1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Gopet 112 hack speed + kpah133 hack full + vtu 105 tiện ích

Thảo luận trong 'Thông tin-Giới thiệu Game' bắt đầu bởi onlgame8, 22 Tháng một 2013.

1. onlgame8 New Member

Số bài viết: 66
    [h=2]Tổng hợp hack game gopet 112 + vườn thượng uyển + kpah 133[/h]Trước tiên, Việc viết đề tài này nhằm mục đích đem đến cho các bạn yêu thích game mobile có được địa chỉ tin cậy để tải về game hack không kích hoạt, Không logkey. Hi vọng bài viết hữu ích với các bạn

[h=3]1. Phiên bản hack game gopet 112.[/h]Nếu bạn nào chưa biết game gopet thì có thể xem Hướng dẫn tại đây:
    gopet 112
    Phiên bản này đầy đủ chức năng của 1 bản hack. Với tổng cộng 4 bản hack như sau:
    gopet 112 speed auto click Mod phím ghép X2 miễn phí
    Các bạn có thể click trực tiếp vào link để tải game.
    [h=3]2. Hack vườn thượng uyển 105.[/h]Các bạn chưa biết về game vườn thượng uyển 105 có thể xem giới thiệu:
    Vườn thượng uyển 105 pb gốc
    Bản hack của mình bao gồm các chức năng như sau:
    vườn thượng uyển 105 x2 speed | reload | mod phím | hack full
    [h=3]3. Khí phách anh hùng 133:[/h]Các bạn chưa biết về game này thì xem hướng dẫn:
    Khí phách anh hùng 133 gốc Bản hack full chức năng như sau:
    kpah 133 mod full chức năng auto click nhặt đồ fixlag đánh xa ẩn ứng dụng
    1. Auto - tự động lượm đồ:
    Khi chơi game kpah 133 nhiều lúc người chơi phải nhanh tay lượm đồ, mất công thằng khác hốt mất thì khốn. Bên cạnh đó anh em cũng chuyên tâm đánh quái. Việc lượm đồ là của pb kpah 133 tự động nhặt đồ[IMG]
    2. Auto - Tự động chat:
    PB kpah 133 mod full này tự động trả lời khi bạn đánh quái hay đang bận nhé[IMG]
    3. Kpah 133 Mod full có thể chơi được trên PC
    Bản kpah 133 mod full chơi tốt trên PC nhé. Anh e nào không có điện thoại chơi trên máy tính - laptop vẫn OK...
    4. Auto click - tự động đánh:
    Với phiên bản mod này, các bạn có thể tự động đánh quái cả ngày mà không phải mỏi tay nhấn nát cái bàn phím điện thoại nhé.
    Để sử dụng, các bạn nhấn và giữ phím gọi 3s nhé:
    5. Fix lag 100% và đánh xa:
    Với các phiên bản kpah khác, người chơi có thể mắc phải lỗi lax khi chơi, người chơi khi di chuyển bị giật giật, nay bản mod này khắc phục tình trạng trên, khi các bạn di chuyển hay đánh quái sẽ không bị lag nữa. Đồng thời di chuyển cũng uyển chuyển hơn. Nhìn đồ họa đúng đỉnh. keke!!!
    6. kpah 133 mod thêm ẩn ứng dụng cho các bác:
    Khi chơi game con bồ nhắn tin thì sao?
    giải pháp 1: Điện thoại đa nhiệm: mở ứng dụng khác --> OK
    giải pháp 2: Thoát game trả lời tn rồi vào chơi rồi thoát rồi vào --> thoát --> vào .....
    => Mệt ---> dùng bản ẩn ứng dụng ---> menu --> ẩn ứng dụng --> chơi tiếp...
    7. Chuyển chuyển bản đồ cực nhanh - kháng mù cực pro
    Chuyển map nhanh là 1 lợi thế của bản mod này. Bản mod kpah 133 chuyển map cực nhanh, không phải để bạn chờ lâu nữa. Cái này do hôm trước chuyển map đợi lâu quá, lâu đến nỗi bị dis luôn. Điên máu mod luôn bản kpah 133 chuyển map này cho anh em!
    8. thêm menu thợ rèn và tránh người
    Cái này thì anh em tự nghiên cứa trong bản mod nhé... Đánh bàn phím mệt quá rùi....