1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Hàng hiếm

Thảo luận trong 'Ảnh thành viên SPKT' bắt đầu bởi thanlan, 17 Tháng chín 2006.

1. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    hình chộp được lớp CNM giờ thực hành , để chụp được 2 tấm này ,thanlan, truonghai, ryderbay đã phải dùng khổ nhục kế : giả bộ đi xin nước , canh me lúc mọi ngườ không để ý , làm 1 lúc 2 tấm [IMG]

<div align='center'>[IMG]

[IMG]</div>
  2. truonghai Guest

Số bài viết: 0
  3. meoluoinhatnha New Member

Số bài viết: 167
    <div class='quotetop'>QUOTE (truonghai @ Sep 17 2006, 11:35 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Wa đúng là hàng hiếm đó nha, thanlan raiderbay ơi chúng ta quả là những 007.[/b][/quote]
    Quá đáng nha mấy ông này chỉ đc có thế là hay ho
  4. truonghai Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (meoluoinhatnha @ Sep 18 2006, 08:12 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Quá đáng nha mấy ông này chỉ đc có thế là hay ho[/quote]
    Hehe không biết trong đó có mèo lười không nhỉ? Phải chịu khổ để thông tin cho bạn đọc chứ đó là nghề báo mà. Để có những bức hình độc nhiều khi còn phải mạo hiểm nữa chứ. Để chụp được hai hình đó đành liếu chui vô hang cọp đó nha.
  5. meoluoinhatnha New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (truonghai @ Sep 19 2006, 01:41 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hehe không biết trong đó có mèo lười không nhỉ? Phải chịu khổ để thông tin cho bạn đọc chứ đó là nghề báo mà. Để có những bức hình độc nhiều khi còn phải mạo hiểm nữa chứ. Để chụp được hai hình đó đành liếu chui vô hang cọp đó nha.[/b][/quote]
    [IMG] oke đúng là dzom quá chừng , mà ko đã là 007 thì mèo muốn biết họ tên gì luôn [IMG] Lỡ rồi thì điều tra luôn ha
  6. truonghai Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (meoluoinhatnha @ Sep 19 2006, 01:57 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] oke đúng là dzom quá chừng , mà ko đã là 007 thì mèo muốn biết họ tên gì luôn [IMG] Lỡ rồi thì điều tra luôn ha[/b][/quote]
    Cái gì điều tra là sao?Có 3 tên 007 lận điều trai ai đây?
  7. vanminh Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (truonghai @ Sep 17 2006, 11:35 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Wa đúng là hàng hiếm đó nha, thanlan raiderbay ơi chúng ta quả là những 007.[/b][/quote]
    sao tui chẳng thấy tí gì là hàng hiếm cả wa bình thường tui co mấy tấm độc hơn của máy bác nhiều..
  8. meoluoinhatnha New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (vanminh @ Sep 19 2006, 07:01 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>sao tui chẳng thấy tí gì là hàng hiếm cả wa bình thường tui co mấy tấm độc hơn của máy bác nhiều..[/b][/quote]
    Wooo vậy còn chần chừ gì nữa mang lên cho bà con chiêm ngưỡng đi chứ
    To:THai mèo muốn điều tra hết á
  9. truonghai Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (meoluoinhatnha @ Sep 19 2006, 07:25 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Wooo vậy còn chần chừ gì nữa mang lên cho bà con chiêm ngưỡng đi chứ
    To:THai mèo muốn điều tra hết á[/b][/quote]
    Mèo muốn điều tra cái gì thì hỏi đi.
  10. sos_sos Guest

Phụ mấy bác nhà ta thật.
    Mấy chị CNM phải cẩn thận. Lỡ đâu lần sau không phải là đang thực tập mà đang ...... thì mệt nhỉ.
  11. truonghai Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (sos_sos @ Sep 20 2006, 02:32 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Phụ mấy bác nhà ta thật.
    Mấy chị CNM phải cẩn thận. Lỡ đâu lần sau không phải là đang thực tập mà đang ...... thì mệt nhỉ.[/b][/quote]
    Hehe lúc đó thì không phải đưa lên không cho mọi người xem chùa đâu mà bán lại cả đấy ai muốn coi thì phải mua bản quyền đó nha [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" />
  12. giotlebuon Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (vanminh @ Sep 19 2006, 07:01 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>sao tui chẳng thấy tí gì là hàng hiếm cả wa bình thường tui co mấy tấm độc hơn của máy bác nhiều..[/b][/quote]

Vậy bạn đưa ra cho mọi người xem thử khi đó mới có thể nói hiếm hay không
  13. giotlebuon Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (truonghai @ Sep 20 2006, 05:24 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hehe lúc đó thì không phải đưa lên không cho mọi người xem chùa đâu mà bán lại cả đấy ai muốn coi thì phải mua bản quyền đó nha [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" />[/b][/quote]

Vậy là sao? hổng bít chàng này nghĩ tới đâu rồi đây. ý bạn sos_sos là lỡ khi các bạn nữ đang nấu ăn thì sao đó, phải hông bạn [IMG]
  14. giotlebuon Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (truonghai @ Sep 20 2006, 02:22 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Mèo muốn điều tra cái gì thì hỏi đi.[/b][/quote]

Thôi điều tra hết luôn đi he xem các điệp viên 007 này có giỏi như james bond hông nha
  15. sos_sos Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (giotlebuon @ Oct 3 2006, 12:12 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Vậy là sao? hổng bít chàng này nghĩ tới đâu rồi đây. ý bạn sos_sos là lỡ khi các bạn nữ đang nấu ăn thì sao đó, phải hông bạn [IMG][/b][/quote]
    Ý mình là khi các bạn nữ đang....ăn hàng chứ không phải nấu ăn. Thật khủng khiếp.
  16. truonghai Guest

17. raitk Member

Số bài viết: 178
  18. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    <div class='quotetop'>QUOTE (thanlan @ Sep 17 2006, 11:31 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>hình chộp được lớp CNM giờ thực hành , để chụp được 2 tấm này ,thanlan, truonghai, ryderbay đã phải dùng khổ nhục kế : giả bộ đi xin nước , canh me lúc mọi ngườ không để ý , làm 1 lúc 2 tấm [IMG]

<div align='center'>[IMG]

[IMG]</div>[/b][/quote]

Có thấy hình gì đâu thènlèn ơi, tui tò mò quá hà, post lại giùm đi....... [IMG] [IMG] [IMG]
  19. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    có đó , đợi 1 chút mới thấy , host hơi chậm , thông cảm , hy vọng nhiều sẽ thất vọng nhiều đấy [IMG]
  20. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
    Đây là hình của các 007 của 4rum và CNTĐ 04. Cái này chắc còn hiếm hơn. Đúng là sinh viên nghèo, dòm đứa nào cũng thấy tội...