1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

gửi anh ngố rừng

Thảo luận trong 'Xây dựng' bắt đầu bởi 4build.net, 21 Tháng sáu 2009.

1. 4build.net Guest

Số bài viết: 0
    a nguyên ơi sao spktforum không đặt banner của 4build.net lên nữa nhỉ ? bên em thì vẫn để thế nhưng lấy đường link banner của spktforum theo host của spktforum, rồi spktforum chuyển linh banner lúc nào không hay nên banner của spktforum ko thấy hiện bên em nữa, tam thời em lấy link banner chính của spktforum :simper:
  2. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
    Diễn đàn của bạn rank ở alexa trên 5 triệu ! nên không đủ điều kiện đề liên kết mong bạn thông cảm . Nhưng bạn yên tâm trước khi liên kết với 1 ai cần phải tham khảo ban quản trị trước lúc được đăng lên . Diễn đàn spktforum chỉ coi vào chất lượng học tập là chủ yếu . Thanks
  3. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    @ 4build.net : Ngố không còn là MOD của SPKT nữa, nên có thông tin gì em liên lạc trực tiếp với Admin em nhe.

@ Lam: Ở 4rum trước mình có liên kết với 4build.net . Đây không phải là một 4rum nào xa lạ, mà là 4rum của lớp 05XD trường mình, họ đã mở rộng 4rum lên cho dân xây dựng chuyên nghiệp. Vì vậy Ngố nghĩ cần có liên kết để anh em học hỏi lẫn nhau. Mong Admin nghiên cứu thử xem sao nha.
  4. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    Mình cũng nghĩ không nên hạn chế các site chuyên ngành của sv trong trường, bạn bè cả mà, giúp nhau cùng phát triển .
  5. 4build.net Guest

Số bài viết: 0
    Cám ơn mấy anh vẫn còn nhớ đến 4build :001: mặc dù trên khoa thầy cô vẫn cho bên em dán địa chỉ website lên bảng kính của khoa rồi nhưng em vẫn muốn spktforum với 4build giữ mối liên lạc như ban đầu :coy: phần nào cũng để cho sinh viên trường mình cùng biết và tham gia. (forum bên em vửa hư data nên mất gần một nửa dữ liệu số thành viên, tuy nhiên vẫn may mắn về nội dung quan trọng vẫn chưa "hề hấn" gì :) )