1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Giúp mình lịch học của sinh viên năm 3,năm 4 - SPKT

Thảo luận trong 'Giao Lưu Tin Tức với Trường Bạn' bắt đầu bởi let's talk, 25 Tháng tư 2011.

1. let's talk New Member

Số bài viết: 3
    Các bạn ơi, giúp mình với.

Nhóm mình đang làm đề tài nghiên cứu khoa học nhắm tới đối tượng sinh viên năm 3, năm 4. Mình học ở trường khác nên không nắm được lịch học của các bạn được. Mình định đến trường các bạn để phát phiếu khảo sát ý kiến cho đề tài nghiên cứu của mình. Các bạn có thể giúp mình biết được các bạn sinh viên năm 3, năm 4 lên trường nhiều nhất vào những ngày nào trong tuần ko (theo nhận xét chủ quan của bạn) hay có thể gửi giúp mình lịch học các lớp năm 3, năm 4 được không.

Mình xin chân thành cảm ơn các bạn rất nhiều nếu giúp được mình :((
  2. nhockid Member

Số bài viết: 439
    Đầu tiên bạn vi phạm tên bài viết,ko post chung chung "Plzzzz help me" như vậy nhé,lần sau sẽ bị xóa bài mà không báo trước đó. Mình đã edit lại giùm bạn rồi.
    Về lịch học năm 3 năm 4,thì từ học kì 2 năm nhất chúng mình đã bắt đầu đăng ký qua mạng rồi. Nên lịch học rất linh động,tùy vào mỗi người. Về năm 4 thì lại khác,vì là năm cuối nên số môn học ít hơn,nhưng lại nặng nhất,vì toàn môn đề tài,làm đồ án. Về việc lên trường thì mình thấy năm 3,4 thì từ thứ 2 - thứ 7 lên trường đều đều :).
  3. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
    Thứ 3 tiết 3 - 4 (khoảng 8h40) phòng A201, lớp mình đang học ở phòng đó đó, lớp mình năm 4 đang học môn Phương Pháp Nghiên Cứu Khoa Học luôn. :D
  4. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
    Cả tuần chỉ nghỉ chiều t5 và chiều t7 (trừ chủ nhật) - Năm 3 ->Nợ nhiều quá nên thế chứ k nợ thì tuần lên trường cỡ 3-4 bữa thôi
  5. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  6. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Mấy bác năm 3 năm 4 cày ghê lắm...cật lực nên có lẽ thời gian ở trường nhìu lắm. chỉ 1 or 2 buổi nghỉ thôi....! Cứ vào...nhìn mặt ai mà hốc hác...xương xẩu là các bác năm 3 năm 4 :)) 2 cái năm vất vả...!
  7. ndinh09103035 New Member

Số bài viết: 175
    Mình năm 2 rồi cũng chứ ít gì đâu.:D Cũng sắp tới giai đoạn "sung sướng" đấy rồi . Ngồi nhai mì tôm mà bàn chuyện "chính trị" =))