1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Giúp em với! Help me!

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi alibaba, 29 Tháng mười 2009.

1. alibaba Member

Số bài viết: 140
    Mình có một cô bạn, mình với bạn ấy mới kết nghĩa huynh muội, bạn ấy tội nghiệp lắm.
    Ba bạn ấy mất vì vết thương từ chiến trường CAMPUCHIA lâu rồi, giờ bạn ấy chỉ còn mẹ, có lẽ vì mẹ bạn ấy phải bận nhiều việc quá nên quên mất ngày sinh của con gái, BẠN ẤY KO CÓ NGÀY SINH, đến khi học mẫu giáo thì cô giáo mới đặt cho bạn ấy 1 ngày, nhưng bạn ấy đã lấy ngày mất của ba làm sinh nhật. Giờ mình có ý định tìm 1 ngày khác thật ý nghĩa cho bạn ấy làm sinh nhật (cái ngày mà ai sinh ra cũng luôn gặp được những điều may mắn) thay cho cái ngày đau buồn đó.
    Bạn nào giỏi bói toán tìm giúp mình 1 ngày với!
    Bạn ấy sinh năm 1991 TÂN MÙI:011:
  2. Action New Member

Số bài viết: 766
    Cái này đụng chạm đến riêng tư, giấy tờ tùy thân, nếu không hỏi ý kiến người ta mà làm bừa sao đặng?
    Là một chuyện riêng tư nên có lẽ ko ai giúp được trừ khi là những người bạn tâm đầu ý hợp được bạn ấy đề nghị, và với sự hiểu biết về cá tính của người đó mà có những lời góp ý cho người bạn này thôi, chỉ có thể là góp ý, còn quyết định vẫn là do chủ nhân quyết định, nếu bạn là bạn thân của cô ấy thì bạn sẽ phải là người đưa ra những gợi ý phù hợp và hay hơn bất kì ai không hề biết tí gì về người bạn này chứ, phải không?
  3. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
  4. DotA_Allstars New Member

Số bài viết: 432
    cho năm 1991 Tân Mùi--->có mỗi năm mà bắt tìm ra ngày--->thánh mới tìm ra chứ sv SPKT thì po tay chú ah:surrenders:
  5. thanhmai Member

Số bài viết: 606