1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Góp ý với CLB

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi Le Quang, 12 Tháng mười hai 2007.

1. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
    Em thấy là mỗi người trong chúng ta ai cũng có điểm mạnh và kinh nghiệm về lĩnh vực nào đó. Vậy thì CLB nên để 1 khoảng thời gian sinh hoạt vào mỗi buổi để chúng ta có thể chia sẻ cho nhau những kinh nghiệm (từ chính đạo tới ma giáo [IMG]) ) thì cũng rất hay. Mọi người nghĩ sao ?
  2. livetolove Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (longkod @ Dec 12 2007, 11:11 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Em thấy là mỗi người trong chúng ta ai cũng có điểm mạnh và kinh nghiệm về lĩnh vực nào đó. Vậy thì CLB nên để 1 khoảng thời gian sinh hoạt vào mỗi buổi để chúng ta có thể chia sẻ cho nhau những kinh nghiệm (từ chính đạo tới ma giáo [IMG]) ) thì cũng rất hay. Mọi người nghĩ sao ?[/b][/quote]

cai này nghe hay à nha. tuy cũng có ý kiến này rui nhưng chua thực hiện đc thui. tương lai sau này của clb nằm trong tay các bạn sinh viên mới đấy. nếu các bạn nào có ý kiến hay thì cư trình bày với các bạn sau đó chúng ta sẽ thống nhất với nhau mà. cố lên các bạn.
  3. RaideptRai Guest

forum CLB có lẽ nên chia ra làm 3 phần:
    1 phần là để dành cho thông báo của BCN
    1 phần để dành cho viêc up bài hướng dẫn các kỹ năng của CLB hay những bạn có kinh nghiệm hay muốn chia sẻ với các bạn khác
    1 phần dành cho bà con vô giải trí, tâm sự hay tám [IMG] [IMG] (có lẽ mục này có tiềm năng phat triển khi có nhiều ban tham gia forum)
    ko biêt các ban có cùng ý kiến với mình ko???
  4. thuan17_7 Guest

co le TNT đồng ý với ý kiến của Rai đó. như thế nó rõ ràng hơn. cam ơn Rai rất nhiều.
    ah ma Rai nè minh nghe Rai rất quen, co phải truyện chú be Rồng 0 vậy hihi ngoai lề một chút ấy ma
  5. RaideptRai Guest

6. thuan17_7 Guest

7. thuan17_7 Guest

ah ma không biết ngày sinh hoạt cuối cùng của CLB sao rồi, nghe đâu các bạn ấy thảo luận ghê lắm. các bạn có thê chia sẻ cùng với mọi người dc 0. Hy vọng sau một năm tham gia trng CLB các bạn cũng đã tích lũy một phần nào đó cho ban thân mình. [IMG] [IMG] va cũng sau một năm thì rất nhiều các biến cố đã xảy ra, và các bạn hãy thử nêu cảm nhận của mình sau một năm đi nào, mình được gì và mất gi.
    Đối với TNT chả mất gì cả mà lại được rất nhiều. và cái mà TNT có la các bạn những người trong CLB Kỹ Năng, cảm ơn các bạn đã làm cho TNT già nhưng vẫn chưa gia [IMG] [IMG] [IMG]
    các bạn hãy tha hồ mà bày tỏ nha.
    Kính bút:
    anh Cố - Cụ [IMG] [IMG]