1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Giúp em ???

Thảo luận trong 'Thông Tin Tuyển Sinh SPK' bắt đầu bởi bjmbjm_ilu, 30 Tháng bảy 2011.

1. bjmbjm_ilu New Member

Số bài viết: 14
    Năm nay em có dự thi vào trường .Hôm qua văn phòng trường ta có gọi điện thoại cho em, do ko biết nên em ko nhận. EM có gọi lại, nhưng có 1 cô bảo là văn phòng chung nên ko biết ai gọi. Em lo là ko biết hồ sơ mình có sai sót gì k? ko biết có a/ chị nào ở gần trường có thể hỏi giúp em đc ko? SDT em: 01652292713, SBD SPKD1.00085 8->
  2. không Member

Số bài viết: 405
  3. bjmbjm_ilu New Member

Số bài viết: 14
    là em thi vào spk nè. Hum wa văn phòng trường có gọi vào máy dt của em, nhưng em ko nghe đc. Em gọi lại thì có người bảo là ko biết ai gọi. Em ko biết có việc gì nên hơi lo
  4. Mr.Hyhy New Member

Số bài viết: 30
    đúng rồi bạn..học bên sư phạm sau khi ra dc trường thì dc cấp 2 bằng..1 bằng là kĩ sư kĩ thuật và 1 chừng chỉ sp bậc 2..
    còn về việc k muốn phục vụ sư phạm cũng dc..mình chỉ cần hoàn trả lại toàn bộ học phí dc miễn là ok..còn câu 2 k bik trả lời..bro nào jup bạn nhak
  5. hoantien Member

Số bài viết: 359
    theo anh bik là khi đã học ngàng sư phạm thì khi học không phải đóng học phí( đương nhiên là trừ học lại) và khi ra trường phải phục vụ trong ngành sư phạm, nếu không sẽ bị đóng toàn bộ học phí học tâp. khi ra trường sẽ có 2 bằng: kĩ sư công nghệ và chứng chỉ sư phạm bậc 2.

môn kĩ thuật khí nén - thủy lực là môn học nói nôn na là nghiên cứu cách điêu khiển thiết bị bằng khí nén( ví dụ đơn giản là trên xe buýt bác tài nhấn nút 1 cái cửa mở, nhấn 1 cái cửa đóng) và điều khiển thiết bị bằng chất lỏng (ví dụ như trên mấy xe ben nhấn nút 1 cái nhấc ben lên, nhấn cái hạ ben xuống)
  6. spklion Member

Số bài viết: 408
    chắc bạn bị sai sót hồ sơ nên văn phòng gọi lên chỉnh sửa,nhưng quan trọng là có đậu ko:D
  7. Carrot[SPK] New Member

Số bài viết: 79
    Nếu như bạn đăng ký học chất lượng cao thì sẽ có người ở văn phòng gọi cho bạn để tư vấn, còn nếu bạn không đăng ký học chất lượng cao thì có thể là do sai sót gì đó! Nhưng không nên lo lắng nhiều, quan trọng là đậu hay không thôi! Goodluck!