1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Gửi đến Thu...người con gái anh yêu...

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi traitimbanggia_1789, 22 Tháng sáu 2010.

1. traitimbanggia_1789 New Member

Số bài viết: 671
    Anh biết 1 ngày nào đó anh phải quên em...vì trái tim em đã ko còn đứng bơ vơ 1 mình nữa rồi..nó đã thuộc về ng khác..anh cũng ko biết là từ bao giờ..nhưng điều duy nhất anh có thể làm lúc này là anh phải chấp nhận...sẽ rất lâu để anh quên em..tình cảm của anh chỉ xuất phát từ 1 phia..sẽ chẳng đi đến đâu được đúng ko em ?
    thể đến bây giờ anh mới cảm nhận được vị trí của anh trong lòng em...vị trí mà anh mong ước ko thuộc về anh...nó đã thuọc về ai đo..anh không thể có được tình cảm của em..chắc anh không mang lại cho em những điều em cân...ko mang lại cho em nụ cươi..chỉ khiến em thêm khó xử..anh xin lỗi vì điều đó
    Anh là người đến trước hoá ra kẻ đến sau..anh biết trách ai đây...do anh tất cả phải ko em..anh chẳng biết cách trêu đùa,làm cho em vui..như 1 người nào đo...anh thật ngôc... hiện tai em sẽ chẳng bao giờ thuộc về riêng anh nữa .dù anh cố gắng nhưng đó sẽ chỉ là vô vọng...thậm chí có thể em sẽ ghét anh...vì tình cảm của anh chỉ xuất phát từ 1 phía..
    Anh xin lỗi vì trong thời gian qua anh đã làm phiền em quá nhiêu...đã làm em khó xử...
    Anh dã hiểu ra rằng lúc này đây nếu anh ko dừng lại, ko đẻ cho em tự do lựa chọn thì em sẽ rất ghét anh...đó là điều anh ko hề muôn...
    Anh tôn trọng tất cả những quyết định của em...anh sẽ đến bên em bất kì lúc nào nếu em cần..anh sẽ rời xa em nếu anh cảm thấy điều đó tốt với em...anh sẽ chờ đợi...dù anh ko biết là anh sẽ phải chờ bao lâu..
    Nhưng...anh yêu em...!

một câu chuyện thật đẹp của 1 gã si tình lớp tui đấy
    Lệ Thu ơi! có lẽ bây giờ sau 3 năm học chung với Thu thi` T phải nói thật lòng mình một lần cho dù không biết kết quả thế nào nhưng mà......T không thể ngăn cản trái tim suốt ngày cứ nhớ, cứ nghĩ đến hình bóng của Thu.việc nói ra có lẻ rất khó khăn...T không biết là phải bắt đầu từ đâu nữa.Để viết lên những dòng chữ này T phải đấu tranh ghê lắm nè Thu biết k ???????
    Thu ơi ! Thu cho T một cơ hội đc k ??
    Kẻ si tình : V.T
    ps : sr, vì topic bên 4r lớp tui sắp xóa bài này nên đành đưa nó qua đây để làm chút kỷ niệm cho đứa bạn lớp tui vậy
    ====>>>> nhiều người ủng hộ bạn ==>>> vì vậy hãy cố gắng lên nhé
    đứng giữa con bạn cùng lớp cũng hơi thân với thằng bạn vô hình... mình ko bjt nên giúp ai đây, thôi đành giúp cả hai vậy

\m/\m/\m/\m/\m/
  2. disconnect New Member

Số bài viết: 84