1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Gothic - Doom - Dark

Thảo luận trong 'Quốc Tế' bắt đầu bởi fifa, 17 Tháng tư 2010.

1. fifa New Member

Số bài viết: 67
    Có lẽ như mọi người ko có ham thích với dòng nhạc mang tính " công nghiệp " như Nu, Alter, lắm nhỉ? Vậy thì tôi xin đưa ra 1 chủ đề nữa về Rock . Đó là Gothic, Doom, Dark. Mong mọi người hưởng ứng nhiệt tình hơn. Chứ để mình độc diễn thế này buồn lắm, hay mình cần phải qua chủ đề khác làm rối tung lên như các topic trước ko hả bạn Alexander Nguyen???=))
  2. microwave_kmt Member

Số bài viết: 46
    Đa phần VN mình thích nghe dòng nào dễ nghe , có giai điệu 1 tí, mình mở có mấy bài của Unlimited or Black Infinity mà vocal đang screaming thì...:| ngta kêu mày đang mở cái j thế :)) Tốt hơn là chọn các dòng như Rock'n Roll , Hard Rock, Alternative hay Modern Rock ~ kiểu của Muse, Gun'n Roses, KISS, Bon Jovi, Paramore hay Scorpions...Gothic thì mặc dù ko ồn ào theo các thể loại khác của Rock, mình nghe thấy nó quái quái quá, thấy thích hợp cho các bạn học bên kiến trúc (hay các bạn gái học thời trang hay may ở trường mình cũng đc :D) Người nghe phổ thông thì chỉ nghe tới thế thôi bạn ạ !!
  3. fifa New Member

Ko đóng góp đc gì, toàn bàn lui, viết thế thì còn ai dám vào, lần nào cũng vào comment mà chả đóng góp đc gì????
  4. microwave_kmt Member

Số bài viết: 46
    haha, ngta thích thì tìm hiểuc chứ bắt ép đâu đc...máy cũng có nhiều album nhưng biếng post bài, thông cảm !:D
  5. fifa New Member

6. fifa New Member

Ban Nhạc Lake of tears sẽ tới với chúng ta qua các sáng tác
    Forever Autumn

Với Raven Land

Với So fell autumn rain

và homecoming

Và cuối cùng là To Blossom Blue