết: 54
    mình rất cảm ơn thiện chí của bạn.nhưng lớp mình chưa có đội bóng chuyền ah.nếu đá banh thì được.có gì thì liên lạc thời gian rồi mình giao hữu trận.ok
  7. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Ớ! Rất vui vì các bạn có nhã ý mời lớp...! Mà sao hok phải bóng đá cà? Hẹn ngày giờ đi ông bạn...!
  8. uocmonhobe22061991 New Member

Số bài viết: 166
    tập hợp đi!đội cổ vũ ấy!hehe!phải luyện giọng!kiểu này phải bồi bổ chứ!hết đợt này tới đợt khác lun!
  9. recca297 New Member

Vậy là các bạn ko đấu hả, chẹp tiếc nhỉ. Khi nào lập đội bóng chuyền thì thông báo nhé ^^
  10. quajnhankjd New Member

Số bài viết: 54
    uh lúc nào lớp tui co sẽ liên lạc sau.giờ thì giao lưu bóng đá đi.ok chứ
  11. recca297 New Member

Hiện lớp mình lớp mình đang lập đội bóng chuyền, bóng đá, counter strike, dota và hiện đang trong quá trình training, để mình liên lạc với đội bóng đá rồi thông báo với các bạn sau hen. Các bạn chơi dc môn nào thì mình cũng thi đấu thử hen.
    Mấy bạn rảnh thì qua forum lớp mình chơi nha: dientu09.co.cc
    Cảm ơn các bạn.
  12. fuckyou Banned

Số bài viết: 11
  13. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    hìhì,bóng chuyền thì cũng ok luôn,tui biết chơi bóng chuyền,thế nào đối thủ cũng nể cho mà coi,phải không 091012,hehe,nhưng tình hình,là chỉ có nam mới tham gia,còn nữ thì không dc bon chen nữa rồi,hic
  14. recca297 New Member

Bạn Thắm phải ko, nghe nói bạn học võ cổ truyền phải ko lớp mình có người học thái cực quyền nè, muốn thỉnh giáo vài chiêu ko=))=))=))
  15. ngoctham09 New Member

ặc,hic hic,có cần phải phô trương lực lượng thế không!tính cho cả thiên hạ này đều biết tui học võ hả?mất mặt lắm.Thế nào,đá banh giao hữu đi,bóng chuyền thì tạm thời gác qua 1 bên,giá như tổ chức cho nữ giao lưu nữa thì tốt nhợ!
  16. recca297 New Member

hây dà, thiệt là uổng quá đi, tại hạ cứ nghĩ sẽ dc mục kích 1 trận thư hùng chứ ;))
  17. ngoctham09 New Member

pó tay luôn!nếu có đấu võ mồm thì 091012 có mà phải thọ giáo lớp tui,hihi,bàn chính sự đi,xì-pam khí thế quá!hê hê
  18. taurus1591 New Member

Số bài viết: 24
    ây da anh em mới bàn hồi chiều mà giờ đã có lời mời rùi đáy àh mau quá nhỉ. vậy thì mình xếp lich thi đáu xem như là cơ hội luyện tập vào giao lưu ha các bạn vt. ah sẵn đây mình cũng thay mặt lớp điện tử 2 mời các bạn viễn thông ghé qua forum của lớp mình cho đông vui ha. đây là link nè: http://dientu09.co.cc
  19. nghesi_no227 New Member

được!bà con 2 lớp rất có thiện chí nhưng chỉ nói qua nói lại thui,tui đọc thấy mệt quá!đề nghị trưởng ban chịu chơi của lớp có kế hoạch và thực hiện cụ thể đi nha!
  20. ngoctham09 New Member