1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Giúp mình làm bài tập Thủy khí với!

Thảo luận trong 'Servo-Robot-T.Lực-Khí nén' bắt đầu bởi chauthi1190, 17 Tháng mười 2009.

1. chauthi1190 New Member

Số bài viết: 35
    Ko biết có ai biết làm bài tập Thủy khí ko vậy? Chauthi1190 học ngành may mà cũng học thủy khí, cô dạy ko hiểu đc, ko biết làm bài tập thế nào? Sắp thi giữa kì rồi mà ko hiểu được, ko hình dung được Thủy khí là gì hết...hic!:coy: Mong ai biết làm bài tập thủy khí thì chỉ chauthi1190 với, sắp thi giữa kì rồi...chauthi1190 xin cảm ơn nhiều nha!
  2. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
  3. chauthi1190 New Member

Bạn có học bên CKĐ ko vậy? khí nước...mình mới nghe đó! Học ko có hiểu máy cái cơ cấu hoạt động gì đó,máy móc thì mình chịu thôi! Ko biết ai để chỉ làm bt thủy khí nữa đây?hic!
  4. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
  5. chauthi1190 New Member

BT thủy khí thì bó tay! Đọc sách để làm bt mà ko có hiểu nổi! học kĩ thuật nhiệt thì còn biết mà sao qua thủy khí cái đứng im luôn! Thi cuối kì thì trắc nghiệm, chắc cũng đỡ, nhưng giữa kì thì làm bt! chuyến này fải đi lên trường học nhiều, đọc nhiều vào xem thế nào mới được!hic! môn học chẳng có liên quan tới ngành gì hết! :coy:
  6. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291
    Ok.
    Sẳn sàng giúp đỡ nhưng bạn học về cái gì. Các loại van hay là cách thiết lập hệ thống tự động. Mình biết chauthi khi nào gặp mình sẽ nói rỏ hơn. Thông cảm vì lâu không lên nên o biết bạn đang cần giúp.

7. KN Servant. Servant.

8. vth_87 Member

Số bài viết: 297
    gà quá
    thủy khí bên cnm học là thủy khí kỹ thuật và máy bơm. ở đây có nghĩa là CƠ LƯU CHẤT ỨNG DỤNG đó.
    môn đó ko khó
    bạn cứ chịu khó làm là ok thôi
  9. KN Servant. Servant.

Mỗi khoa mỗi khác mà. Dân kỷ thuật thì ok nhưng cnm thì khác á. Chúc bạn thi tốt. Có khó khăn thì lên vth_IE giúp cho.
    Bán cái hihi
  10. ninhninh_cnm New Member

Số bài viết: 16
    Tự lực cánh sinh đi.Giúp gì được chứ...Cứ ăn chơi đi.cuối kì thong thả mà học.hehe
    Bí kíp sau 3 năm chinh chiến đó.