1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Gửi Anh của em

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi YNGOCFAN, 5 Tháng tám 2010.

1. YNGOCFAN New Member

Số bài viết: 8
    Ngày đầu tiên gặp anh cũng là ngày kỉ niệm tình yêu giữa em và mối tình đầu của em. Anh đến bên em lúc em đang hạnh phúc với người ấy
    Lúc đó anh và em mới chỉ là bạn mà thôi,t hời gian trôi qua, tình yêu của em gặp nhiều cản trở, anh luôn là người ở bên em, hát cho em nghe những lúc em buồn. Hồi đó, mỗi khi em buồn, em hay than thở với anh nhưng tuyệt nhiên không kể cho anh nghe tại sao em lại buồn, vì hồi đó trong suy nghĩ của em, chỉ có anh ấy là người duy nhất được em chia sẻ tâm sự, lúc đó tình yêu đối với em là tất cả, em chìm đắm trong tình yêu với bao mơ mộng về 1 tương lai hạnh phúc. Còn anh, thấy em như vậy anh lặng lẽ rời xa em, ko làm phiền em nữa, suốt 1 thời gian dài chỉ thỉnh thoảng anh gọi điện hỏi thăm em có khỏe không.

Và rồi, em chia tay người ấy trong khi em còn rất yêu, yêu nhiều lắm, em đã cố gắng tìm cách níu kéo anh ấy trở về bên em nhưng ông trời không cho chúng em ở bên nhau nữa. Khi em nghe chính anh ấy nói rằng anh ấy đã yêu người khác, không hiểu tại sao em rất bình tĩnh, không đau khổ, không khóc và em chúc người ấy hạnh phúc bên tình yêu mới. Đến lúc đó em mới nhận ra rằng, chỉ vì yêu anh ấy, em đã đánh mất bản thân mình, đánh mất tính sỹ diện, kiêu kì của 1 người con gái,em thấy xấu hổ và thổ thẹn mỗi khi nhớ lại trước đó em đã níu kéo anh ấy, níu kéo 1 người không xứng đáng với tình yêu của mình. Khi yêu anh ấy, em không còn là em của ngày xưa nữa, vậy mà em cứ mãi đắm chìm trong đau khổ suốt 1 thời gian dài.Cũng may là anh ấy đã thành thật với em, để em không ảo tưởng rằng anh ấy vẫn còn yêu em, em đã bước ra khỏi cuộc đời anh ấy không một lời trách móc, thù hận. Điều đó làm cho em cảm thấy thanh thản hơn, nhẹ lòng hơn.Khi anh biết tin em chính thức chia tay người ấy, anh gọi điện, nhắn tin cho em liên tục,ngày nào cũng vậy.

Mã:
    [URL="http://spkt.net/redirect/?url=http%3A%2F%2Fxedapdoi.vn%2Fxdd%2Fnews-detail%2FGui-Anh-cua-em.3B9ACFB4.html"]Tâm sự từ thành viên Xedapdoi.vn[/URL]
    :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x