1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Gởi anh yêu

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thienly, 11 Tháng chín 2006.

1. thienly Member

Số bài viết: 818
    Tình yêu đã đi qua...để lại trong Em biết bao kỷ niệm,nỗi nhớ mong,nuối tiếc..Nhớ ngày đó,Em và anh tay trong tay đi trên con đường xào xạc lá thu bay.Cuộc tình nồng thắm Anh dành cho Em chứa tran bao niềm yêu thương trong đó.Tình Em dành cho anh chưa phai cớ sao anh lại cách xa em?? anh ra đi,phút biệt ly em mãi nhớ,rất buồn.Biết bao lời yêu thương dành cho nhau khi phút giây ta bên nhau ấm nồng,khi tình hồng đôi ta tựa như giấc mơ chỉ có em yêu mình anh,em mãi không bao giờ quên.Vậy mà giờ đây....Giờ Phút bên nhau nhẹ trôi đi như cơn gió thoảng.anh đã cất bước đi,đường phố vắng chỉ còn mình em,giấc mộng bên nhau của đôi ta đã úa tàn.. anh có biết không?Từng đêm vắng,trời đổ mưa đến tê lòng..một mình em ngồi cô đơn nhớ anh.Luôn khát khao được ở bên anh.Trái tim em như đau nhói khi nghĩ đến hình ảnh của anh. anh đã đến với em, em mong mãi mãi đôi ta luôn có nhau bên đời,dù cho bao tháng năm có trôi đi vào quên lãng.Giờ đây,tình chúng ta nếu có lỡ cách xa rồi,trong lòng em vẫn mãi chỉ có anh.Bao tiếng yêu thương em nguyện dành hết cho anh cho dù anh không còn ở bên em nữa ,Suốt đời này em sẽ chỉ yêu một người...mình anh thôi..!!