1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

hạnh phúc...

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thuytien.09124087, 18 Tháng sáu 2011.

1. thuytien.09124087 New Member

Số bài viết: 1

Cứ mỗi lúc rơi vào tuyệt vọng thì em lại nghĩ đến anh. Em biết mình ngốc, biết mình không có thể được anh yêu thế nhưng em vẫn chờ, chờ cho đến khi anh cảm nhận được em yêu anh.
    Chưa bao giờ e thấy ngày mai quan trọng đến thế, chưa bao giờ em thấy con đường đến trường trải đầy hạnh phúc đến thế.
    Hạnh phúc là thấy người mình yêu hạnh phúc phải không anh? Và hạnh phúc hơn là cảm giác được yêu. Chưa bao giờ em dám nghĩ e sẽ can đảm giành lấy hạnh phúc cho riêng mình, thế nhưng bây giờ em sẽ sống cho hạnh phúc của em.
    Chưa bao giờ em thấy cuộc đời màu hồng nhưng bên cạnh anh em thấy cuộc đời đầy hoa và bình yên.
    Thế nhưng, em nhân ra rằng anh không thích em.....
  2. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

Số bài viết: 636
  3. tbien20@yahoo.com Member

Số bài viết: 78
    hok lên giành nhièu tình cảm cho một người. Khi 2 người chia tay, bạn sẽ là người đâu khổ nhất. học cách quên một người ....nhưng quên đi một người thật sự rất khó
  4. dinken New Member

Số bài viết: 214
  5. tbien20@yahoo.com Member

Số bài viết: 78
    :D:D hình như hok phải là ui, mà là ui người này thay thế cho người khác thì phải. theo ý kiến cá nhân tớ thôi,chưa ui chỉ thích thôi, hok biết đúng hok nữa