1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Giúp mình với - gã Windows đáng ghét

Thảo luận trong 'Thủ thuật' bắt đầu bởi Sumi, 21 Tháng năm 2009.

1. Sumi New Member

Số bài viết: 6
    Các bạn giúp mình với!!!
    Hôm nay vô tình mình cài chương trình Genuine Microsofs về máy (do mình đang nâng cấp lên Interrnet IE8 xài thử, nó bắt download cái đó về dùng) thế là nó tự động update Windows rồi cứ đưa ra bảng thông báo là mình đang xài Windows lậu, mà chán thiệt, bây giờ mình dowload bất cứ chương trình nào của Windows nó đều ko cho hết:011:, bây giờ mình phải làm sao đây?, bạn nào biết chỉ mình với, mấy cái này mình gà lắm. Thanks các bạn nhiều:congratulate:
  2. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
  3. Zero_7.Xu New Member

Số bài viết: 139
    Cách giải quyết tốt nhất cho bạn là ghost lại thôi!!:007:
    Nếu không có ghost thì cài lại Win:001:
    Nếu không được thì bạn đem ra tiệm cho người ta cài dùm cho!!:007:(Chắc khoảng vài chục k)
    Win mình cũng lậu mà mình update bình thường nè,nếu bị như vậy thì bạn gỡ bỏ chương trình đó đi,IE8 xài không ngon =Google Chrome đâu!!!
  4. Sumi New Member

Số bài viết: 6
    hì, nếu là cài lại Win thì không nói làm gì rồi, mình mới gỡ được rồi, bây giờ thì cũng ko còn vấn đề gì nữa, thanks các bạn nhiều.:001:.

Bạn Mumble mới sửa lại Reply nên mình cũng an ủi phần nào, nói thật mới đầu khi chưa sửa Reply mình cảm thấy câu góp ý hơi bất mãn, vì mình đã nói là rất gà về mấy cái nì, nên có search cũng bằng thừa, bây chừ thì ổn cả rồi, thanks bạn Mumble nhiều, vì dù sao mình cũng hiểu thêm được đôi chút.:001: